กติกาง่ายๆ:

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100%

ของใหม่ทุกชิ้นนะคะ

ติดต่อทางPM, Whatzapp,Line, SMS,

Tel. 086-6122456, 087- 9181871

Email:
eveswt@gmail.com

Bank Account: SCB, KBank

ให้สิทธิ์คน cf ก่อนและโอนก่อนนะคะ

เเม่ค้ามีตัวตนจริง สินค้ามีจริงพร้อมส่ง ไม่โกงแน่นอนค่ะ
Warning point คือไม่ได้ลงรูปสินค้าจริงนะคะ ตอนนี้ลงครบแล้วค่ะ พร้อมส่งทุกรายการ

ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ถ้าอยากทราบไซส์และรายละเอียดเพิ่มเติม ถามได้เลยค่ะ

รองเท้าตอนนี้พร้อมส่งมีแต่ไซส์ 36 ถ้าต้องการไซส์อื่นสามารถสั่งเพิ่มได้ค่ะ

เสื้อผ้า Size UK 8 จะเท่ากับประมาน Size S นะคะ

แต่ละแบบไม่เท่ากันค่ะ ขึ้นอยู่กับ Pattern ของชุด สนใจสอบถามขนาดเพิ่มเติมได้ค่ะ

ฝากเพจด้วยค่ะ : www.facebook.com/sweetiesaycheeze

รองเท้า SALE ลดจากราคาขายที่เขียนไว้อีก 500บาททุกคู่ (ยกเว้นหมวด New Arrival)

ส่งลงทะเบียนฟรี

- - - - - -New Arrival - - - - -

- - - - - -H&M - - - - -

H&M Scraft : SALE 590 บาท

ผ้าดีมากกกก แบบเก๋สุด มีสี่แบบนะคะ
ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ หิ้วมาเองค่ะ

แบบที่ 1 : ลายเสือ มี 4 สี

แบบที่ 2 : ลายงู
แบบที่ 3 : ลายปากดำแดง
แบบที่ 4 : ลายผีเสื้อสีเหลือง
แบบที่ 4 : ลายดอกไม้

H&M Iphone Case :
SALE 350 บาท

H&M Earings : SALE 490 บาท

มีทั้งหมด10แบบ
แบบฮิตทั้งนั้นเลยค่ะ ดาราใส่เยอะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

H&M Necklace : SALE 800 บาท

มี 2 แบบ

H01_H&M Conscious Collection Printed Shirt : 1690 บาท

Size 36 (= UK 10)

ของใหม่ป้ายห้อย
เเบบสวยเก๋ Styleเหมือนที่คุณนุ่นใส่ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ หิ้วมาเองค่ะ
เหลือแต่เสื้อนะคะ กางเกงหมดค่ะ

H03_H&M White Lace Dress : SALE 1790 บาท

ของใหม่ป้ายห้อย เเบบสวยหวาน ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ หิ้วมาเองค่ะ

H04_H&M Floral Dress : 1690 บาท

Size 34 (= UK 8 )

ของใหม่ป้ายห้อย เเบบสวยหวาน ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ หิ้วมาเองค่ะ

H05_H&M เสื้อกั๊กยีนส์: 1890 บาท

ของใหม่ป้ายห้อย ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ หิ้วมาเองค่ะ
แบบฮิตดาราใส่เยอะค่ะ

H06_H&M Cute Orange Blazer: 1790 บาท

ของใหม่ป้ายห้อย ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ หิ้วมาเองค่ะ
ผ้าดี สีสวยน่ารักค่ะ

H07_H&M Red Orange Blazer: 1790 บาท

Size 34 (= UK

ผ้าดี ทรงสวย สีสวยเก๋ค่ะ (มีแต่สีส้มนะคะ)

ทรงเป็นแบบนี้ค่ะ

H10_H&M เสื้อยีนส์-สีอ่อน : 1790 บาท

Size 34, 36 (= UK8, 10)

แบบฮิต ดาราใส่เยอะค่ะ คุณเจนี่ คุณโฟร์ คุณชมพู่ค่ะ

H12_H&MBow Sexy TOP : SALE 690 บาท

H13_H&M BOW Chic TOP : 790 บาท

H14_H&M Bird Chic TOP : 790 บาท

H15_H&M FLORAL SUMMER TOP : 790 บาท

Size S (= UK 8 - 10)

H16_H&M BLUE FLORAL SUMMER TOP : 450 บาท

Size 32 (= UK 6,

H17_H&M Peace TOP : 690 บาท

H18_H&M Stripe Junpsuit: 890 บาท

D50_Body-corn Dress with Gold Chain_RIVER ISLAND :

1750
บาท

Size UK 8

เเบบสวยเก๋ Styleเหมือนที่คุณอั้ม คุณเมย์ใส่ค่ะ

D51_Body-corn Dress with Gold and Pink Chain_RIVER ISLAND :

1750
บาท

Size UK 10

เเบบสวยเก๋ Styleเหมือนที่คุณอั้ม คุณเมย์ใส่ค่ะ

D23_Cutie Yellow Dress _RARE by TOPSHOP
1,950
บาท

Size UK 8

D24_We love Hawaii Dress _ASOS

1,950
บาท

Size UK 8

D25_Orange Blossom Dress _RARE by TOPSHOP

2,250
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แพทเทิร์น แบบและลายน่ารักมากกกกก กรี้ดเลยค่ะ

D26_Luxury Blue Dress _VILA by ASOS :

2,250
บาท

Size UK 8

D29_CANDY dress : RARE by TopSHOP

2350
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋ สีลายน่ารัก

D30_LACE PINKY dress : RARE by TopSHOP

2150
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋ สีน่ารัก
มีแต่สีชมพูนะคะ (ฟ้าหมดค่ะ)

D31_POLKA PINKY DOT dress : ASOS

2350
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบ สีน่ารัก ใส่ได้เรือยๆเลยค่ะ

D32_Floral Slide dress : Vero Moda by ASOS

1450
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบ สีน่ารักและเก๋มั่กๆ

D34_Two tone Lace dress : RARE by Topshop

1950
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย ผ้าลูกไม้ สีและแบบน่ารักมากค่ะ

D35_Nude Bodycorn dress : CLUB L by ASOS

1950
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย สีและแบบสวยเก๋มากค่ะ

D52_Pink Zebra Dress - MaxC by ASOS:

1950
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบสวยหวานน่ารักค่ะ

D53_Black Bow Dress - ASOS:

1750
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบสวยน่ารัก แต่แอบเซ็กซี่เล็กๆค่ะ

D54_Tiger Face Dress -River Island:

1750
บาท

Size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบสวยเก๋ ผ้าดีมากค่ะ

D58_ Blue Hawaii Dress -RubyRocks by ASOS:

2250
บาท

Size UK 8

ตัวนี้น่ารักมากกกกกกกกก ผ้าดี ลายสวยค่ะ

D59_ Merry-Go-Round Dress - RubyRocks by ASOS:

2150
บาท

Size UK 8

ตัวนี้น่ารักมากกกกกกกกก แบบและลายสวยไม่เหมือนใครค่ะ

JS04_Elephant Jumpsuit -ASOS:

2250
บาท

Size UK 8

ตัวนี้น่ารักมากกกกกกกกก ผ้าดี ลายน่ารักค่ะ

T04_Shorbet Top -ASOS:

1450
บาท

Size UK 8

น่ารักมากกกกกกกกก สีสันสดใสเหมาะกะซัมเมอร์ค่ะ ผ้าดีค่ะ

T09_Red Blazer -ASOS:

1750
บาท

Size UK 8

น่ารักมากกกกกกกกก สีสันสดใสเหมาะกะซัมเมอร์ค่ะ เก๋ๆค่ะ

SK03_Orange Pocket Skirt -ASOS:

1450
บาท

Size UK 8

แบบเก๋ ใส่ไปเที่ยวได้ทำงานได้ค่ะ

SH13 - Gold Chain Sandals - River Island:

990
บาท

Size 36

มีสีครีม (ดำหมด)

B08 _ Red Anchor Bag : ASOS:

1850
บาท

น่ารักมากกกกกกกกก สีสันสดใสเหมาะกะซัมเมอร์ค่ะ

B11 _ Nude Clutch : ALDO:

1850
บาท

น่ารักมากกกกกกกกก สีสันสดใสเหมาะกะซัมเมอร์ค่ะ

มีสีครีม-ชมพูนะคะ

D38,39,40_Puffball Dress (ASOS) : เหลือ 1900 บาท

size UK 8

ทรงสวย เป็นผ้าลูกไม้เนื้อดี
มี 2 สีนะคะ เหลือง ดำ

D41_Lace Bodycorn Dress (ASOS) : เหลือ 1900 บาท

size UK 8

ทรงสวย
มีสีดำ/ชมพูค่ะ (แบบที่นางแบบใส่ทางขวาค่ะ)

D43_Violet Night Dress (Lipsy- ASOS) : เหลือ 1900 บาท

size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย ใส่ไปงานสวยเริ่ดค่ะ

D44_Diamond Pink Night Dress (Lipsy- ASOS) : เหลือ 3400 บาท

size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย ใส่ไปงานสวยเริ่ดค่ะ

D02
_ Lace Skater Dress (ASOS) : เหลือ 2100 บาท

size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบสวย ผ้าดี
มี 2 สีค่ะ ครีม ส้มชาเย็น (ดำหมดค่ะ)
สวยมากๆ คอนเฟิร์มคะ

D04_ Coral Floral Dress (ASOS) : เหลือ 1500 บาท

size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบสวยน่ารักค่ะ

D05_Heart Printed Dress (Vero Moda) :
เหลือ 1400
บาท

size XS

ของใหม่ป้ายห้อย แบบสวยน่ารักค่ะ

D06_SilverGold Night Dress (ASOS-TFNC) :
เหลือ 3000 บาท

size XS

ทรงสวย แบบสวย
ไปงานหรูๆได้สบายเลยค่ะ

D36
_Orange Tulip Dress (ASOS) :
เหลือ 2200 บาท

size UK 8

ทรงสวยมาก ใส่ไปทำงาน ไปออกงานได้เลยค่ะ คัตติ้งดีมาก

D37
_Yellow Summer Printed Dress (Vero Moda-ASOS) : เหลือ 1900 บาท

size UK 10

ทรงสวย แบบสวยน่ารัก ผ้าดี ใส่สบายค่ะ

D45_Pink Hiso Dress ( ASOS) : เหลือ 1900 บาท

size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย ทรงสวย ใส่เที่ยว/ใส่เดท/ใส่ไปงานได้เลยค่ะ
มีสีชมพูนะคะ

D46_Yellow Skater Dress ( ASOS) : เหลือ 1400 บาท

size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย ทรงสวย

มีสีเหลืองนะคะ

D48_Red Night Dress ( ASOS) : เหลือ 2200 บาท

size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย ทรงสวย

T01
_TOP Stripe Bow Crop(ASOS-Lipsy) : เหลือ 1200 บาท

Size UK 8

แบบสวยเก๋ แนวเดียวกะคริส หอวังค่ะ

T08
_Colorful Jumper (ASOS) : เหลือ 2000 บาท

size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย ลายน่ารัก ผ้าดีค่ะ

SK01
_Blue Lace Skirt (ASOS-Lipsy) : เหลือ 2400 บาท

size UK 8

แบบสวยเก๋
ตัดเย็บดีมากค่ะ

SK04
_Chic B&W Printed Skirt (ASOS) : เหลือ 1900 บาท

size UK 8

แบบสวยเก๋
ลายน่ารักค่ะ

P01_Red Trousers (French Connection) : เหลือ 1900 บาท

size UK 8

ทรงสวย ใส่แล้วไม่อ้วนเลย เก็บเชปดีค่ะ

P02/03/04_ Trousers (ASOS) :

2200
บาท

size UK 8

ม่วง (P03)
น้ำเงิน (P04)
(ดำหมดค่ะ)

ทรงสวย ใส่แล้วไม่อ้วนเลย เก็บเชปดีค่ะ

A01
_Bird Belt (ASOS) :

590
บาท

B09_Marven Clutch ASOS :
เหลือ 1900บาท

เเบบสวยเก๋ ไม่เหมือนใครค่ะ

B10_Black Clutch ASOS : เหลือ 1400 บาท

- - - - - - - - - - - Cute Dress - - - - - - - - - -

D12_
Stripe Dress- CLUB L (ASOS) :

1500
บาท

size UK 8 (S)

มีทั้งสองสีคะ
ของใหม่ป้ายห้อย ของจริงน่ารักมากก
แม่ค้าก็เก็บไว้เองตัวนึงค่ะ คอนเฟิร์มว่าใส่สวยมากค่ะ

D13_
Vintage Dress - ASOS : 1400 บาท

size UK 8
ของใหม่ป้ายห้อย วินเทจค่ะ

D14_Winter Floral Dress - Angle Eye (ASOS) :

เหลือ 1500บาท

size S
ของใหม่ป้ายห้อย น่ารัก ลายสวยค่ะ

D18
_Yellow Floral Dress - Oasis by ASOS :
1,500
บาท

size 8 และ 10

: Oasis Floral Print Dress
น่ารักอีกแล้ว สีเหลืองสดใสค่ะ

D19_Front Bow Dress ASOS :

เหลือ
1,350 บาท

size 8
ของใหม่ป้ายห้อย ZARA STYLE

D21_เดรส Vera Moda :

เหลือ
800 บาท

size 8
ของใหม่ป้ายห้อย พริ้วๆ ใส่แบบชิลๆ ไปทะเลน่ารัก

D22_Ruffle Dress - Dorothy Perkins (Glamurous) :

1,200 บาท

size 8
ของใหม่ป้ายห้อย มีโบ(ถอดได้) ให้ด้วยค่ะ

JS1
_Purple Chic Jumpsuit (ASOS) :

1500
บาท

size UK 8

เหลือสีม่วงนะคะ
(สีฟ้าหมดค่ะ)

ของใหม่ป้ายห้อย ของจริงน่ารักมากก ผ้าดี ทรงสวยค่ะ

JS3
Blue Floral Playsuit (Rare by TOPSHOP) :

1200
บาท

size UK 8

ของใหม่ป้ายห้อย แบบสวย ผ้าดี เนื้อนิ่มมาก
ไม่สั้นเกินไป เริ่ดเลยค่ะตัวนี้

T02_
เสื้อ crop- River Island :

400
บาท

Size10
ลายน่ารักค่ะ

T03_Polka Dot Blazer - ASOS :

1,700 บาท

size 10 ของใหม่ป้ายห้อยใส่ได้เรื่อยๆ match ได้เยอะค่ะ มีสีทางซ้ายนะคะ

Black Shorts with belt - ASOS
:

1000
บาท

Size 10
สีดำ พร้อมเข็มขัดหนังค่ะ

SK02_
Polka Dot Skirt- ASOS :

300
บาท

size 10

Dress FOX : 300
บาท ----USED

Size 2
แบบน่ารัก ใส่ไปทะเลค่ะ
เคยใส่ไป 1 ครั้ง สภาพ 99% ซื้อมาพันกว่า ได้ไปคุ้มค่ะ

- - - - - - - - - - - - - - CHIC SHOES - - - - - - - - - - - - - -

รองเท้าตอนนี้มีแต่ Size 36นะคะ
แต่ถ้าต้องการไซส์อื่น สามารถสั่งเพิ่มได้ค่ะ

SH01_High Heel - ALDO :

เหลือ 4000

SIZE 36 (UK 3)

ของใหม่ป้ายห้อย มีคู่เดียวนะคะ
ขายถูกมาก ALDO แท้นะคะ มีสีดำนะคะ
เหลือคู่เดียว ของจิงสวยมากกกกกก รับประกันความงามค่ะ

SH02_Snake Bow Heels - ASOS :

เหลือ 2500

เเบบคลาสสิก ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ

SH03_Zebra Chic Heels - ASOS :

เหลือ 2300

เเบบคลาสสิก ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ หนังดี งานเนี้ยบค่ะ

SH04_Black Heels - ASOS :

เหลือ 2500

เเบบคลาสสิก ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ หนังดี งานเนี้ยบค่ะ

SH06_Glitter Flat Shoes - French Connection : 2,500 บาทเหลือ 2,100

เเบบสวยเก๋ หนังนิ่ม ใส่สบาย งานเนี้ยบค่ะ

SH08_Oxford Tweed Shoes -ASOS :

เหลือ 1800

เเบบสวยเก๋ เป็นผ้าทวีท ไม่เหมือนใครค่ะ

SH09_White Shoes H&M : เหลือ 1050

size UK 3 (36)
ของใหม่

สีขาว ถ่ายรูปไม่ค่อยสวย แต่ของจริงน่ารัก
ค่ะ

SH10_Brown Shoes H&M :

เหลือ 1050

size UK 3 (36)

ของใหม่
สีน้ำตาล ของจริงน่ารักมากมาย ขายถูกค่ะ

- - - - - - - - - - - - - - Bag & Accessories- - - - - - - - - - -

B01_Mini Across Body Bag- ASOS :
1,150 บาท

ของใหม่ แบบน่ารัก ใช้ได้เรื่อยๆค่ะ
มีสีส้ม, แดง

(ทองกลิตเตอร์หมดค่ะ
)

B04_Vintage Across Body Bag- Warehouse (ASOS) : 1500บาท

ของใหม่ แบบใช้ได้เรื่อยๆค่ะ

B05_Floral Across Body Bag- ASOS : 1,150 บาท

ของใหม่ แบบน่ารัก ใช้ได้เรื่อยๆค่ะ

B06_Little Heart Across Body Bag- Suzi Smith by ASOS :

2,250
บาท

ใบนี้สวยมาก เปนกำมะหยี่ คัตติ้งเนี้ยบค่ะ
ใช้เที่ยว ใช้ไปงานได้หมดค่ะ
มีสีดำนะคะ ตามรูปพร้อมป้ายชื่อร้านค่ะ

B07_ALDO Glitter Clutch- ALDO : 1800 บาท

ของใหม่ ใบนี้สวยค่ะ ใช้ไปเที่ยวก้อได้ ไปงานก้อสวยเริ่ด

มีสายสะพายข้างให้ด้วย
มีสี Bronze ค่ะ (ดำหมดค่ะ)

Floral Chic Hat - ASOS : 400 บาท

แบบน่ารัก

Headband ASOS : 400บาท ลดจากราคาเต็ม 600บาท

- Victoria Floral Headband

เหลืออันสุดท้ายแล้วค่ะ เป็นอันบนนะคะ

ของจริงน่ารักมากกกค่ะ คุณภาพดีด้วย

ขอบคุณ SBN ค่ะ

ฝากเพจด้วยค่ะ : www.facebook.com/sweetiesaycheeze

********ลงเพิ่ม H&M จัดเต็มมาก + รองเท้าลด500ทุกคู่ + ส่งฟรี !!!!!! เสื้อผ้ามากกว่า50แบบ *****TOPSHOP-TOPSHOP**ASOS-ASOS-ASOS***ZARA- ZARA-ZARA***H&M-H&M-H&M*****************