สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าใช้เองค่ะ ของแท้แน่นอน โล๊ะใช้หนี้ค่ะ
- ทุกชิ้นรวมส่งแบบลงทะเบียนแล้วค่ะ (EMS เพิ่ม 50 บาท)
- สนใจสอบถามได้ทาง PM / LINE : bowneywawa
E-mail : bowney_mc@hotmail.com

กระเป๋า Issey Miyake :BAO BAO รุ่น BILBAO C METALLIC/YELLOW
ขนาด : 38.5X36.5 cm
อุปกรณ์ : ครบ!! ถุงกระดาษ ถุงผ้า TAG

HOT PRICE : 5,500 บาท >>> ราคาสุดท้ายงดต่อ 5,000 บาท หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ
ของแท้100% ซื้อจากญี่ปุ่น สภาพ90% มีตำหนิรอยเปื้อน และมุมกระเป๋าเล็กน้อย มองไกลๆแทบไม่เห็นเลยค่ะ

Longchamp Les Planetes M หูยาว สี FOX (ฝาลายกระดูกงู)"made in FRANCE"

อุปกรณ์ : ซื้อจาก King Power + การ์ดเขียว
สภาพ : สภาพดีค่ะ หูเริ่มนิ่ม มุมกระเป๋ามีรอยถลอกตามภาพ น้องเป๋าอาจจะมอมแมมหน่อยค่ะเพราะยังไม่ได้ซัก ซักแล้วสะอาดเหมือนใหม่ค่ะ

ขาย : 2,700 บาท >>> Sale ราคาสุดท้ายสุดคุ้ม 2,000 บาท

RayBan Wayfarer RB 2140 Limited Edition White/NYC Subway inside
Color Code: 1032
Lens Color: Grey Fade G-15
SIZE : 50 mm.
Condition : อุปกรณ์ ครบตามภาพค่ะ สภาพ 90% ไร้ตำหนิ รุ่นนี้หายากแล้วนะคะ ขายถูกมากๆ ใครสนใจริงๆคุยกันได้ค่ะ อยากได้ SUPER ละ 555

ขาย : 4,000 บาท >>>> HOT PRICE 3,500 บาท

รองเท้า CHARLES&KEITH ไซส์ 41 สูง 4 นิ้ว

สภาพ : 85% ใส่ไม่กี่ครั้งเพราะสูงมาก
ขาย : 450 บาท >>> Sale 300 บาท

Zone พี่สาวฝากขาย ติดต่อได้ที่เบอร์ 088-0895855 ค่ะ
Longchamp Les Planetes S หูยาว สี Ebony ฝาลายกระดูกงู ขาย 2,500 บาท

Longchamp Le Pliage Size S หูสั้น สีส้ม สภาพเหมือนใหม่ 90% ขาย 2,000 บาท

Thank You SBN Ka