เสื้อยืดแขนระบาย ยี่ห้อ H&M ไซส์เอ็กซ์เอส สภาพดีมากค่ะ น่ารักนะคะ และเอี๊ยมกระโปรงผ้ายืด ไซส์เอส สภาพดีเหมือนกันค่ะ เอว 25 สะโพกไม่เกิน 35 และมินิเดรสสีครีม ของใหม่เอี่ยมนะคะ ตกแต่งรอบคอหน้าหลังด้้วยดอกไม้ จะใส่กับขาสั้นหรือเลคกิ้งก็ได้นะคะ สามตัวนี้ขายแค่ 400 บาท รวมส่งลงทะเบียนด้วยค่ะ

เสื้อผ้าลูกไม้ทั้งตัว ยี่ห้อ Theatre เหมาะกับสาวไซส์เอส ขายคู่กับกระโปรงผ้าลื่นลายจุดขาวดำ ยี่ห้อ G2000 ไซส์เอส เอว 25 นะคะ สะโพกไม่เกิน 35 มีซับในตลอดตัวนะคะ สภาพดีมากค่ะ ขายแค่ 400 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้ด้วยค่ะ

เสื้อแขนกุดใหม่เอี่ยม ไซส์เอส ยีห้อ MNG ด้านหน้าตกแต่งด้วยลูกไม้สีดำ และโบว์ช่วงดำตรงไหล่ ผ้านิ่มมากค่ะ ขายคู่กับกางเกงผ้ายืดทิ้งตัว นิ่มมากค่ะ ไซส์เอส สีเทา ยี่ห้อ Lolita ทรงฮาเร็มหรือทรงขี่ม้า ช่วงบนจะหลวมหลวมหน่อยค่ะ และมาเข้ารูปตรงช่วงหน้าแข้งลงปลายขา น่ารักมากมายค่ะ ขายแค่ 400 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วนะคะ

เสื้อคลุมตัวสั้นสีขาว ใหม่เอี่ยมเหมือนกันค่ะ ไซส์เอ็ม แต่เหมาะกับสาวไซส์เอสค่ะ ยี่ห้อ MNG น่่ารักมากมายค่ะ แขนระบายเป็นสองชั้น ผ้าลูกไม้ ขายแค่ 300 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ

เสื้อผ้าพริ้ว ลายจุด แขนสี่ส่วน ของใหม่เหมือนกันค่ะ ยี่ห้อ Lolita ไซส์เอส มีกระดุมสำรองให้ด้วยนะคะ ระบายรอบคอทั้งด้านหน้าและหลังค่ะ ขายแค่ 300 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ

เสื้อลูกไม้ทั้งตัวแขนยาว ของเกาหลีค่ะ ใหม่เอี่ยมเหมือนกัน เหมาะกับสาวไซส์เอส คล้ายยี่ห้อ Topshop ค่ะ พรีมา 1500 บาท แต่ขายแค่ 500 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ

กางเกงยีนส์สีน้ำเงินเข้ม ยี่ห้อ Uniqlo เอว 26 สะโพก 37 ความยาว 35.5 นิ้วค่ะ ทรงกระบอก ขายคุ่กับเสื้อยืดแขนตุ๊กตาสีสันสดใส ประดับด้วยเข็มกลัดไหมพรมสองสี ถอดออกได้ค่ะ ยี่ห้อ Lyn around ไซส์เอ็ม แต่เหมาะกับสาวไซส์เอสค่ะ ขายแค่ 400 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ

แซคยี่ห้อ Topshop ไซส์เอส ทรงบอลลุน คอนเฟิร์มว่าน่ารักจริงจริงค่ะ เหมาะกับคนเอว 25 สะโพกได้ถึง 37 ค่ะ ตรงอกมีโครงค่ะ ไม่หลุดแน่นอน และไม่ต้องใส่ชั้นในเลยค่ะ มีซับทั้งตัว แถมฟรีคาร์ดิแกนสีฟ้าอ่อนและสีดำ ยี่ห้อ Zara ขายแค่ 1000 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ

กางเกงยีห้อ kloset ไซส์เอส ลายปลาวาฬ เหมาะกับเอว 25 ค่ะ สภาพดีมากนะคะ ขายแค่ 800 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ

รองเท้าส้นสูง ลายเทาดำ ยี่ห้อ Apple Choice สภาพยังใหม่มากค่ะ เพราะใส่แค่ครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท เกือบพันเจ็ดค่ะ ขายแค่ 400 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ

กระเป๋าใส่เครื่องสำอางขนาดใหญ่ยี่ห้อ Jim Thompson สภาพใหม่ค่ะ เพราะใช้แค่สองครั้ง จะดัดแปลงเป็นคลัชก็ได้นะคะ สีทองผสมดำค่ะ สวยมากค่ะ ขายแค่ 250 บาท รวมส่งลงทะเบียนใ้ห้แล้วค่ะ

กระเป๋าสะพายยี่ห้อโค้ช สีสันสดใส จุของได้เยอะ ไม่มีตำหนินะคะ สายสะพายไม่แตก ไม่เปื่อย ไม่ยุ่ยค่ะ ด้านในสะอาด ขายแค่ 2800 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ

สนใจติดต่อ clikkachai@hotmail.com, PM หรือ 082-221-3099 ค่ะ
ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีดีค่ะ