นาฬิกา Fossil รุ่น JR9354 เป็นรุ่นมีสายเปลี่ยน 3 สายและตัวเรือนหนึ่งตัว

เหตุผลที่ขาย: ที่บ้านบอกว่าถ้าอยากได้ของใหม่ต้องขายของเก่าก่อน T^T

สภาพ: ใช้มาระยะหนึ่งแล้วครับแต่ไม่แน่ใจว่านานแค่ไหน ถ้าประเมินสภาพก็ประมาณ 85%

ข้อดี: 1.นาฬิการุ่นนี้มีสายให้เปลี่ยนถึง 3 สาย แน่นอนว่าเบื่อยาสสสสส
2.สิ่งที่แปลกของสายหนังคือ ยิ่งใช้นานยิ่งสวยครับ
3.รุ่นที่ออกมาเป็น 3 สายนั่นมีน้อยมากแต่ตอนนี้รุ่นนี้ก็ไม่มีผลิตแล้วครับ
4.ไม่มีผลิตของ copy รุ่นนี้ครับ ผมประกันได้เลย
5.ใช้มาไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย ยกเว้นถ่านหมด :P

ข้อเสีย 1.สายหนังเมื่อโดนเหงื่อจะเหม็น เวลาทำความสะอาดเสร็จต้องตากลมนะครับ มิเช่นนั้นจะแข็งเป็นหินโดนใส่หัวหมาได้เลยแหละ
2.ไม่เหมาะกับคน sport เพราะเหงื่อ แต่อยากได้ไว้เดินห้างก็ได้ครับ ^^
3.ข้อสำคัญคือ คุณจะเสียเวลาให้การเลิกสายหนังให้เข้ากับ feeling ของคุณครับ

ราคา: 3000 บาท (ตอนนี้ลดเหลือ 2500 เท่านั้นครับ) :smellie_lol:

ติดต่อ: ชื่อ มีน ครับ 086-9915033

จัดส่ง: ขอแบบโทรนัดเจอกันนะครับ มาดูของแล้วก็จ่ายเลย ไม่อยากส่งอะกลัวพัง(รักนาฬิกาครับ)

รูปครับ ถ่ายเองกะมือเลย

Attachment 1680252

สายเส้นแรกคับ

สายต่อไป อันนี้ผมชอบที่สุดและ

เส้นสุดท้ายครับ เรียบหรู

สุดท้ายมันมีร่องรอยการใช้ ไม่อยากติดกาวเลยเย็บเอา ดูสวยและ Art กว่าเยอะเลยยยฃ