ขายกระเป๋าเครื่องสำอางค์ longchamp ของใหม่ + กางเกง CPS สภาพเหมือนใหม่

กระเป๋าเครื่องสำอางค์ longchamp ซื้อมาแล้วผิดขนาดค่ะ เลยไม่ได้ใช้ ขอขายราคาที่ซื้อมาเลย 1500 บาท ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท ค่ะ
ของแท้แน่นอน

และ กางเกง CPS size m สภาพ เหมือนใหม่เลยค่ะ ตัวจริงน่ารักมากๆ ใส่ตัวละไม่เกิน 2 ครั้ง ขอคิดราคาสองตัวเท่ากัน ตัวละ 450 บาท รวมส่งแล้วค่ะ

ขนาดกางเกงจะเท่ากันทั้งสองตัว สี ชมพูสด และ สีเขียวค่ะ เป็นเอวต่ำนะค๊ะ เอว 30 นิ้ว สะโพก 37 นิ้ว ยาว 39 นิ้วค่ะ สีของกางเกงจริงตามรูปแรกเลยค่ะ