สวัสดีค่ะ มีของดีมาแบ่งกันชมค่ะ ^^

รับได้ที่ราคาเท่าไหร่ต่อมาน่ะค่ะ ขายได้ขายค่ะ

ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อเดินออกมาจากช๊อปเองเลยค่ะ ดังนั้นหมดห่วงเรื่องของปลอมและย้อมแมวน่ะค่ะ
ยินดีให้ลูกค้านำเข้า catch fake ได้เลยค่ะ ^^
ของ USED คือแ่มค้าใส่เองคนเดียวค่ะ ไม่เคยใส่ซำ้เกินสามครั้ง เพราะฉนั้นใหม่แน่นอนค่ะ

ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ ^___^
-สนใจติดต่อได้ทาง
081-6666-975 or whatapp ka

Used ที่ห้อยโทสับ พวงกุญแจ Swarovski น่ารัก วิ้บวั้บ มาก มายยย 2,900

จุกไอโฟนจากญี่ปุ่น น่ารักมากๆค่ะ หัวขยับดุ๊กด๊ิกได้ค่ะ วัสดุอุปกรณ์อย่างดี ปีกเป็นกลิตเตอร์ ตากลม ปากกระจับ น่ารักอ่ะ มากับราคาเบาๆ
580
ตอนนี้450
บาทเท่านั้น

New Disaya Dress ดีเทลมาเต็มอีกแล้วค่ะ ซิปข้างน่ะค่ะ ต่อด้วยกระดุมเรียงค่ะ น่ารักมากๆ size 6 uk ค่ะ ปล่อยเบาที่ 5,500 บาทเท่านั้นค่ะ

New Disaya dress size 6uk สีสวยมากๆค่ะ คัตติ้งก้อเนี้ยบ ชุดนี้มีเข็มขัดมากับชุดด้วยน่ะค่ะ
น่ะรักหวานแหววสุดๆค่ะ 5,500 บาทเท่านั้น ถูกมากกกกกกกก

New Disaya dress size 6uk ค่ะ สีเขียวแปลกและสวยมากค่ะ ดีเทลลำ้เลิศอีกเช่นกันค่ะ
5,500 เท่านี้น

New Disaya Dress หนังกลับทั้งชุด size 6UK ว้าวๆๆๆๆๆๆค่ะ 5,500 only!!!

New Disaya Skirt millanium design size 8UK 1,500 bath only!!!

New Disaya dress 6UK สวยมากๆค่ะตัวนี้ดีเทลลำ้สุดๆ ด้านหน้าเป็นลูกเล่นกระดุม ด้านหลังเป็นลูกไม้คุณภาพดี
ตัวกระโปรงด้านล่างแซมคั่นด้วยลูกไม้ ลำ้ๆๆๆๆๆๆค่ะ 6,500 เท่านี้น

KLOSET ตัวนี้กลายตกเป็นของแม่ค้าแล้วค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน ขาย 2000 บาทเท่านั้น Size Asia S ka(ป้ายไม่ห้อยแล้วน่ะค่ะ แต่ขี้เกียจถ่ายรูปใหม่ :P )

KLOSET ตัวนี้กลายตกเป็นของแม่ค้าแล้วค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งถ้วนเช่นกัน ขาย 2000 บาทเท่านั้น Size Asia S ka

KLOSET ตัวนี้กลายตกเป็นของแม่ค้าแล้วค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน ขาย sold บาทเท่านั้น Size Asia M ka(ป้ายไม่ห้อยแล้วน่ะค่ะ แต่ขี้เกียจถ่ายรูปใหม่ :P )

Kloset ค่ะใหม่ป้ายห้อยอีกเช่นเคยค่ะ ตัวนี้สีสวยมากค่ะ ใส่แล้วเด่นเด่งค่ะ detail ปราณีตมาเต็มตาม style Kloset 5,500 บาทเท่านั้น!!!! ตัวนี้กลายตกเป็นของแม่ค้าแล้วค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน ขาย 2,500 บาทเท่านั้น (ป้ายไม่ห้อยแล้วน่ะค่ะ แต่ขี้เกียจถ่ายรูปใหม่ :P ) Size Asia S ka

USED ZONE KA ^^

USED LIKE SUPER NEW : DISAYA size UK6 kaตัวนี้ดูคุณหนูไฮโซมากๆค่ะ เป็นผ้าไหม เนื้อเบา ใส่แล้วรู้สึกสบายค่ะ เพิ่มดีเทลน่ารักตามสไตล์ Disaya ด้วยขลิบผ้าโค้งและกระดุมเม็ดกลม สีดำตัดนำ้เงิน หรูสุดๆค่ะ หน้าาาาาร้ากกกอ่ะ 5,500 บาทเท่านั้น 3,500 only!!!!!

USED LIKE SUPER NEW : TOPSHOP size UK8 สวยสะใจกันไปเลยค่ะ ชุดนี้ใส่แล้วแนบไปกับตัวเราค่ะ เหมาะกับใส่ไปดินเนอร์ในโอกาศพิเศษกับคนพิเศษ ชุดทำให้เราโดดเด่นโดยที่ไม่ต้องใส่เครื่องประดับอะไรเลยค่ะ แค่ต่างหูเล็กๆติดหูคู่เดียวอยู่ค่ะ
ขอปล่อยเบาๆที่ 4,500 บาทเท่านั้นค่ะ 2,000 เท่านั้นค่ะ!!!!! 1,200 ซื้อด่วน!!!!!!!

DISAYA
size uk6 กระโปรงน่ารักมากๆค่ะ ยังไม่เคยใส่อีกเช่นกัน ซักไปหนึ่งครั้งค่ะ คุณค่าที่คุณคู่ควร 3,500 only
2,500 วันนี้ นาทีนี้ 2,000 1,500 WOW WOW PRICE buy now!!!!

DISAYA SILK BLACK DRESS size uk6 เป็นไหมทั้งชุดเช่นเคยค่ะ เหมาะกับงาน coctail party หรือดินเนอร์หรูกลางแสงเทียนค่ะ ตัวจริงชุดนี้ดีเทลดีมากค่ะ เป็นคอสามเหลี่ยมเว้าลึก ด้านหน้าพันเกลียวดูมี volum ซิบข้างมาพร้อมกับกระดุมหุ้มผ้าเรียงกันสามเม็ด ตัวจริงงามค่ะ แต่แม่ค้าถ้ายรูปไม่เก่ง เลยได้แค่นี้ TT
ตัวนี้ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ แต่ซักแล้วหนึ่งครั้ง ขอปล่อยในราคา USED น่ะค่ะ เบาๆ 5,500 เท่านั้นค่ะ 4,500
วันนี้ นาทีนี้ 3,500 WOW WOW PRICE click loey!!!!

MORGAN size xs เสื้อกล้ามปักเลื่อม ใส่ไปเที่ยวกลางคืนโดดเด่นกว่าใครๆค่ะ 1,500 ka

MNG size EUR S สินค้างาม ราคางาม ดีเทลเลิศ 1,000 บาทค่ะ

ZARA EUR M Evening Collection ชุดนี้ผ้าเป็นแบบทิ้งตัวค่ะ ตรงบ่าเสริมฟองนำ้บางๆ และปักเลื่อมค่ะ ด้านหลังเป็นซิปค่ะ 1,200 เท่านั้นค่ะ 800 buy now!!!

Sold ITEM

THX U SBN