150-550 บาทค่ะ zara / mng / H&M / Playboy / FCUK / CPS / etc

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: 150-550 บาทค่ะ zara / mng / H&M / Playboy / FCUK / CPS / etc

Ohoooo's Avatar
    Ohoooo is offline Trusted Member Brandname Fan
    Ohoooo's Bank Account
    • Bank Account 1: 004X2X0X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink 150-550 บาทค่ะ zara / mng / H&M / Playboy / FCUK / CPS / etc

150-550 บาทค่ะ ดูรูปกันชัด ๆ หลาย ๆ ตัวยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ แม่ค้าใจดี โทรสอบถามได้ ขี้เกียจขายแล้ว ลดได้ลดให้ค่ะ แต่อย่าต่อโหดนะคะ เสียใจ ๆ ถ้าซื้อหลายตัวลดพิเศษ ๆ เลยค่ะ

ฝากกระทู้เก่าด้วยนะคะ

hi street --> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2168441
    เสื้อผ้าเยอะมากกกกก!!!!! เริ่มต้น 200 บาท topshop ไม่เกิน 1500 / zara / mng / H&M / F21 / ASOS / Kloset / Disaya / Playboy / Guess / Benetton / FCUK / CPS / etc

hi end --> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2158792
    New Bloomsbury pm, Used once LV Tivoli PM, Used Josephine PM ต้องการผู้อุปการะใจดีคนใหม่นะคะ

แวะอ่านกติกาการสั่งซื้อสินค้ากันก่อนค่ะ
    1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ ใส่เองกะน้องสาว รับประกันคุณภาพ และราคามั่นใจว่าถูก หากมีตำหนิจะแจ้งให้ทราบ ดังนั้นไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
    2. สนใจสั่งซื้อสินค้าสามารถติดต่อผ่าน PM หรือ 0896992661 (whatsapp หรือ line มาก็ได้ค่ะ)
    3. CF แล้วไม่ CC นะคะ เสียใจค่ะ ไม่ดี ๆ
    4. เนื่องจากลงของเยอะมากกก เวลาสั่งซื้อหรือขอรายละเอียดเพิ่มเติม รบกวนแจ้ง set และ เลขกำกับเสื้อผ้าชุดนั้น ๆ ด้วยนะคะ แม่ค้าเริ่มงงอ่ะลงไรไปมั่งเวลาโทรมาถาม
    5. หากสั่งซื้อสินค้าต่ำกว่า 500 บาท คิดค่าส่งลงเบียน 30 บาท EMS 50 บาท เกิน 500 ลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ
    6. เมื่อตกลงซื้อสินค้าแล้ว กรุณาโอนภายใน 2 วัน
    7. สามารถโอนเงินผ่านธนาคาร ไทยพานิชย์ และกรุงเทพ
    ขอบคุณที่แวะเข้ามาชมและเลือกซื้อสินค้าค่ะ

เสื้อกล้าม cc-oo --> 200 บาท

เสื้อ H&M --> 250 บาท

เสื้อผ้าทิ้ง ๆ ลายดอก FQL --> 250 บาท

เสื้อ xact --> 200 บาท

กางเกง disaya น่ารักค่ะ --> 550 บาท

CPS Dress ลายดอกพร้อมเข็มขัด --> 550 บาท

Zara Dress ลายดอกสีสันสดใสมาก --> 550 บาท

CPS Jumpsuit สีเหลืองสดใส --> 550 บาท

เสื้อ zara --> 350

สายเดี่ยว esp --> 200

เสื้อ Giodano --> 250

กระโปรงลายหัวใจจาก union mall --> 200

jumpsuit ลายดอก สีเขียวจาก union mall --> 250

สายเดี่ยว landmee มีโบว์ที่หน้าอก โบว์เป็นเข็มกลัดแกะออกได้ค่ะ --> 450 บาท

เสื้อ zara สีเขียว ผ้าเงา ๆ --> 350 บาท

เกาะอกลายจุด zara --> 350 บาท

Zara Dress ลายทาง --> 550 บาท

เดรสลายดอก esprit--> 350 บาท

เสื้อคลุมตัวสั้น zara--> 350 บาท

เดรสลายดอกจากเกาหลีพร้อมเข็มขัด--> 350 บาท

กระโปรงลายดอกทรงบอลลูน--> 350 บาท

กระโปรงลายจุดผ้าต่อลูกไม้--> 350 บาท

เสื้อกล้าม kloset ลายผีเสื้อผ้าซีทรูด้านหลัง--> 350 บาท

กระโปรงลายอกสีเขียว--> 350 บาท

เสื้อผ้ามันต่อผ้ายืด--> 350 บาท

เสื้อสีเขียว gilse--> 350 บาท

เสื้อยืด playboy--> 350 บาท

เสื้อตัวยาว หรือ มินิเดรสลายดอก--> 350 บาท

เดรสสีดำ ผ้ายืด--> 350 บาท

เสื้อผ้าเงาหร้อมโบว์--> 350 บาท

เสื้อเกาะอกลายทาง--> 350 บาท

เสื้อชมพูมีดอกไม้ที่หน้าอก--> 350 บาท
    Last edited by Ohoooo; 25-06-12 at 19:53.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ