รบกวนคุณลูกค้าอ่านก่อนช้อปจ้า

สินค้าเป็นของแท้แน่นอน ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินทั้งหมดเลยค่ะ

ลูกค้าสงสัย สอบถามได้เลยนะคะ อยากให้สบายใจที่สุดแล้วค่อยตัดสินใจซื้อ
ซื้อแล้ว ไม่รับคืนหรือเปลี่ยนน๊า

แม่ค้าขออนุญาตไม่ตอบเมลล์ลูกค้าที่ต่อราคาน่าตกใจนะคะ
และขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่ไม่ต่อรองราคาและพร้อมโอนก่อนค่ะ ^^

ถ้าลูกค้า cf แล้ว รบกวนโอนเงินใน 24 ชั่วโมง
หลังจากนั้นขอส่งต่อให้คนที่ cf ต่อค่ะ

cf แล้ว cc ได้จ้า แค่มาบอกกันนิดนึง
แค่ไม่เงียบหายไปเฉยๆให้แม่ค้าแอบรอและงงก็พอจ้า

แม่ค้ามีแต่บัญชีของ SCB อย่างเดียวเลยค่ะ ^^"

ติดต่อแม่ค้าได้ที่
onefineday49@hotmail.comหรือ 088-173-6249
ไม่สะดวกทาง pm ค่ะ อาจตอบช้ากว่าทางอื่น

ส่งของหลังจากโอนเงิน 1 วันจ้า

ตัดสินใจซื้อและโอนเงินมาแล้ว ไม่ต้องกังวลนะคะ
ได้รับของแน่นอนจ้า แม่ค้ารับประกันค่ะ ^__^

1. Rampage

Like new ใส่ครั้งเดียว

Size M ผ้าพริ้ว เงา นุ่มลื่น คล้ายผ้าซาติน

ขอส่งต่อที่ 900-->750 !!! บาท ส่งฟรี EMS

2. เดรสไปงานสุดหรู ของ Scissors

สภาพ Like new ค่ะ ใส่ไป 3 ชั่วโมง

size M ตัวนี้ไซส์ค่อนข้างเล็กค่ะ
อก 32-33 เอว 25-27 สะโพก 34-36 ยาว 33

เดรสบ่าเดียวดอกไม้เกสรเป็นมุก
เป็นชุดที่คัตติ้งเนี๊ยบ ใส่แล้วหุ่นดี คุณหนูมากๆ
ผ้าชีฟองสีเนื้ออมส้มอ่อนๆ นุ่มทิ้งตัว ตัวชุดด้านในสีครีมทอง ผ้าเงาคล้ายซาตินแต่หนากว่า
ตัวนี้รับรองเลยค่ะ ได้ไปไม่ผิดหวัง

(เพิ่มเติมข้อมูลว่า
ริบบิ้นคล้องชุดที่เอาไว้แขวนกับไม้แขวนเสื้อด้านที่มีไหล่มันหลุดตั้งแต่วันซื้อมาค่ะ
แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน
โดยรวมใหม่มากเพราะใส่ใช้งานจริงไปแค่ 3 ชั่วโมงค่ะ)

ซื้อจาก Siam Paragon เกือบ 3000 บาท

ส่งต่อที่ 2250 -->1800--> 1550 !!! บาท ส่งฟรี EMS

3. เดรสกระโปรงระบายชั้นๆ
ยี่ห้อ Mayuki size M

ผ้าซาตินเงาๆ ทิ้งตัว ลายเก๋มากๆ
ตัวนี้ใส่ไม่บ่อยค่ะ สภาพดี

ซื้อมาเกือบพัน ขอส่งต่อที่
350-->SOLDบาท ส่งฟรีลงทะเบียน

4. เสื้อ H&M size 34

อก 34 ยาว 18 นิ้ว

ตัวนี้ของจริงน่ารักมาก หายากมากๆแล้วด้วย

ใส่ 3 ครั้ง ใหม่มาก
เล็กไปนิดสำหรับเรา ขอส่งต่อดีกว่า

ขาย
850-->SOLD บาท ส่งฟรีลงทะเบียน

5. เดรสเก๋ๆ ESP size 2 or M

ตัวนี้ใหม่มาก แต่มีตำหนิที่เกิดจากการซักเครื่อง
คือสายเอี๊ยมด้านหลังหลุด
แม่ค้าเย็บแล้วค่ะ มองด้านนอกแทบไม่ต่างจากอันที่ไม่หลุด
แต่ด้านในมีเห็นต่างนิดนึง

ส่งต่อถูกๆ
290-->240 บาท ส่งฟรีลงทะเบียน

6. เดรส Ep size M

ตัวนี้ใส่ไป 4 ครั้งค่ะ เหมือนใหม่

ใส่เดี่ยวๆหรือใส่กับเลคกิ้งเวลาไปต่างประเทศน่ารักมากๆค่ะ

ส่งต่อ
490-->420 บาท ส่งฟรีลงทะเบียน

7. เสื้อ HAAS size M

ใส่ 3 ครั้ง ยังเหมือนใหม่
ตัวนี้ผ้านุ่มใส่สบาย
ที่สำคัญเป็นเสื้อยืดที่ใส่แล้วช่วยทำให้มีส่วนโค้งเว้าหุ่นดีค่ะ

ขอส่งต่อที่
250 ส่งฟรีลงทะเบียน

8. สร้อยข้อมือ H&M ของใหม่ค่

ขอขายที่
290 บาท ส่งฟรีลงทะเบียน

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN มากค่า ^__^

Sold out items

กางเกงยีนส์ Levi's size 28
กางเกงยีนส์ Ep size 1

เดรสทำงานของ AIIZ size M
เดรสไปงานของ Scissors size S
NWT เดรส OR Design size M
ชุดน่ารักๆของ Lyn Around size S ใหม่ป้ายห้อย
เสื้อ Blue corner size M
เสื้อ FOX size 2 or M
เสื้อ FQ&L size M
เสื้อ EXT free size

เสื้อคอลเลคชั่นฤดูหนาวของ Ep size 2
รองเท้า PlayBoy size 36
ผ้าพันคอ H&M
แว่นตา TomFord
แว่น Chloe
รองเท้า Apple Choice size 35
รองเท้า Lyn size 36
รองเท้า H&M size 36
รองเท้า Fitflop สี cosmic purple