*สนใจ PM มาได้เลยเช็คตลอด หรือ ติดต่อทาง EMAIL:itsmintswag@hotmail.com ค่ะ
**ถ้าสนใจจะซื้อบอกเบอร์โทรศัพท์ทิ้งไว้
เดี๋ยวจะติดต่อกลับทันทีคะ
สะดวกนัดให้ของนะค่ะ (เฉพาะใน กทม. ไปได้ทุกที)
ขอคิดค่า EMS ตามขนาดสินค้า
*****สินค้าซื้อแล้ว
ไม่่รับเปลี่ยนของคืน
นะคะ เพราะของแท้ 100% ค่ะ

MILIN CROWN PANT สีขาวหายากแล้วนะค่ะ
US SIZE 2 ขาย
3,490
(งดต่อแล้วนะค่ะ)

KLOSET AW11 COLLECTION กระโปรงกวาง SZ.M
ราคา TAG. 5,650 ขายแค่ 4500 บาทค่ะ

KLOSET SS11 Collection squid dot skirt
NewWithTag ขาย
3,500

NewWithTag SENADA กระโปรงลายเมฆหมอก SZ.S ขาย 4,250

เสื้อเชิ้้ต ZARA SZ.XS ตัวนี้ pattern ค่อนข้างใหญ่คนใส่
Sz.S ก็ใส่ได้สบายค่ะ TAG. 3970 ขาย 3200 ต่อรองได้