*ติดต่อผ่านทางPMเท่านั้นนะคะ!*CFแล้วCCได้ ขอแค่บอกกันก่อน หายเงียบไปเฉยๆ แม่ค้าBLACKLIST+สาปแช่งทันทีค่ะ!*แม่ค้ามีบัญชีของ SCBเท่านั้นค่ะ*ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อน,,มีอะไรเสนอมา น่าสนใจ แลกค่ะ!!
*ต่อได้เลยค่ะ!!ให้ได้ ให้!!!
*ราคาสินค้าไม่รวมค่าจัดส่งค่ะ
*สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน ฉะนั้นสอบถามข้อมูลให้ดีก่อนซื้อนะคะ
*ต้องการรูป/ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับสินค้า ติดต่อทางPMค่ะ

boyy bag short wallet in excellent condition,,used only once,,sale 4700B+ถุงผ้า+การ์ด (more photos or details,pls contact me via PM )

brand new boyy bag tiny slash,,super cute!!,,สำหรับใส่เศษสตางค์ ของจุกจิกของสาวสาว,,sale 3700B(more photos or details,pls contact me via PM ) กระเป๋าขนาดเล็กค่ะ ใส่ได้เฉพาะเศษสตางค์และลิปสติกอะไรประมาณนัี้ ใส่ไอโฟนไม่ได้ค่ะ สายยาวพอที่จะห้อยคอเท่านั้น ไม่สามารถสะพายข้างได้นะคะ,,ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บไว้ในถุงผ้าตลอด,, ข้อมูลนอกเหนือจากนี้ pmมาถามได้เลยค่าา

SRS DIAMOND RIBBON EARRINGS ของใหม่ ใสกิ๊งง!! สวยแบบไม่ต้องอธิบายค่ะ 16000B---
14000B

MA'S DEER NECKLACE IN GOLD (USED ONCE) 6000----5500!!

SUBSTANCE SHOES (S.38-39) 700netบาท

H&M (nwt) 120บาท each!! the left one is sold,,

สร้อยH&M(nwt) chic sooood soood!! 450---
400B!!!!!

FLOWER NECKLACE IN OLD GOLD COLOR,,SUPER STYLISH!!
400B!!! CF

SOLD ITEMS
1. SRS MINI DIAMOND RIBBON SET (ตุ้มหู+แหวน) BRAND NEW!! super cute>< SOLD
2. F
EATHER NECKLACE,,,CHIC SOOD SOOOOOOD!! SOLD
3.MA'S NECKLACE 'MAGICAL NIGHT UNDER THE STARLIGHT' ของใหม่ ไม่เคยใช้เลยค่ะ ได้มาSOLDไปเลยย!! ของจริงสวยมากกกจริงๆค่ะ รับรอง!
4.H&M SUNGLASSES (nwt) SOLD
5.
SHOPPLOY NEWSPAPER CLUTCH!! สภาพเทพ 90% chic sood jaiii kard din>< SOLD
6.
H&M(nwt)รุ่นสุดฮิต ใช้ง่าย ไม่ต้องระวัง>< SOLD