ใครสนใจติดต่อได้ที่เมล fullmoon_sagalove@hotmail.com นะคะ
คุยได้ค่ะ ใจดี :'D
แล้วเดี๋ยวคุยกันเรื่องเลขบัญชี , วิธีติดต่อ , ที่อยู่ กันในเมล
ขอบคุณค่าาาาา
*ราคานี้รวมค่าส่งแล้วนะคะ
*มีแค่กสิกรนะคะ c:

NEW!! without tag เสื้อกล้าม topshop ไม่เคยใส่เลย แต่ซักไปแล้วนะคะ size UK10 ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย sale : only 550 bath. > 300 BATH

NEW!! crop top ของ BRIO BKK , freesize * ด้านหลังเป็นสีดำค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ความยาวประมาณ 18.5 นิ้ว sale : only 350 bath.

เดรสชีฟองเนื้อดีของ im garten , used with good condition น่ารักมากค่ะ เป็นแบบผูกคอนะคะ ด้านหลังไม่โป๊น๊า,จั๊มตรงช่วงใต้อกค่ะ ยืดได้ถึงประมาณ 34 นิ้วเลย มีซับใน ความยาวประมาณ 27-28 นิ้ว sale : 350 bath.

THE THIRD MIND.
http://www.facebook.com/thethirdminds
ฝากเพจร้านด้วยนะคะ เดียร์ทำกับเพื่อนค่ะ LOT แรกที่ออกมาเป็น CROP TOP มีหลายแบบ ผ้าดีและแซ่บมาก <3 ลองไปดูกันก่อนใน fanpage facebook 'the third mind.' ค่ะ มีไม่เยอะนะคะ hurry up girls
*ถ้าสนใจ รบกวนติดต่อผ่านทาง page facebook จะสะดวกกว่านะคะ ขอบคุณมากค่ะ <3 (แต่ใครจะสอบถามทางเมลเดียร์หรือpmก็ไม่ว่ากัน 55)

basic crop top (available in blue,violet,black) free size : 320 bath. SALE > 200 (ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท) *เป็นผ้ายืดอิตาลีค่ะ ขอบอกว่าใส่สบายมาก มี3สีค่ะ สีดำ,คราม,ม่วง น่ารักมากๆ สีดำหมดแล้วค่ะ!!

velvet crop top (violet) free size : 500 bath. *เป็นผ้ากำมะหยี่ เนื้อนิ่มใส่สบาย texture จะเป็นลายเหมือนยับๆค่ะ ตัวนี้เก๋มากจริงๆ recommend!! ตอนนี้ทำออกมาแค่สีเดียวค่ะ แต่จะมีสีอื่นมาอีก ขายไปไวมาก ตอนนี้เหลือตัวเดียวเท่านั้น !! พลาดต้องรออีกซักพักเลยค่ะ เพราะ lot2 คงอีกนานกว่าจะทำ ช่วงนี้ไม่ว่างเลย SOLD OUT!!

velvet long sleeve crop top (navy) free size : 500 bath. SALE > 250 (ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท) ตัวสุดท้าย !! *ผ้ากำมะหยี่แขนยาว เนื้อบางกว่าตัวบนเล็กน้อยค่ะ สี navy ในรูปโดนแฟลชจะออกมาเป็นแบบนั่นค่ะ แซ่บๆ ! s]หลุดจองค่ะ ตัวสุดท้าย!!

leopard sequin crop top free size : 800 bath. SALE > 400 บาท (ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท) ตัวสุดท้าย !! *เป็นเลื่อมลายเสือ สีโทนทองๆนิดๆ ตัวนี้ใครซื้อไปขอบอกว่าคุ้มค่ามากจริงๆ ! เดียร์ทำออกมาแค่ 4 ตัวค่ะ ตอนนี้เหลือแค่ 2 ตัว และไม่คิดจะทำเพิ่มด้วย . . ตัวเลื่อมแน่น สวย recommend !! SOLD OUT!!

HANDMADE HEADBAND <3

lady marmalade : 380 bath ( เป็นกุหลาบโทนส้ม ใส่ได้ทุกขนาดศรีษะค่ะ มียางยืด ) ON SALE ONLY 300 BATH > 200 BATH !! (ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท ems 60 บาท ใส่กันกระแทก)

virgin suicides : 380 bath ( เป็นกุหลาบโทนสีโอรสกับแดงหม่นๆ ใส่ได้ทุกขนาดศรีษะค่ะ มียางยืด ) ON SALE ONLY 300 BATH > 200 BATH !! (ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท ems 60 บาท ใส่กันกระแทก)

daisies dream : 480 bath (ดอกเดซี่สีขาว สามารถปรับขนาดให้พอดีกับศรีษะเวลาใส่ได้ค่ะ) ON SALE ONLY 400 BATH > 250 BATH !! (ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท ems 60 บาท ใส่กันกระแทก) SOLD OUT!!

LIMITED EDITION!! hydrangea with glitter : 450 bath (ดอกไฮเดรนเยียสีแดงหม่นๆมีglitter มีจำนวนจำกัดค่ะ) ON SALE ONLY 380 BATH > 250 BATH !! (ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท ems 60 บาท ใส่กันกระแทก)

*ขอบคุณsbnค่า