ติดต่อสอบถาม 7sundae@gmail.com นะคะ
สินค้าทุกชิ้นแอมให้ราคาพิเศษลดสุดๆเลยค่ะ ขออนุญาตงดต่อนะคะ^^
" NEW ZONE "

NEW: Marc by Marc Jacobs: Bianca Jane on a leash
วัสดุเป็นหนังแท้สีคาราเมลค่ะอ่อนกว่าMulberryสีoakนิดนึงค่ะเป็นหนังแท้นิ่มมากค่ะ สีสวยเข้ากับเสื้อผ้าง่ายค่ะ อะไหล่สีเงิน
ขนาด กว้าง7.5 *สูง4.5 *ลึก2 นิ้ว ด้านในมีช่องใส่บัตรเครดิต6ช่องค่ะ มีสายสะพายสามารถถอดออกได้ค่ะ

ขาย 6500บาท รวมส่งEMSค่ะ
สนใจขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

ของจริงสีตามรูปด้านล่างเลยค่ะ

Creditรูปจากgoogle.comค่ะ

NWT: Coach Laura Signature Tote Bag (Khaki)
ขนาด กว้าง15.8 *สูง14 *ลึก4.5นิ้ว ทรงสวยจุของได้เยอะ เป็นผ้าsignatureกับหนังสีน้ำตาลออกเมทาลิคค่ะ สีสวยเข้ากับเสื้อผ้าได้เกือบทุกสีค่ะ

ขาย 6000บาท รวมส่งEMSค่ะ

NWT: Coach Floral applique Top handle Tote
ขนาด กว้าง8.5 *สูง7 *ลึก2.5นิ้ว ใบนี้น่ารักมากๆค่ะเป็นผ้าSignatureมีประกายสีชมพูค่ะ ติดดอกไม้หนังหวานสวยสุดๆค่ะ ใบเล้กแต่จุของได้เยอะเหมือนกันค่ะ

ขาย 3500บาท รวมส่งEMSค่ะ

ของจริงสีตามรูปนี้เลยค่ะ

NEW: LYN Around เดรสพลีทสีcoral ไซส์M ด้านหลังเป็นดีเทลไขว้สวยมากๆค่ะ ตัวนี้แพทเทิร์นสวยใส่แล้วไม่อ้วนค่ะ ตัวนี้เป็นCollectionใหม่นะคะพอดีน้องซื้อมาให้ค่ะแต่ใส่ไม่ได้ ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะลองอย่างเดียว ราคาในช้อป2590บาทค่ะ
ขาย 1950บาท รวมส่งEMSค่ะ

รูปนางแบบใส่จาก lynaround.comค่ะ

NEW : H&M ผ้าพันคอมาใหม่สวยทุกผืนเลยค่ะ

NEW : H&M ผ้าพันคอลายแอปเปิ้ล ขนาด 14.5 *98.5 นิ้ว มี2สี เขียว กับครีม
ขาย 300บาท รวมส่งEMSค่ะ

NEW : H&M ผ้าพันคอผ้าซาตินเนื้อดีมาก ขนาด 35 *35 นิ้ว มีสี เขียว
ขาย 450บาท รวมส่งEMSค่ะ

===========================================

NEW : H&M คลัตช์ใบเล็กเป็นซิป2ช่อง ช่องตรงกลาง1ช่อง ขนาด กว้าง9* สูง6นิ้ว
ขาย 250บาท รวมส่งEMSค่ะ

NEW : H&M กระเป๋าทรงรูด สีคาราเมล จะคล้องแขนหรือสะพายไหล่ก็สวยค่ะเก๋มากๆ ของจริงสีสวยนะคะ
Last Price 690บาท รวมส่งEMSค่ะ

แม่ค้าก็ใช้ค่ะ

===========================================

NEW:เดรสไปงานMiss Selfridge size 8
ตัวนี้ของจริงจะออกสีครีมนะคะ ช่วงอกปักเลื่อมสีรมดำ+ทองทั้งหน้าและหลังค่ะ ผ้าจะพริ้วๆนะคะงานดีมากค่ะใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะ เป็นLimited Editionด้วยหาไม่ได้อีกแล้วค่ะ แม่ค้าพรีมาจากอังกฤษยังไม่มีโอกาสใส่เลย
ตอนนี้ก็ใส่ไม่ได้แล้วค่ะ จำได้ว่าที่ช้อปไทยขาย4390บาทค่ะ ได้ไปคุ้มสุดๆค่ะ
( ขอส่งต่อที่ 2000ค่ะ

รูปจากเวบค่ะ

[SIZE=4]New เดรสLaundry room from ASOS size S ตัวนี้แพทเทิร์นสวยผ้าสวย ใส่แล้วเกิดค่ะ ขอส่งต่อที่ 750ค่ะ

เสื้อกันหนาวแบบสวมหัว ไซส์ S, M
กำลังดีค่ะไม่หนามาก เหมาะกับหน้าหนาวบ้านเรา

ขาย 400 บาท รวมส่งEMSค่ะ

New with tag นะคะ ของใหม่ของแท้ค่ะ
รองเท้าทุกคู่แฟนซื้อมาจากusaค่ะ ใส่ไม่ทันขอเอามาปล่อยนะคะ ไม่มีกล่องนะคะ แต่แม่ค้าใส่ถุงซิปล๊อค +แพคอย่างดีค่ะ

ราคาวันนี้ ราคา2100 บาท รวมส่งEMSให้แล้วค่ะ

Adidas Originals Dragon
Size: Men US10, EUR44
ผ้าใบ + หนังกลับค่ะ

Made in Indonesia

>>> USED ZONE <<<

LYN รองเท้าผ้าซาตินติดคริสตัลไว้ใส่ไปงานค่ะ ไซส์ 38 สำหรับคนเท้ายาวประมาณ 24.5-25.5ซม.
ใครกำลังจะไปงานแนะนำคู่นี้เลยค่ะ ของจริงสวยมากๆค่ะสีจะออกชมพูอ่อนอมม่วงดูหรูเพราะมีคริสตัลวิบวับ ทรงสวยใส่แล้วดูเท้าเรียวค่ะ
ด้านหลังเป็นซิปใส่ง่ายค่ะ ส้นสูง5นิ้ว ด้านหน้าเสริมประมาณครึ่งนิ้วค่ะใส่แล้วไม่ค่อยเมื่อยค่ะ
แม่ค้าใส่ไปงานแต่งแค่ 2ชม.ค่ะมีรอยบ้างแต่ไม่เยอะค่่ะ ดูตามรูปเลยนะคะ
มาพร้อมกล่อง กับส้นยางสำรอง 1คู่ค่ะ

ขาย 890 รวมส่ง EMSค่ะ

พื้นรองเท้ายังไม่ได้ลอกสติกเกอร์ที่แปะไว้ออกนะคะ ลอกออกก็จะไม่มีรอย เหมือนใหม่ค่ะ

USED**
กระเป๋า Michael Korsหนังสีทองสภาพ 80%
เป็นกระดุมเปิด-ปิด ขนาดกระเป๋า กว้าง12 x ลึก2 นิ้ว
สูง 12 นิ้ว และสายวัดจากขอบกระเป๋าสูง 10 นิ้วค่ะ สะพายสวยมากค่ะ
ด้านในมีช่องซิป ช่องใส่มือถือ2ช่อง และยังมีตะขอไว้เกี่ยวกุญแจรถด้านในด้วยค่ะ จุของมากๆๆๆค่ะ ทรงกระเป๋าสวยดูGlamมากค่ะ อะไหล่ทองยังเงาทุกชิ้นค่ะ หนังยังฟูนุ่ม+หอมอยู่ค่ะ ตำหนิหลักๆอยู่ที่สีที่เฟดค่ะซึ่งเป็นปกติของหนังแบบนี้นะคะ เป็นรอยเขม่าดำๆ ตรงขอบกระเป๋าด้านในและตามรอยจีบของกระเป๋าเวลาใช้จะมองไม่ค่อยเห็นเพราะหนังเป็นจีบๆทับกันค่ะ
ด้านในมีรอยปากกาตามรูปค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ

ขาย SUPER SALE1150บาท เฉพาะวันนี้(รวมส่งแล้วค่ะ) กระเป๋าหนังราคานี้ถูกมากๆๆๆค่ะ Brandนี้ที่อเมริกาฮิตมาก
สีจริงเหมือนรูปนี้ค่ะ

รูปจากgoogleค่ะ

ขอบคุณSBNมากค่ะ