===> NEW !!!! COACH Bag & Accessories ,, Kloset เสื้อหัวใจดิจิตอล ,, Forever21 ,, Jaspal ,, CCOO ,, Lolita & many cute items ^___^ <===

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    pimmygirl is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation ===> NEW !!!! COACH Bag & Accessories ,, Kloset เสื้อหัวใจดิจิตอล ,, Forever21 ,, Jaspal ,, CCOO ,, Lolita & many cute items ^___^ <===

==================================== kLOSET sALE 50% ==============================

SALE SALE SALE หลายรายการค่ะ !!!!!
    ราคานี้รวมส่งแบบลงทะเบียนให้แล้วนะคะ หากต้องการ EMS + 20 บ. ค่ะ

ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ ^^

สนใจติดต่อ pm หรือ poketmonie@yahoo.com เบอร์ติดต่อให้ทาง pm ค่ะ หรือจะทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ค่ะ

สอบถามมาได้ตลอดค่ะ
    COACH ^^ (ของใหม่หมดเลยค่ะ ซื้อมาเก็บ ไม่มีโอกาสได้เอาออกมาใช้เลยค่ะ)
    New!!!! กระเป๋า COACH Hamptons Signature Carryall สี brass/khaki/parchment ของแท้ ของใหม่ 100% สวยมากค่ะ ทั้งลายโลโก้ พวงกุญแจที่ห้อยประดับ น่ารักมากๆ
    ได้ไปพร้อมกล่อง + ถุงผ้า ค่ะ  9,990 บ.

New!!!! กระเป๋า COACH ใบเล็ก กระทัดรัด ของแท้ ของใหม่ 100% น่ารักมากๆ  2,490 บ.

New!!!! COACH Accessories ผ้าเช็ดหน้า + ยางรัดผม ของแท้ ของใหม่ 100% น่ารักมากๆ  790 บ.  ลดเหลือ 590 บ.

Rare Items : Kloset
    Kloset เสื้อสายเดี่ยวลายหัวใจสีน้ำตาล size s (ตัวนี้ซื้อต่อมาจากแม่ค้าใน SBN แม่ค้าเดิมให้ที่ shop kloset แก้เป็น ไซส์ xs ค่ะ) 3,500 บ. --> SaLE 50% เหลือ 1,750 บ.

New !!! รวมหลายแบรนด์

New !!!! Jaspal เดรสสายเดี่ยว(สายปรับไม่ได้) ลายตารางเล็กๆ โทนฟ้าขาว มีซับใน กระดุมหน้าทั้งตัว ช่วงอกจับจีบ น่ารักมากๆ ของใหม่ค่ะ 70% cotton 30% silk
    size S
    อก 31"-35"
    เอว ไม่เกิน 30"
    สะโพก ไม่เกิน 47"
    ยาว 27.5" (ไม่รวมสาย) , 34" (รวมสาย)

990 บ.

New !!!! CCOO เดรสสายเดี่ยว(สายปรับได้) สีขาว+ผ้าผูกเอว ผ้าปักลายในตัว กระดุมหน้า ตีเกล็ดที่หน้าอก น่ารักๆ
    ของใหม่ค่ะ
    size S
    อก 30"-36"
    เอว ไม่เกิน 29"
    สะโพก ไม่เกิน 44"
    ยาว 27" (ไม่รวมสาย)

590 บ.

New !!!! CCOO เสื้อสีเหลืองไข่ไก่ ผูกโบว์ที่หน้าอก ชายระบาย น่ารักๆ
    ของใหม่ค่ะ
    size S
    อก 26"-34"
    ยาว 27.5" (รวมสาย)

290 บ.

New !!!! CCOO กางเกงขาสั้น สีเบจ เอวถักโครเชต์เล็กๆ กระดุมปั๊ม CCOO
    ของใหม่ค่ะ
    size 0
    สะโพก ไม่เกิน 38"
    ยาว 12.5"

490 บ.

New !!!! B Basic เดรสทรงเอี๊ยม สีเทาจุดขาว กระเป๋าหน้า สม็อคหลังช่วงบนน่ารักค่ะ
    ของใหม่ค่ะ
    size S
    อก 29"-34"
    เอว ไม่เกิน 36"
    สะโพก ไม่เกิน 42"
    ยาว 32.5" (รวมสาย)

790 บ.

New !!!! Ohayo เดรสแขนกุดคอวี ผูกโบว์ที่ไหล่ แกะได้ค่ะ ลายดอกโทนม่วง ทอง แดง เข้ารูปช่วงบน ซิปหลัง สวยมาก ของใหม่ค่ะ
    size S
    อก ไม่เกิน 33"
    เอว ไม่เกิน 26"
    สะโพก ไม่เกิน 48"
    ยาว 33"

590 บ.

New !!!! Blue Corner เดรสสายเดี่ยว(สายปรับได้) สีชมพูอ่อน มีซับใน น่ารักๆ
    ของใหม่ค่ะ
    size S

อก ไม่เกิน 34"
    เอว ไม่เกิน 31"
    สะโพก ไม่เกิน 52"
    ยาว 31" (ไม่รวมสาย)

590 บ.

New !!!! Jaspal กางเกงขาสั้น สีน้ำตาลอ่อน ข้างเอวมีเข็มขัดเล็กๆ กระเป๋าหน้า สวยค่ะ
    ของใหม่ค่ะ
    size XXS
    เอว ไม่เกิน 28"
    ยาว 13"

490 บ.

New !!!! Has กางเกงขาสั้น สีครีมอ่อน/เบจ ผ้าหนา มีวิ้งนิดๆ น่ารักค่ะ
    ของใหม่ค่ะ
    size S
    สะโพก ไม่เกิน 39"
    ยาว 13"

390 บ.

New !!!! Pooh Disney กางเกงขาสั้น สีดำจุดขาวเล็กๆ มีกระเป๋าหน้า ผ้านิ่มๆ ไม่บางค่ะ
    ของใหม่ค่ะ
    size 1
    ยาว 13.5"

350 บ.

New !!!! Jaspal กระโปรงสีน้ำตาล ผ้าดี คัตติ้งเนี๊ยบ มีกระเป๋าด้านหน้า ซับใน กระดุมผ้าหน้า 70% Cotton 30% Silk ของใหม่ค่ะ
    size XXS
    เอว 27"
    สะโพก ไม่เกิน 40"
    ยาว 16"

690 บ.

New !!!! Pacific Union กระโปรงสีน้ำเงิน ผ้าคล้ายผ้าขนหนู ระบาย น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ
    size 27
    เอว 26”-32"
    สะโพก ไม่เกิน 42"
    ยาว 13"

350 บ.

New !!!! Viva Candy แบรนด์ในเครือของโรบินสันค่ะ
    เดรสสายเดี่ยว สายปรับได้ ช่วงเสื้อเป็นผ้าชีฟองลายหมวก รองเท้า กระเป๋า ลิปสติก ต่อกระโปรงสีดำ ซิปหลัง ใส่แล้ว สวยมากกกก ค่ะ ของใหม่ค่ะ
    size M

อก ได้ถึง 36"
    ยาว 24.5" ไม่รวมสาย

590 บ.

New!!! Delias ของใหม่ค่ะ สายเดี่ยวเส้นใหญ๋พื้นสีขาว ลายดอกเล็กๆสีเขียว + สายคาดใต้อก น่ารักมากๆๆๆ size XS 590 บ.

รูปจากเว๊บค่ะ

New!!! Forever21 เสื้อสายเดี่ยวสีเหลืองจุดชมพู น่ารักมากๆ size s ของใหม่ค่ะ 990 บ. ลดเหลือ 890 บ. --> Sale 690 บ.

New !!! : Forever21 : เดรสลายตาราง แบบ Gossip Girl สีเทาดำแดง ซิปหลัง น่ารักมากๆ size S ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : 1,290 บ. ค่ะ  1090 --> Sale 790 บ.

อก ไม่เกิน 34"
    ยาว 31"

New !!! FOF : เดรสสั้น คอพับ ผ้ายืด สีเทาอ่อน size S ของใหม่ สวยๆค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : 690 บ. --> Sale 390 บ.

อก 30"-36"
    เอว 26"-32"
    สะโพก ฟรี
    ยาว 32"

New!!! : CCOO : เดรสสายเดี่ยว สายเป็นหยักๆ ปรับสายได้ค่ะ ลายดอก ผ้ายืด มีซับใน size S ของใหม่ค่ะ : 490 บ. --> Sale 390 บ.
    อก 27"-33"
    สะโพก ฟรี
    ยาว 29" ไม่รวมสาย

New!!! : Jaspal เสื้อแขนกุด คอวี สีน้ำตาล + เข็มกลัดดอก แบบสวยมากค่ะ ของใหม่ size M : 590 บ. --> Sale 490 บ.
    อก 30"-36"
    ยาว 23"

New!!! : Elle : เสื้อชีฟองยืด คอวี ที่คอกุ๊นกำมะหยี่สีครีม ลายดอกเล็กๆ + เกาะอกผ้านิ่มๆ ลื่นๆ สีครีม ให้ด้วยค่ะ ของใหม่ size 9 : 490 บ.--> Sale 390 บ.
    อก 29"-40"
    ยาว 22"

New!!! : Estimate : เสื้อคอบัว ผ้าคอตต้อน สีชมพู น่ารักมาก เดินเส้นช่วงอก ของใหม่ค่ะ size 8 : 890 บ.  Sale 690 บ.
    อก ไม่เกิน 36"
    ยาว 25"

New!!! Dapper กางเกงขาสั้นแบบกระโปรง ทรงพริ้วๆ ผ้ายืดนิ่มๆ สีน้ำเงินลายจุด น่ารักมากๆ ซิปข้างค่ะ
    size 2

เอว ไม่เกิน 33"
    สะโพก ไม่เกิน 50"
    ยาว 14"

390บ. ค่ะ

New!!! Zein กระโปรงผ้ายีนส์ สีขาว ทรงสอบ จีบหน้า ซิปข้าง น่ารักๆค่ะ

size S

สะโพก 34"-36"
    ยาว 15"

290 บ. ค่ะ

2nd : รวมหลายแบรนด์
    2 nd Lolita เดรสสีเทาอ่อน คอบัว ซิปหลัง ซับในเย็บติดกับชุดเลยค่ะ คัตติ้งดีมาก มีกระเป๋าหน้า
    มือสอง ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
    size S
    อก ไม่เกิน 39"
    เอว ไม่เกิน 37"
    สะโพก ไม่เกิน 39"
    ยาว 33.5"

490 บ.

2 nd Oldnavy เดรสแขนกุด สีเทาอ่อนลายเหลือง ผ้ายืด มีกระเป๋าหน้าค่ะ
    มือสอง ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
    size XXL ของเด็ก (ผุ้ใหญ่ใส่ได้ค่ะ)
    อก 32"-40"
    เอว 32" - 38"
    สะโพก ไม่เกิน 48"
    ยาว 36.5"

290 บ.

2 hd. fq&l กระโปรงบานสั้น สีครีม ซิปข้าง เอวต่ำค่ะ
    มือสอง ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ สัก 70%
    size 25
    เอว ไม่เกิน 28"
    สะโพก ไม่เกิน 40"
    ยาว 13"

150 บ.

2nd. ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก
    Lolita เดรสแขนกุด เสื้อสีม่วง กระโปรงสีเทาเข้ม มีโบว์ผูกเข้ารูป ช่วงเอวเป็นยางยืดค่ะ
    size s
    อก ได้ถึง 36"
    เอว ได้ถึง 36"
    สะโพก ฟรี
    ยาว 32.5"

390 บ.

2nd. ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก
    Ohayo เดรสคอปก สีชมพูน้ำตาล คอกระดุมระบาย ซิปข้าง มีซับในค่ะ
    size s
    อก ได้ถึง 33"
    เอว 26"
    สะโพก ฟรี
    ยาว 32"

350 บ.

Forever21 ใส่ครั้งเดียวค่ะ เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ สกรีนน่ารักมากๆ

เสื้อยืดสีขาว สกรีนลายสร้อยจี้หมีน้ำตาล
    Material Teddy Girl Tee สี white/charcoal ไซส์ S 450 บ.

Wetseal : เดรสผ้ายืดแขนกุดสีดำ ลายหัวใจเล็กๆ สีเงิน size S ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ สภาพใหม่มากๆ : 550 บ.  --> Sale 390บ.

อก 28"-36"
    เอว ฟรี
    สะโพก ฟรี
    ยาว 31"

Hello Kitty : เสื้อยืดแขนกุด ซ้อนกัน 2 ชั้น สีชมพู-เทา เอวจัมพ์ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่มาก size 2 : 390 บ.--> Sale 350บ.
    อก 28"-34"
    ยาว 25"

ccoo : กระโปรงผ้ายืด สีกรม จับจีบ บานๆ เอวเป็นแถบยืด มีซับใน ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สถาพดีสกั 70% size S : 290 บ. --> Sale 250บ.
    เอว 28"-32"
    สะโพก ฟรี
    ยาว 13"

รายการที่ขายไปแล้วค่ะ

Kloset เสื้อคอบัวสีเหลืองอ่อนลาย pixel size s ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    Kloset เสื้อสายเดี่ยวสีชมพูอ่อนต่อด้วยผ้าลายดอกหลายลาย size s มือสองของแม่ค้าเดิมค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ เราไม่ได้ใส่เลย --> Sold Out Ka
    Kloset เสื้อสีเหลืองอ่อน คอระบายคลุมไหล่ ชายระบาย size s ตัวนี้เป็นมือสองของแม่ค้าเดิมค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆส่วนเราตั้งแต่ได้มาก็ส่งซักแห้งแล้วเก็บใส่ถุงคลุมชุดไว้ไม่ได้ใส่เลยค่ะ --> Sold Out Ka
    CCOO เสื้อสายเดี่ยวลายเล็กๆ สีน้าเงิน ผูกโบว์ที่หน้าอก size s ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    CCOO เสื้อโปโล สีเขียวแถบชมพูอ่อนลายขวาง size S ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    Charlotte Russe เสื้อสายเดี่ยวลายดอกสีเขียวพาสเทล โบว์ผูกหลัง Floral Tierred Top size s ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    CCOO เสื้อสายเดี่ยวสายใหญ่สีเขียว ผูกโบว์ที่หน้าอก ชายระบายสีเขียวเข้ม size s ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    Forever21 : Dress สีเหลืองลาย polka dot เล็กๆสีฟ้าอ่อน size S ตัวนี้น่ารัก ออกแนว baby doll ค่ะ
    ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิใดๆ --> Sold Out Ka
    Wetseal : dress สายแบบเอี๊ยมสีเหลืองลายเทาขาวคล้ายคลื่น size S น่ารักมากค่ะ --> Sold Out Ka
    Twelve by Twelve (Forever21) : Floral Printed Dress เดรสลายดอกใหญ่คอปกชายระบายเล็กๆ พร้อมเข็มขัด สี green/rust ไซส์ XS --> Sold Out Ka
    CCOO แชค / เสื้อตัวยาว เกาะอกลายขวางสีขาวเทาอ่อนมีดิ้นเงิน ไซส์ S ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    New!!! CCOO เสื้อยืดคอโปโล สีเหลือง มีลายปักโลโก้ที่หน้าอก --> Sold Out Ka
    New!!! H&M เสื้อยืดสีขาวคอกลม ลายรุ้งชมพูเขียวเหลือง ของแท้ + ใหม่  Sold Out Ka
    CCOO เสื้อสายเดี่ยว 2 สายสีชมพูอ่อน ผูกโบว์หลัง size M ของใหม่ค่ะ Sold Out Ka
    Energie สายเดี่ยวสีเหลืองตัวยาว สม๊อคอก size L ของใหม่ค่ะ  Sold Out Ka
    Jaspal เสื้อแขนกุด ผ้ายืด สีเทาอ่อนผสมดิ้นเงินเล็กๆ ผ้าเนื้อดีมากๆค่ะ นิ่มๆ ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ ใหม่มากๆ  Sold Out Ka

New!!! Ohayo เสื้อสายเดี่ยวสายใหญ่ลายดอก ตัวเสื้อสีครีม เป็นผ้าคอตต้อนค่ะ  Sold Out Ka
    Wetseal : เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว / เดรส สีขาวหัวใจสีฟ้า กระเป๋าด้านหน้า ผูกสายเสื้อที่ไหล่  Sold Out Ka
    New !!! Bouton : เสื้อตัวยาวแขนกุดสีดำ ผ้ายืดเรยอน ต่อใต้อกลายตารางใหญ่ สีเบจ size s ของใหม่ Sold Out Ka
    Forever21 : Polkadot Dress เดรสซาตินลายวงกลมขาวเหลือง ผูกโบว์ที่หน้าอก size S ของแท้ + ใหม่ พรีมาจากเว๊บค่ะ Sold Out Ka
    New!!! Coach : MIRANDA GOLD PLATED STRAP WATCH W496 นาฬิกาหน้าปัดวงกลมสีทอง สายสีส้ม พร้อมกล่อง+ใบรับประกัน ของแท้ ของใหม่ 100% ค่ะ สวยมากกก :  Sold Out ka
    New!!! CPS : กระเป๋าสะพายเฉียงสีดำ หนังกลับ โบว์ใหญ่ๆ ด้านหน้า น่ารักค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ ซื้อมาเก็บ : Sold Out ka
    CCOO กระโปรงผ้ายืดนิ่มมากค่ะ สีกรม กระเป๋าด้านหน้า มีซับใน น่ารักค่ะ ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ค่ะ Sold Out ka
    New !!! Estimate : เสื้อknit ผ้าบาง สีส้ม กระดุมหน้าทั้งตัว ทรง+แบบน่ารักมากค่ะ size 10 ของใหม่ สวยมากๆ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : Sold Out ka
    New!!! Casio : นาฬิกา baby-g สีขาวหน้าปัดทอง รุ่น exclusive พร้อมกล่อง+ใบรับประกัน ของแท้ ของใหม่ 100% ค่ะ น่ารักมากๆ : Sold Out ka ^^
    New!!! Casio : นาฬิกา baby-g สีดำ หน้าปัดพื้นดำขอบทอง สายหนังแก้ว รุ่น BG-92L-7BDR พร้อมกล่อง+ใบรับประกัน ของแท้ ของใหม่ 100% ค่ะ สวยมากค่ะ รุ่นนี้ลง magazine ญี่ปุ่นด้วยนะคะ :  Sold Out ka
    New !!! : Rut M fl : เป็นแบรนด์ฝั่งยุโรปค่ะ เดรสผ้าฝ้ายสีขาวลายดอกเล็กๆสีชมพุ แขนตุ๊กตาแบบน่ารัก รุ่นนี้กระดุมเป็นรูปดอกไม้ ไซส์ xs ของใหม่ น่ารักมากๆ ฝากหิ้วมาจากร้านรับ pre ค่ะ :  Sold Out ka
    New !!! Itokin : เสื้อชีฟองลายดอก สกรีนกำมะหยี่นูนๆ แขนปีกค้างคาว + สายเดี่ยวสีครีม ได้ 2 ชิ้นค่ะ size 44 ของใหม่ สวยๆค่ะ : --> Sold Out ka
    New !!! Itokin : เสื้อชีฟองสีเทา + สายเดี่ยวสีแดงเลือดหมู จัมพ์เอว ตัวนี้ตัวในกับตัวนอกเย็บติดกันค่ะ size s ของใหม่ สวยๆค่ะ :  Sold Out ka
    Kloset scarf หัวใจดิจิตอล ของใหม่ ของแท้ 100% (ซื้อมาเก็บ) ได้ไปพร้อมถุงผ้า kloset ค่ะ หายากมากค่ะ ชิ้นนี้ สวยมากค่ะ :  Sold Out ka
    New !!! : H&M : Mini Dotty Gilry Dress เดรสคอบัว ผ้ายืด ผ้าดีมาก ทิ้งตัว ลายจุด สีขาวน้ำเงินคาดแดง size 34 น่ารักมากกกกกก ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : Sold Out ka
    Jaspal : เสื้อ/เดรสสั้น แบบBabydoll สีแดง แขนตุ๊กตานิดๆ ผ้ายืด ใส่ครั้งเดียวค่ะ เหมือนใหม่ size S : Sold Out ka
    Mixx : เสื้อคอบัว แบบ babydoll สีเทาลายการ์ตูนผู้หญิง ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆ size 1 : Sold Out ka
    CPS เสื้อคอป้าย ผ้ายืด มีดิ้นๆในตัวผ้า สีเหลืองเขียว ใส่คีั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่มาก size S : 250 บ.  Sold Out ka
    Jaspal : เดรสแขนกุด แบบ babydoll สีเทาอ่อน กระเป๋าหน้า ซิปหลัง มีซับใน ใส่ 2 ครั้งค่ะ สภาพดีค่ะ  Sold Out ka
    Jaspal : เสื้อแขนกุดสีดำ แบบ Babydoll กระดุม ระบายหน้า มีซิปข้าง ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ size XS : ค่ะ  Sold Out ka
    Yin&Yang : แบรนด์ของสิงคโปร์ค่ะ เดรสสีฟ้าน้ำทะเล กระดุมโต ผ้าดีมากค่ะ สวยๆ size 4 (ประมาณไซส์ S) ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มากกกก --> Sold Out ka
    New!!! Ohayo : เดรสลายดอกเล็กๆ โทนสีครีมส้ม ซ้อนซับในทั้งตัว ชายระบายสีส้ม size S ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : --> Sold Out ka
    Giordano เสื้อโปโล สีเหลือง ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่มากค่ะ  --> Sold Out ka
    New !!! : Defry01 : เดรสผ้ายืดลายขวางเล็กๆสีเทาขาว พร้อมโบว์ผูกเอว มีกระเป๋ากระโปรงด้านหน้า size S ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด --> Sold Out ka
    New !!!! CCOO เดรสสีครีม ซิปหลัง มีซ้บใน ปักโลโก้ ที่ชายกระโปรงค่ะ ผ้าดีมากค่ะ น่ารัก ของใหม่ค่ะ
    size S --> Sold Out ka

New !!!! CCOO เดรสโปโล แขนกุด สีชมพูShocking Pink ปักโลโก้ที่หน้าอก มีกระเป๋าด้านหน้าทั้ง 2 ข้าง ของใหม่ค่ะ
    size S --> Sold Out ka

Jaspal เสื้อคลุม Cardigan สีเทา แถบคอสีเงินเป็นดิ้นๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่ size XS --> Sold Out ka
    New !!!! CPS เดรสผ้ายืดนิ่มๆ ลายดอก แถบทอง สวยค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
    New!!! : Hello Kitty : เดรสคอบัว สีดำ ผ้ายืด แขนเสื้อเป็นผ้าชีฟแงสีดำจุดขาว + ผ้าผูกเอว โกโก้ตัว KT เป็นกำมะหยี่ ของใหม่ค่ะ size 2 --> Sold Out ka
    Kloset Pixel Belt สีชมพูอ่อน น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ของแท้ 100% (ซื้อมาเก็บ) ได้ไปพร้อมถุงผ้า kloset ค่ะ : 3,500 บ.--> Sale 2,900 บ. --> SaLE 50% เหลือ 1,450 บ. --> Sold Out ka
    Kloset Belt หัวเห็ดสีเขียวมิ้นท์ น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ของแท้ 100% (ซื้อมาเก็บ) ได้ไปพร้อมถุงผ้า kloset ค่ะ : 3,900 บ.--> Sale 2,900 บ. --> SaLE 50% เหลือ 1,450 บ.--> Sold Out ka
    Kloset เดรสผ้ายืดสีครีมสายเดี่ยวมีห่วงพลาสติกให้คล้อง ซ้อนผ้าชีฟองลาย pixel ด้านใน แบบคุณหนูมากๆ size s ของใหม่ค่ะ 5,900 บ. --> SaLE 50% เหลือ 2,950 บ. --> Sold Out ka ]
    Kloset ชุดหมีขาสั้นสีครีม พิมพ์ลายตัวโน้ตดนตรี size s ของใหม่ค่ะ 3,500 บ. --> SaLE 50% เหลือ 1,750 บ.--> Sold Out ka
    Kloset กระเป๋าทรงแบบ harrod หนังเทียมสีน้ำตาล โลโก้ kloset เป็นตราโรงเรียนสีดำทอง ซับในกระเป๋าเป็นกำมะหยี่ สวยหรูค่ะ ของแท้ ของใหม่ 100% สวยมากๆ  2,790 บ. --> Sold Out ka
    2 nd. B Basic กระโปรงสีครีม กระดุมหน้า กระเป๋าหน้า ไม่มีซับ แต่ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ผ้าหนา ไม่บางค่ะ
    มือสอง ใส่ไปประมาณ 2 ครั้ง สภาพดีค่ะ สัก 80% size S  Sold Out ka

New!!! Casio : นาฬิกา สายเหล็ก หน้าปัดวงกลมพื้นขาว พร้อมกล่อง+ใบรับประกัน ของแท้ ของใหม่ 100% ค่ะ สวยๆ : 2,000 บ. ค่ะ  1700 --> Sale 1,200 บ. --> Sold Out ka
    New !!!! Forever21 Sweetheart Cardigan แขนสั้น สีแดงต่อผ้าคอตตอนลายหัวใจ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka
    2 nd GIL เสื้อสีขาวลายดอกเล็กๆ โทนฟ้า โบว์ผูกข้างหน้า ซิปข้าง มือสอง ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ --> Sold Out ka
    New !!!! Playboy เดรสสายเดี่ยว(สายใหญ่) สีเบจ ลายกระต่าย Playboy ซิปข้าง มีซับใน ปักโลโก้เพลย์บอยที่เอว มีซับใน สวยมากๆ ค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
    New !!!! CCOO เดรสสายเดี่ยว(สายปรับได้) สีเหลือง ผ้าปักลายในตัว กระดุมหน้า กระเป๋าหน้า มีซับใน น่ารักๆ
    ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

New !!!! CCOO เดรสสีเทาจุดขาว เอวจัมพ์ มีเชือกให้ผูก กระเป๋าหน้า มีซับในค่ะ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
    New !!!! CCOO กระโปรงสีน้ำเงิน กระดุมหน้า (หลอกไว้ แกะไม่ได้ค่ะ) ผ้ายืด มีซับใน ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka
    2 nd. B Basic กระโปรงสีน้ำตาลเข้ม กระดุมหน้า กระเป๋าหน้า ไม่มีซับ แต่ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ผ้าหนา ไม่บางค่ะ
    มือสอง ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ สัก 70% size S --> Sold Out ka

New !!!! Ohayo เดรสแขนกุด สีชมพู เข้ารูปช่วงบน จัมพ์เอว มีซับใน น่ารักๆ
    ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka

New !!! : CCOO : แซคสายเดี่ยวผ้ายืดสีน้ำเงินอ่อน light blue มีกระเป๋าด้านหน้า ไซส์ S ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : --> Sold Out ka
    Kloset Pixel Belt สีน้ำเงิน น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ของแท้ 100% (ซื้อมาเก็บ) ได้ไปพร้อมถุงผ้า kloset ค่ะ : 3,500 บ.--> Sale 2,900 บ. --> SaLE 50% เหลือ 1,450 บ. --> Sold Out ka

ขอบคุณ SBN ค่ะ ^^

pimmygirl is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ===> NEW !!!! COACH Bag & Accessories ,, Kloset เสื้อหัวใจดิจิตอล ,, Forever21 ,, Jaspal ,, CCOO ,, Lolita & many cute items ^___^ <===

ฝากกระทู้ในห้อง local ด้วยนะคะ มีของลงเพิ่มค่ะ set 2 ชิ้น เดรส เสื้อ กางเกง กระโปรง ฯลฯ ของใหม่ น่ารักๆ ค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread....979#post573979

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ