ติดต่อทาง pm นะคะ
สินค้ายังไม่รวมค่าจัดส่งค่ะ

ผ้าพันคอของใหม่ทุกผืน ล๊อตปกติหมด ไม่มีตําหนิค่ะ
baby old rose 2200
baby ม่วง 2200
senada brit SOLD

NEW KLOSET LEGO SCARF สีนํ้าเงิน ของใหม่ พร้อมถุงผ้าค่ะ 3200

NEW! ใหม่ป้ายห้อย DISAYA 'Winter Moon Print Shorts with Pleat-Trimming Hems' size uk6
ตัวนี้น่ารักมากกกกก เสียดายใส่ไม่ได้ ไม่งั้นไม่ปล่อยแน่นอนค่ะ สีชมพูอ่อน หวานน่ารัก ตรงกระเป๋ากางเกงมีกุ๊นขอบรูปหัวใจด้วย ป้าย 4550 ขาย 3200>>3000!!!

ไฟในห้องทําให้รูปสีเพี้ยนไปนะคะ
สีจริงเหมือนรูปนี้เลยนะคะ ออกชมพูอ่อนค่ะ credit pic : k'lalana

used once DANCING RIOT size S
กางเกงขาสั้นกํามะหยี่สีชมพูนู๊ด ซิปหลัง ใส่แล้วหุ่นดีมาก สีนู๊ดใส่ง่าย เข้าได้กับทุกชุดเลยค่ะ
ด้านข้างกางเกงมียางยืด เหมาะกับคนเอวประมาณ 25-26 สะโพก 35 1490>>1390

used H&M กระโปรงสีนู๊ด size m เอวยางยืด ใส่ครั้งเดียว สภาพดีมากเหมือนใหม่ ไม่มีตําหนิค่ะ 550>>500

TOPSHOP used ขาสั้นสีแดง กระดุมขาว size uk10 1450>>1390

Miss selfridge size12 ขาสั้นเอวสูงสีนํ้าตาล safari ใส่ครั้งเดียวค่ะ ผอมลงแล้วใส่ไมไ่ด้ 1400

SRETSIS เสื้อกั๊กคอลเลคชั่นเเรกๆ สีนํ้าเงินสดใส ป้ายโดนตัดออกไปค่ะ แต่ยังมี tagด้านข้างอยู่ 900

new with tag ZARA MIXED FABRIC SWISS DOT BLOUSE size M
เสื้อเชิ๊ตผ้าชีฟองอย่างดีสีเขียวพาสเทล ช๊อป 2990 ลดไป 2400 พอค่ะ

ของจริงสีเหมือนรูปจากเวบเลยนะคะ เราถ่ายแล้วสีเพี้ยนค่ะ

NEW without tag H&M Conscious Collection
สายเดี่ยว size12 ขาย 950 ลูกค้าฝากขาย ติดต่อ 0818433400
ขาสั้น size10 ขาย 1050>>990
ลายดอกสีพาสเทลเข้าชุดกัน

NEW! STYLENANDA BLACK ZIGZAG COLLAR DRESS
ชุดเดรสดําผ้าอย่างดี สวยเข้ารูปค่ะ ด้านหลังมีซิป ไม่ต้องกลัวว่าเวลาสวมแล้วจะติด
ตัวนี้ต้องบอกว่า cutting ดีมากกกกกๆ ใส่ไปทํางานหรือเดินเล่นได้หมดค่ะ เรียบหรู
ปกสามารถถอดกระดุมออกได้ด้วย ขอขายเท่าที่ได้มา 2550 ค่ะ
อก 34
ไหล่ 14
สะโพก 36
ยาว 32

new with tag TOPSHOP lily drape blouse size8
แต่คนไซส์ก็ 10 ใส่ได้ค่ะ เสื้อชีฟองลายดอกลิลลี่ สีสวยน่ารักมาก
เป็นทรงป้าย ด้านหลังเว้า ควรใส่เสื้อซับไว้ด้านในค่ะ 2200 งดต่อแล้วจ้า

used สร้อยดอกไม้ landmee' ปรับความยาวได้ตามใจชอบ ใส่ได้กับหลายชุดเลยค่ะ 750

new! ขนนกกระจอกเทศสีม่วงอมชมพู ยาว 10 หลา
ซื้อมาจะตัดกระโปรงแล้วไม่ได้ตัดค่ะ เอาไปใช้ทําตุ้มหูได้ ตกเเต่งนู่นนี้ได้ ตัดกระโปรง แต่งชายเสื้อได้หมดค่ะ
2700 คุ้มมากนะคะ