ไม่สะดวก PM นะคะ สนใจจริงๆติดต่อได้ทางเมลล์ ตลอด 24ชม. เลยค่ะ
แม่ค้าใจดีจ้า รายละเอียดมาขอรูปเพิ่มเติมได้เลยน้าา ~~
Email : bunnies49@gmail.com
CF no CC ค่ะ พร้อมโอนลดได้อีกนะคะ ^.^
** ทุกชิ้นราคาส่งฟรีลงทะเบียนแล้วนะคะ **

รองเท้าร้านคุณมิ้น DIARIEZ sz.38 มีตำหนิด้านหลังเพราะอุ้มติดกันรองเท้ากัด
แต่ตอนนี้ดึกออกแล้วเลยเป็นรอยนิดหน่อย ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ
ราคาเต็ม 1550.- ส่งต่อ 900.- ส่งฟรีลงทะเบียน แถมไม่ต้องรอตัดเป็นเดือนด้วยน้า^_^
ตอนส่งจะส่งกล่อง JASPAL ไปให้นะคะ

Jumpsuit Kloset Sz.S ลายกระเบื้อง ราคาเต็ม 6250.- ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ถ่ายรูปสีเพี้ยน สีจริงเป็นแบบในรูปจ้า
ตัวเต็มเป็นแบบนี้นะคะ สีเดียวกันเลยค่ะ (ขออนุญาติยืมรูปภาำพนะคะ^^) ส่งต่อ 3000.- ส่งฟรี EMS 

รองเท้า Steve Madden Sz.38 Used very like new 98%
ราคาเต็ม 4900.- ซื้อมาจากช็อปที่เซ็นทรัลค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ เก็บอย่างดี
ลองแค่ในห้องค่ะ ยังไม่มีโอกาสใส่ไปไหน ส่งต่อ 3500.- ส่งฟรีลงทะเบียน อุปกรณ์อยู่ครบถ้วน

สีชัดๆจ้า วิ้งๆพองามตามสไตล์ Steve Madden เลยนะคะ ไม่ทั่วไปแน่นอน ^O^

เสื้อกล้าม Sretsis US4 UK8 เป็นเสื้อกล้ามตัวยาวแต่ไม่ยาวมากนะคะ ใส่สบาย ขาย 1100.- ส่งฟรีลงทะเบียนจ้า

ขอบคุณพื้นที่ดีๆจาก SBN ค่ะ <3