@@ COACH COACH COACH @@ ลดเพิ่ม ถูกมากกกกกกกกว่าเดิม EMS ฟรีทุกชิ้น ipad case 2400, handbag 4200, messenger bag 6200, wallet 3300, ผ้าผูกกระเป๋า 950 จร้าาา ด่วนนนนนนน

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: @@ COACH COACH COACH @@ ลดเพิ่ม ถูกมากกกกกกกกว่าเดิม EMS ฟรีทุกชิ้น ipad case 2400, handbag 4200, messenger bag 6200, wallet 3300, ผ้าผูกกระเป๋า 950 จร้าาา ด่วนนนนนนน

Mytwinkleroom is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face @@ COACH COACH COACH @@ ลดเพิ่ม ถูกมากกกกกกกกว่าเดิม EMS ฟรีทุกชิ้น ipad case 2400, handbag 4200, messenger bag 6200, wallet 3300, ผ้าผูกกระเป๋า 950 จร้าาา ด่วนนนนนนน

@@ COACH COACH COACH @@ ลดเพิ่ม ถูกมากกกกกกกกว่าเดิม EMS ฟรีทุกชิ้น ipad case 2400, handbag 4200, messenger bag 6200, wallet 3300, ผ้าผูกกระเป๋า 950 จร้าาา ด่วนนนนนนน

สอบถามมาได้เลย อยากขายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ลดได้ลดให้จร้าาาา

รับประกันของแท้ทุกใบทุกชิ้น เพราะหิ้วมาเองจาก New York ค่ะ
    ทุกใบส่ง
    EMS ให้ฟรีค่ะ ด่วนๆๆๆๆๆๆ

สนใจติดต่อได้ 24 ชั่วโมง ค่ะ
    0 8 9 - 6 9 9 - 9 6 4 0 ได้ทั้งทางโทรศัพท์/Line/Whatsapp หรือทาง PM ค่ะ (ทิ้งข้อความไว้ทาง whatsapp/line จะสะดวกสุดค่ะ เพราะเผื่อไม่ได้รับโทรศัพท์หรือไม่ได้เช็ค PM ค่ะ)

ถ้าต้องการนัดรับสินค้า คุยกันก่อนได้นะคะ

เลขที่บัญชีจะแจ้งให้ทราบหลังลูกค้า confirm นะคะ ขอบคุณค่ะ
    _________________________________________________________________________________________

Coach signature tablet case

ใส่ ipad ค่ะะะ รับรอง งามมมมมมมมมมมมม ข้างในบุฟองน้ำกันกระแทกค่ะ เหลือแค่สีดำ&สีทองรุ่น poppy จ้ะ
    2,600 ลดเหลือ
    2,400

Coach gallery LX east west tote

SOLD

Coach messenger bag

สะพายข้างใบใหญ่เท่ๆ ถูกจริงอะไรจริงงงง ใช้ได้ทั้งผู้หญิงผู้ชายค่ะ ซื้อเป็นของขวัญให้คุณแฟน รับรองถูกใจแน่นอนนนนน

6,500 เหลือ
    6,000

Coach scott

ลายสก๊อต ไม่ซ้ำ ไม่โหล ใบใหญ่ด้วยจร้าาา

4,500 เหลือ
    4,000

Coach long wallet

กระเป๋าสตางค์ใบยาว คุณนายมากกก ใส่บัตรได้ 12 ใบ ด้านหลังมีช่องใส่ของอีกค่ะ เป็น pvc ไม่ต้องกลัวเปื้อนกลัวเลอะ มีสีม่วงกะสีเขียวค่ะ (เหลืออย่างละใบ)
    3,500 ลด
    3,200

Coach pey star print pony

ผ้าเก๋ๆ เพิ่มความไฮโซให้กระเป๋า ซื้อ 1 ได้ถึง 2 เพราะใช้ได้ทั้งสองด้านค่ะ เอาไว้ผูกกระเป๋าหรือจะเอาไปใช้ผูกผมก็ได้ค่ะ

950 (ราคาลดไปเลยค่ะ เพราะ coach tag กระดาษขาดค่ะ ถ้าซื้อไปใช้เองก็ไม่เป็นไรค่ะ)
    ถูกสุดจริงๆนะะะ เหลือผืนเดียวแล้วค่ะ

SOLD OUT ตรงนี้ตัวอย่างสินค้าที่ขายไปแล้วจร้า
    ขอบคุณคุณลูกค้าค่ะะะ

Thanks, SBN, kaaaa
    Last edited by Mytwinkleroom; 08-07-12 at 23:52.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ