vhn/ฝากกระทู้ HI-End ;
Hot price!!!paul smith cosmetic bag 3300:::gucci ลดแล้วจ้า All last price!!!paul smith cosmetic bag 3300:::gucci bag4900&shoe8900&phone strap::::Lancel red pouch3900:::Vivien wallet(ราคาสุดท้ายแล้วจ้า)ถูกมว๊ากกกกก ไม่เอากำไรแถมขาดทุน >>> http://siambrandname.com/forum/showt...post1066003084

กติกา
1.สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับคืนนะค่ะ
2.cf no cc ให้สิทธิคนโอนก่อน
3.สนใจสินค้าตัวไหน หรือสอบถามเพิ่มเติม
al_liz_ciaz@hotmail.com หรือทางpmค่ะ
4.ค่าจัดส่งตามน้ำหนักนะค่ะแต่ละคู่ 500-1000 กรัม ส่งพร้อมกันหลายคู่คิดน้ำหนักรวมกันค่ะ

Brand New!!!LCลายนก 3,900 เสื้อ comme 2,800 (size S) แท้100% ซื้อเองจากshopญี่ปุ่น(ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ)*สนใจจริงๆลองต่อรองราคามานะค่ะ

1.รองเท้า Lyn size 39
ส้น สูงเสริมหน้าสีครีมพิมพ์ลายงู ไม่เคยใส่ซักคร้้งเช่นกัน คู่นี้เก็บอย่างเดียว ส้นสูงประมาณ4นิ้วครึ่ง(เสริมหน้าประมาณ1นิ้ว)ราคาเต็ม 2,990 บาท ขอขายขาดทุนที่ 650 บาท
สภาพ : A+
ตำหนิ : ไม่มี
อุปกรณ์ : รองเท้า+กล่อง(ไม่ตรงรุ่น)

2.รองเท้า modeitaliana size 39
รองเท้า พลาสติก คุณภาพดี ซื้อจาก foot work พลาสติกสีดำใส พื้นภายในและดอกไม้ด้านหน้าเป็นหนังแท้ รองเท้า made in italy พลาสติกอย่างดี ยืดยุ่นสูง ไม่กัด ใส่สบายแน่นอน อะไหล่อาจไม่วิ้งๆ แต่คู่นี้เคยใส่ไม่ถึง10ครั้งค่ะ เก็บยาวๆ ใครยังไม่มีรองเท้ายางควรซื้อค่ะ กันน้ำกันฝน ราคาเต็ม 1,790 บาท ขอขาย 390 บาทเท่านั้น
สภาพ : A
อุปกรณ์ : รองเท้า+กล่อง

3.รองเท้า vnc size 7
รองเท้าแตะหุ้มข้อ สีขาวส้นเตี้ยใส่สบาย แม่ค้าชอบมากเลยซื้อแบบเดียวกันมาหลายคู่ คู่นี้สภาพดี ใส่ไม่กี่ครั้ง เก็บยาวๆ
ราคาเต็ม 1290 บาท
ขอขาย 350 บาทเท่านั้น
สภาพ :A

4.รองเท้า vnc size 7
รองเท้าแตะหุ้มข้อแบบเดียวกับข้างบน แต่สีน้ำตาล คู่นี้ใส่บ่อยๆอยู่พักนึง ใส่สบายมาก
ราคาเต็ม 1290 บาท
ขอขาย 250 บาทเท่านั้น
สภาพ : B+

5. รองเท้า Dapper size 38
รองเท้า สีชมพู สดใสน่ารักมาก แต่ม่ค้าดันซนไปเอาหุ้มส้นออก จะเอามาเป็นรองเท้าแตะ แต่ไม่เคยใส้เลย ใครซื้อไป เอากาวแปะที่หุ้มสนเข้าไป หรือแปะพื้นริงเท้าให้ติดกันเป็นแตะก็ได้นะค่ะ
ราคาเต็ม 1,894 บาท ขอขาย
200 บาทเท่านั้น
สภาพ : C+
ตำหนิ : ที่หุ้มกับตัวรองเท้าหลุดออกจากกัน

6.(โล๊ะๆ)รองเท้า Lyn size 40
ส้นสูงสีโทนอ่อนๆน่ารัก สภาพใช้งาน
ราคาเต็ม 3,290 บาท ขอขาย ราคา
120 บาท
สภาพ :C
ตำหนิ : ส้นสึกเล็กน้อย

7.(โล๊ะๆ) รองเท้า Lyn size 40
รองเท้าหนังแก้วสีเหลือง สภาพดี ไม่เยิน แต่สายข้างหน้าแอบหลุด ติดกาวเรียบร้อยแล้ว
ราคาเต็ม 1,490 บาท ขาย
80 บาท
สภาพ : C-
ตำหนิ : รอยติดกาวบริเวณสายรัดข้างหน้า

8.(
โล๊ะๆ) รองเท้า crazy & crazy size 39
ส้นสูงสีดำสภาพใช้งาน บริเวณที่คาดหลุดแล้วยงไม่ได้ติดกาว ส้นยังไม่โยง
ราคาเต็ม 1990 บาท
ขอขาย 50 บาท

used เสื้อผ้า
แบรนด์ lamonade เป็นเสื้อผ้าในเครือของguy laroche Used บางตัวเหมือนใหม่ไม่เคยใส่เลย เลยเอามาลงขายๆบ้าง
ลองเลือกๆดูนะค่ะ

1.Dress Lamonade size s เป็นผ้าไหมพรม สีดำลายดาวน่ารักมากเลยค่ะ ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยใส่เลยซักครั้งค่ะ
ใครที่ทำงานหนาว ใส่เดรสตัวนี้คงอุ่นค่ะcotton 100% ราคาเต็ม 1990 บาท ขอขาย
SOLD เท่านั้นค่ะ

2.เกาะอก Lamonade size s เป็นยางยืด น่ารักๆระบาย2ชั้น เคยใส่ 1-2 ครั้ง ผ้่ายืดอย่างดี cotton 100%
ราคาเต็ม 790 บาท ขอขายตัวละ
160 เท่านั้นค่ะ มีสีน้ำเงิน และ ชมพู

3.กางเกงขาสั้น lamonade size L สีชมพูน่ารัก เคยใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ
ราคาเต็ม 790 บาท ขอขาย
190 เท่านั้น

---SOLD---
Dress Lamonade size s เป็นผ้าไหมพรม สีดำลายดาว
รองเท้า Lyn size 39 ส้นสูงสีดำ
New!!รองเท้า promod size 39
Dress H&M
Dress F-fashion size s เดรสลายขวางน่ารัก

Dress ext size s
เสื้อคลุมlamonade size s สีเขียวลายจุดชมพู
กางเกงขาสั้นผ้ายืด lamonade