TM: SALE BRAND *** // ZARA // DKNY // LYN AROUND // FLYNOW III // NINEWEST // A/X // LANDMEE // CPS // EQ:IQ // FOREVER 21 // MARC FEIER // และอีกมากมาย สภาพดีราคาต่ำกว่าพันค่ะ***

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: SALE BRAND *** // ZARA // DKNY // LYN AROUND // FLYNOW III // NINEWEST // A/X // LANDMEE // CPS // EQ:IQ // FOREVER 21 // MARC FEIER // และอีกมากมาย สภาพดีราคาต่ำกว่าพันค่ะ***

มีสินค้ามาขายค่า ติดต่อทางมือถือ 0817255535 เจี๊ยบ หรือ pm หรือ sms หรือจะ what app / LINE ตามเบอร์ก็ได้นะคะ มือถือสะดวกสุดค่ะ

- CF แล้วรบกวนอย่า CC นะคะ
    - CF แล้วโอนภายใน 1 วัน ในกรณีถ้าเกิน 1 วัน รบกวนโอนสิทธิ์ให้คนที่ CF ต่อ
    - สินค้าทุกชิ้น รวมจัดส่งแบบลงทะเบียน เรียบร้อยแล้วค่ะ

- สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% สภาพดีทุกชิ้น ขายราคาไม่แพง อยากให้ไปเร็วมากกว่าค่ะ งดต่อรองราคานะคะ ราคารวมส่งเรียบร้อยแล้วค่ะ ขายถูกมากกกกก

แม่ค้ามี 3 บัญชี
    กรุงเทพ 2050426093
    ไทยพาณิชย์ 1552014030
    กสิกรไทย 6042025958
    บัญชีชื่อ LAPHA P.

1. LYN AROUND SIZE M เป็นเอวสูงแต่ไม่มากค่ะ สีครีมทรงน่ารัก ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ ผ้าคอตตอล silk รีดง่ายไม่ยับค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขาย 850 บาท //CF//

2. DKNY SIZE 2 ประมาณ M อก 33 สะโพก 38 เอว 28 ยาว 37 นิ้ว ช่วงบนเป็น silk spandex ช่วงล่างเป็นวูลผสมคอตตอลแต่ไม่หนาค่ะ มีซับในตัวสภาพเหมือนใหม่ ขาย 750 บาท ไม่รวมเข็มขัด //CF//

3. ARMANI EXCHANGE A/X SIZE 2 ประมาณ M อก 33 เป็นคอตตอลแสปนเด็กซ์ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่มาก ๆ ขาย 850 บาทสีดำสนิท ใส่แล้วทรงสวยมากค่ะ//CF//

4. ZARA SIZE ประมาณ M อก 33 ผ้าไม่หนาใส่สบายมีซับในตัวสภาพเหมือนใหม่ ทรงสวยมากค่ะ ขาย 750 บาท//CF//

5. LANDMEE SIZE M เป็น jumpsuit กางเกงขาสั้น ข้างในเป็นคอตตอลนิ่ม ข้างนอกเป็น silk ชีฟองน่ารักหวานสุด ๆ ค่ะ สวยมาก จะใส่แบบติดตะขอหรือเปิดก็ได้ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ ขาย 750 บาท ใส่แล้วเพรียวหุ่นดีสุด ๆ //CF//

6. MARC FEIER SIZE L อก 33 เอว 28 สะโพก 38 มีซํบในในตัว ผ้า silk ระบายชั้น ๆ ตรงคอเป็นซีทรูประดับคริสตัลสวยมากกกก สภาพเหมือนใหม่เป็นซิปข้าง ขาย 950 บาท//CF//

7. FLYNOW III JEANS SIZE ตามป้าย 40 วัดจริง สะโพก 38 เอวต่ำ 30 ฟอกสีสวย สภาพเหมือนใหม่ ทรงตามรุปเลยค่ะ ไม่เดฟมาก ขาย 650 บาท ราคาเต็มสามพันกว่าค่ะ //CF//

8. CPS SIZE M JUMPSUIT น่ารักลายเก๋ สภาพเหมือนใหม่ผ้าคอตตอลใส่สบายมาก ๆ ค่ะ แบบหวานแขนระบาย ไม่รั้งเป้าค่ะ ขาย 550 บาท//CF//

9. ZARA DRESS SIZE M เดรสผ้า silk ลายจุด แบบหรูสุด ๆ ใส่เดี่ยว หรือใส่กับเข็มขัดก็ได้ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขาย 550 บาท ไม่รวมเข็มขัด//CF//

10. EQ:IQ SIZE 38 เอวต่ำ 30 สะโพก 38 ผ้าสวยมากค่ะ หรูสุด ๆ ตัวนี้สามพันกว่าบาทราคาเต็ม ขายราคาพิเศษ 650 บาท สภาพเหมือนใหม่//CF//

11. NINEWEST SIZE L คัตติ้งไม่ใหญ่มากประมาณ M ค่ะสีฟ้าสวยมาก แบบใส่สบายเป็นเสื้อตัวยาว ใส่กับขาสั้นน่ารักค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 450 บาท//CF//

12. TSUMORI CHISATO SIZE M เป็นซิปข้างมีซับในในตัว ผ้า silk ทรงปล่อย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ และแบบน่ารักมาก สภาพเหมือนใหม่ ขาย 650 บาท//CF//

13. Calvin Klein Jeans ขนาด เอวต่ำ 29 สะโพก 37 ผ้ายืดแสปนเด็กซ์นิดหน่อย แต่ตรงเอวไม่ยืดค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขาย 550 บาท

14. FOREVER 21 DRESS SIZE S แต่ยืดได้ประมาณ M ค่ะ อกฟรี สะโพก 38 เป็นผ้ายืด ไหล่เบี่ยงแบบสวยมากค่ะ ลายกราฟฟิคสวย สภาพเหมือนใหม่ ขาย 450 บาท

15. FOREVER 21 SIZE M เสื้อสีส้มสดใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 250 บาท

16. ZARA SIZE S ตามป้าย วัดจริง เอวต่ำ 30 สะโพก 38 ค่ะคัตติ้งใหญ่ ผ้าคอตตอลไม่แสปนเด็กซ์ ผ้านิ่มรีดง่าย ทรงสวย สภาพเหมือนใหม่่ ขาย 550 บาท//CF//

17. UNIQLO SIZE M เอวต่ำ 30 สะโพก 38 เป็นยีนส์เล็กกิ้งแสปนเด็กซ์เก็บทรง ใส่สบายมาก ๆ ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขาย 450 บาท //CF//

18. WORTHINGTON SIZE M ซับในในตัวแบบและสีหรูมากค่ะ ตัวนี้ใส่ทำงานดูเท่ห์สุด ๆ อก 34 ผ้าไม่หนามากค่ะ ใส่สบาย สภาพเหมือนใหม่ ขาย 450 บาท//CF//

19. EVANCE SIZE 38 JAPAN BRAND ผ้าฝ้ายคอตตอลนิ่มลายและสีหวานระบายด้วยลูกไม้ น่ารักมาก ๆ ค่ะตัวนี้ สภาพเหมือนใหม่ ขาย 450บาท

20. JANEVILLE SIZE L ผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบายประดับหมุดและเลื่อมตรงคอ สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 250 บาท

21. LIZ CLAIBORNE SIZE กว้าง 12 สูง 7 นิ้ว สายยาว 20 แบบสะพายข้างขนาดกำลังพอดีลายโลโก้สวย สภาพเหมือนใหม่ ขาย 350 บาท ราคาเต็ม สองพันกว่าค่ะ //CF//

22. LIZ CLAIBORNE SIZE กว้าง 11 สูง 6 นิ้ว สายยาว 16 เป็นแบบถือค่ะ จุได้เยอะแบบน่ารักลายโลโก้สภาพดีเหมือนใหม่ ขาย 350 บาท ราคา

เต็ม เกือบ 2000

23. NINIWEST SIZE กว้าง 13 นิ้ว สูง 7 นิ้ว สายยาว 22 นิ้ว แบบสะพายข้างสีดำลายแบบฉบับ ninewest ข้างในบุสีแดง สภาพเหมือนใหม่ ขาย 450 บาท

24. NINEWEST กระเป๋าสตางค์ ขนาดกว้าง 8 นิ้ว สูง5 นิ้ว สภาพดีเลยค่ะ ไม่ลอกมุมไม่เป็นรอย ขาย 250 บาท

25. CPS SIZE S อก 33 เสื้อผ้า silk ชีฟอง สีฟ้าสด ปนดำ ระบายชั้น เป็นสินค้าใหม่เป็นทรงปล่อย สบาย ใส่กับขาสั้นน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 400 บาท

26. DKNY SIZE 38 เอว 29 สะโพก 38 แบบหรูหราปักเลื่อมทั้งตัว มีซํบในตัว สภาพเหมือนใหม่ เลื่อมไม่มีขาดหลุดค่ะ มีซับในตัว ขาย 500 บาท

27. ZARA SHIRT SIZE ตามป้าย S แต่ตัวนี้คัตติ้งใหญ่ค่ะ อก 33-34 รอบตัว 30 ผ้า SILK SATIN SPANDEX ยืด นิ่มลายจุดน่ารักสภาพเหมือนใหม่ค่ะ ขาย 350 บาท

28. ESPRIT ขนาด เอวต่ำ 29 สะโพก 38 ยาว 18 นิ้ว ผ้าไม่ยืดลายทหารปักน่ารัก สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 200 บาท

29. PLAYBOY SIZE M ข้างหน้าปักคริสตัลน่ารัก สภาพเหมือนใหม่ แบบน่ารักมากค่ะของจริงสวย ไม่เป็นเป็นขุย ขาย 350 บาท

30. KLEIN PLUS SIZE เอวต่ำ 30 สะโพก 38 ผ้าไม่ยืดค่ะ มีซับในในตัวผ้าสวยมากสก็อตเดินดิ้นทอง สภาพเหมือนใหม่ แบบใส่ได้เรื่อย แบรนด์นี้เป็นแบรนด์ดังของญี่ปุ่นนำเข้าโดย Central เป็นแบรนด์ใน line ของ MK Klein ค่ะ ขาย 250 บาท //CF//

31. CPS SIZE S กระโปรงใหม่ป้ายห้อย ผ้าคอตตอลแบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ เอวต่ำ 29 สะโพก 38 สีครีม ขาย 400 บาท //CF//

32. KOKO SIZE S เป็นกางเกงเอวสูงแบบเท่ห์ เป็นผ้าคอตตอล เอวสูง 27 สะโพก 36-37 สภาพเหมือนใหม่ ขาย 300 บาท

33. H&M เสื้อผ้า silk สีส้มโอโรส สวยมากกกก ค่ะ สภาพเหมือนใหม่มีตำหนิ ผ้าใส่นิ่มไม่ต้องรีด อก 33 ค่ะ ขาย 300 บาท

34. JASPAL DRESS ผ้า silk อก 33 สะโพก 38 ยาว 34 นิ้ว ขนาดกำลังพอดี ชีฟองนิ่ม ลายสวย เป็นสินค้าใหม่ค่ะ แบบและทรงน่ารักมาก ขาย 400 บาท

35. CPS SIZE M ผ้าฝ้ายคอตตอล สภาพเหมือนใหม่ใส่สบายมีซิปข้าง ลายปักชายน่ารัก ขาย 200 บาท

THANKS SBN KA^____^
    [/SIZE]
    Last edited by jirapa; 09-06-12 at 20:17.

ms.toppy is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: TM: SALE BRAND *** // ZARA // DKNY // LYN AROUND // FLYNOW III // NINEWEST // A/X // LANDMEE // CPS // EQ:IQ // FOREVER 21 // MARC FEIER // และอีกมากมาย สภาพดีราคาต่ำกว่าพันค่ะ***

8. CPS SIZE M JUMPSUIT น่ารักลายเก๋ สภาพเหมือนใหม่ผ้าคอตตอลใส่สบายมาก ๆ ค่ะ แบบหวานแขนระบาย ไม่รั้งเป้าค่ะ ขาย 550 บาท//CF// CF ต่อนะคะ

ถ้าคนก่อนหน้านี้ CC
    ติดต่อ 084-0088260

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

Default Re: TM: SALE BRAND *** // ZARA // DKNY // LYN AROUND // FLYNOW III // NINEWEST // A/X // LANDMEE // CPS // EQ:IQ // FOREVER 21 // MARC FEIER // และอีกมากมาย สภาพดีราคาต่ำกว่าพันค่ะ***

ตอนนี้ขายไปละค่า ขอบคุณมาก ๆ นะคะ ไว้ดูใหม่นะ^^

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ