September 2012
สอบถามรายการสินค้าได้ทางอีเมลล์
a.la.carte.shop@hotmail.com
หรือคอมเมนท์ใต้รุปในเฟสบุ๊ก
instragram @alacartebkk

สินค้าเป็นสินค้าที่ทางร้านออกแบบตัดเย็บเองทั้งหมดนะคะ
งานตัดเย็บเรียบร้อย ละเอียด คุณภาพดี ถ้าลองใส่แล้วจะติดใจค่า
สามารถจะแก้ไซส์ให้พอดี โดยแจ้งมาทางอีเมลล์ได้เลยค่ะ
ชมอัลบั้มเต็มทางเฟสบุก
www.facebook.com/alacarte.shop

เดรส Mash mellow
สีเหลืองและสีเขียวlight sea

สีเหลืองสดใสน่ารักด้วยผ้าจอร์เจียแต่งระบายค่ะ

สีเขียวใส่ง่ายเหมาะกับทุกสีผิวเลย

Netlace dress
เดรสเจาะคอเก๋ไก๋ ดีเทลแปลกไม่ซ้ำใคร
งานเย็บเนี้ยบละเอียดมากค่ะ

เดรสปกเทเลอร์ กุ๊นปลายม่วง น่ารัก กระดุมปั๊มผ้า
มีทั้งแขนกุดและแขนสั้น
สามไซส์ค่ะ

เดรส netlace สีดำ สุดเก๋
กับเสื้อ floral collar ปกและแขนเป็นลูกไม้ดอกไม้น่ารัก

เสื้อมีทั้งสีชมพูอ่อนและดำค่ะ

เสื้อนำไปแมตช์ง่ายมากกับกระโปรงสี หรือกระโปรงดำก็ตาม
ใส่เล่นหรือทำงานได้ทั้งคู่ค่ะ

เสื้อ Royal blue
แขนสามส่วนลายกราฟิกน่ารักๆ แต่งระบายที่คอ

เดรสปกเทเลอร์ ผ้าคอตตอนวูลสีเทา

ดูรายละเอียดสินค้าเต็มๆได้ที่ คอลเลกชั่นกันยายนค่ะ
มีรายละเอียดไซส์ และราคาเรียบร้อยแล้วค่ะ

https://www.facebook.com/media/set/?...5289627&type=1

หรือเข้า www.facebook.com/alacarte.shop

ขอบคุณค่า