-สนใจชิ้นไหนcomfirm ผ่าน PM หรือ e-mail: nareerat.roum@gmail.comได้เรยจ้าแม่ค้าสะดวกอีเมล์มากกว่า PM นะคะ ตอบจากมือถือได้เรยทันที

-CF No CC นะคะเพราะฉะนั้นตัดสินใจให้sure ก่อนนะคะ ^^

-ค่าจัดส่ง ชิ้นละ 30 บาท+ลงทะเบียนค่ะ

- สินค้าบางชิ้นขออนุญาติใช้รูปจากwebsite แทนไปก่อนนะคะเนื่องจากยังไม่ได้ถ่ายรูปของจริงมาลงอ่ะคะ(ไม่มีเวลาจริงๆ) ยังไงแม่ค้าจะรีบนำรูปสินค้าจริงๆมาลงให้ดูคร่า

-ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือ คืนเงินนะคะ!!!!

New collection of Comme de garsons
long sleeves Sz.L (men)สีกรม
(New)
4,100+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน
งดต่อรองนะจ๊ะ
แถมถุงของcomme ให้ด้วยค่ะ

แม่ค้ารับประกันว่าสินค้า H&M ขายถูกสุดในSBN แล้วจ้า ขอความกรุณางดต่อรองนะคะ ^^

Marni for H&M Tee Sz.M
(New)
SOLD + ส่งฟรีแบบลงทะเบียน
Very Rare Item+Hard to find จริงๆค่ะ

H&M ballet flat shoes Sz.39 and 40
(New)
890+free EMS
ต่อรอได้นิดหน่อยนะจ๊ะ
Hot-Hit จริงๆค่ะ

Sz.40 มี4คู่ค่ะ เหมาะกับเท้ายาว 24.5-25.5 cm.

Sz.39 มี2คู่ค่ะ เหมาะกับเท้ายาว 23.0-24.5 cm.

Versace Cruise for H&M Shirt Sz.40(L)
(New)
SOLD

+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน งดต่อรองนะจ๊ะ
Very Rare Item+Hard to find จริงๆค่ะ

Skirt H&M (New) Sz.M เอวไม่เกิน30 สะโพก free
มีมาเพิ่มอีก 1ตัว อา.หน้านะคะ Sale
690+ free shipping
ช้าอดหมดนะจ๊ะ ขายถูกๆเพราะป้ายโดนตัด แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานจ้า
(รับประกันถูกสุดใน SBNค่ะ)

Dress + Cardigan H&M (New) Sale
Last Price 690+ free shippingทุกตัว
ช้าอดหมดนะจ๊ะ คุ้มมากๆขายราคาทุนกันไปเร๊ยย
(รับประกันถูกสุดใน SBNค่ะ)

Size:38 for M-L

Size:34 for XS-S

Size: L เหมาะกับสาวไซส์ M,L

Size:S เหมาะกับ สาวไซส์ S,M (SOLD)

Size:L (Black) SOLD

H&M Blue dress เป็นผ้าชีฟองใส่สบายค่ะ Sz. 38
(Used like new) Sale
590>>530 ค่ะ:งดต่อรองนะคะ

H&M Top Heart เป็นผ้าชีฟองใส่สบายค่ะ Sz. 34 sold
มีไซส์ 38 มาเพิ่มค่ะ อกไม่เกิน36,ยาว60cm.
(New)
SOLD
มีแค่1ตัวสุดท้ายเท่านั้นค่ะ

H&M Vest Rose Sz.M patternค่อนข้างใหญ่ใส่ได้ทั้ง(M ,L) =New= Sale 450 >>400 มีแค่ 1ตัวเท่านั้น ช้าอดหมดนะจ๊ะ

Marc Jacobs limited Japan used ตัวกระเป๋ามีตำหนินิดหน่อยนะคะ เป็นมาตั้งแต่แรกแล้วค่ะ
ถ้าไม่สังเกตุหรือเพ่งจิงๆมองไม่ค่อยเหนนะคะ แม่ค้าพยายามซูมให้เห็นชัดๆไปเรยจ้า

Sold +รวมส่งฟรีจ้า

เสื้อยืด คอวี Levi's (Woman)ไซส์ XL แต่ตัวไม่ใหญ่นะคะ เหมาะกับสาวตั้งแต่ ไซส์ M ขึ้นไป
ของใหม่ป้ายห้อยซื้อจาก paragonค่ะขายราคาตามป้ายเรยจ้า
450 THB.

Forever 21 Stripe shirt Sz.S 1,M SOLD (New with tag)
Sale 550 มีแค่ 2ตัว นะคะ

Last Price 490 งดต่อรองนะจ๊ะ

ใส่ออกมาแร้วประมาณนี้ค่ะ

H&M dress Sz.S (New)
patternค่อนข้างใหญ่ใส่ได้ทั้ง(SและM)
Sale 590 มีแค่ 1ตัว นะคะ

Last Price 490 งดต่อรองนะจ๊ะ

ใส่ออกมาแร้วเป็นทรงเดียวกับนางแบบในภาพเรยนะคะแต่เป็นแขนกุดค่ะ

H&M Knitted Metallic Jumper Sz.38 ใส่ได้ทั้ง M และ Lค่ะ
(New)
Sale 1,390>> 990
Last Price 950 +ส่งฟรีลงทะเบียน

รุ่นเดียวกับที่นางแบบใส่เป็น collectionล่าสุดของH&Mค่ะ

H&M Crop Top Sz. M และ L (New)
SOLD
มีแค่ไซส์ละ 1 ตัวเท่านั้นค่ะ เหลือ M ตัวสุดท้ายค่ะ

Dress Leopard TOP SHOP Sz.14 or 40 (New with tag)
Sale 2690
+ free shipping มีแค่ 1 ตัวงดต่อรองนะคะ

Invert Pleat Flippy Skirt by TOP SHOP Sz.14 or 40
(New with tag) ใส่ได้กับทุกชุดน่ารักมากๆค่ะ
Sale 2590
+ free shipping มีแค่ 1 ตัวงดต่อรองนะคะ

TOP SHOP bright floral shift dress Sz.12 or 38
(New with tag) ชุดน่ารักมากๆค่ะ
Sale 1750+ free shipping
มีแค่ 1 ตัวงดต่อรองนะคะ

Kate Spade Bag ใส่I-Phone+ ของกระจุกกระจิกได้หมด
น่ารักมากๆค่ะ
Sale 450>>400+ free shipping

ROXY Bag แบบสะพายใส่ของได้เยอะ
Sale 550>>500+ free shipping

CHER Bag แบบสะพายใส่ของได้เยอะ
Sale 470>>430+ free shipping

JCDC for ODM watch(New) Sale 3,500Sold+ free shipping
ราคาป้าย 4250 นะคะ พอดีซื้อมาให้น้องสาวแต่น้องไม่ชอบเลยขอส่งต่อแบบขาดทุนไปเรยจ้า อุปกรณ์ครบค่ะ มีกล่อง,การ์ด,ใบการันตี

two batches of Limited Edition watches

a designed by Jean Charles de Castelbajac

Only 1,000 pieces for all around the world na ka!!!

====Many Thx SBN ka====