CF NO CC ค่ะ
ทุกตัวยังไม่รวมค่าส่งนะคะ
ติดต่อวอทแอพหรือข้อความได้ที่ 089 967 6683
ไม่ค่อยได้เช็กพีเอมนะคะ โทรสัพสะดวกสุดดดด

MILIN CHARLOT PANTS USED ONCE สีเทา US2 >>3200 บาท ยังไม่ได้เอารูปลงนะคะ สนใจสอบถามได้ค่ะ

dress fruity miss selfridge uk6 used once newwww >> 1800 บาท >>SALE 1600 บาท
[IMG][/IMG]

กระโปรง lyn around xs ขาย 900 บาทค่ะ>>SALE 800 BATH
[IMG][/IMG]

bodycon miss selfridge uk6 เกลี้ยงช้อปเร็วมาก ขาย SOLDDD ถ้วนค่ะ

[IMG][/IMG]

เสื้อครอป topshop uk 6 ขายเพียง 800 บาทค่ะ
[IMG][/IMG]

MUNCHU size 34 = S ใส่ไปครั้งเดวแปปเดียวเท่านั้นคะ ขาย 900 บาท ค่ะ

[IMG][/IMG]

LYN AROUND คอลเลกชั่นใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ขายถูกกว่าป้าย 900 บาท
[IMG][/IMG]

MAXI DRESS PIYANEE ไซส S ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก ขาย SOLDDD บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

กางเกงdisco pants สีทอง ใส่ไปครั้งเดียว ใหม่มากเช่นกัน ใส่แล้วเปรี้ยวมาก คอนเฟิม ไซสS ขายโละ 1700 บาทค่ะ >> SALE 1600 BATH

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

เสื้อเลื่อมมิลิน สีนู้ดแบบ คุนจิ้บ เลยนะคะ ไซส 2 ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ใหม่วิ้งงง ขายเพียง sold

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

เดรสงานเกาหลี สไตล์topshopค่ะ ไซสxsนะคะ ขาย750บาท ค่ะ

[IMG][/IMG]