สนใจสินค้า PM มาเลยค่ะ
หรือ LINE or Whatsapp มาที่เบอร์ 086-5870909
E-mail: llvllickyz@hotmail.com
cf แล้วถ้าจะ cc กรุณาแจ้งด้วยค่ะ อย่าหายไปเฉยๆน้า

พร้อมตอบเกือบตลอดเวลาค่ะ ออนไลน์ตลอด ^^
แม่ค้าใจดีค่ะ ลองต่อมาก่อนได้ค่ะ

มาใหม่!
Peacock Earrings SALE!! just 350 b. !!!
thanks pic from
S
IRICHAI23 ACCESSORIES

1.AIIZ ตัวนี้ซื้อมาแพงค่ะ (สองพันกว่าๆ) แต่ใส่แค่สอง สามครั้งเอง ขอปล่อยแบบลดสุดๆที่ 800.-

2.H&M
ตัวนี้ใส่สบายค่ะ เอาไว้ใส่สบายๆอยู่บ้าน ปล่อยที่ 300.-

3.Forever21
ตัวนี้ลายน่ารักค่ะ ใส่สบายๆอยู่บ้านได้อีกค่ะตัวนี้ 300.-

4.NOBODY มีฮู๊ดด้วยนะคะ แม่ค้าเคยใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ (อก 32) ขอปล่อยที่ 350.-

5.UNIQLO เสื้อยืดยูนิโคล่ ผ้านิ่มมากค่ะ ใส่แล้วอุ่น ตัวนี้แม่ค้าเคยใส่ 2-3 ครั้งเองค่ะขอปล่อยที่ 200.-

6.UNIQLO อีกตัวนะคะ ตัวนี้ไซส์ใหญ่ คุณผู้ชายก็ใส่ได้ค่ะ ขอปล่อยที่ 300.-

7.Seventh Heaven ตัวนี้เคยใส่ครั้งเดียวเองค่ะตัวนี้ 100.-

8.Some Thing We love เสื้อแขนกุดลายจุด เนื้อผ้านิ่มค่ะ ใส่สบายตัวนี้ปล่อยที่
SOLD ค่ะ

9.Cloth Garden เสื้อกั้กสีขาวน่ารักค่ะตัวนี้ 100.-

10.Moon Bird เสื้อค้างคาวคอกว้าง ลายน่ารักดีค่ะ 300.-

11.เสื้อแขนสั้นสีขาวลายแมว น่ารักดีค่ะ ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงเอวสูง น่ารักค่ะ 200.-

12.เสื้อคลุมยีนส์แขนสามส่วน พับแขนได้ น่ารักค่ะตัวนี้ SOLD ค่ะ

13.เสื้อกั๊กยีนส์ ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะ ซื้อมาหลายตัวเกิน ตรงซิปมีคำว่า KISS ติดอยู่ค่ะ น่ารักมากๆ ตัวนี้ 250.- ค่ะ

14.เสื้อคลุมลายจุด Polka Dot ขาวดำ น่ารักค่ะ ตัวนี้ซื้อมายังไม่เคยใส่เหมือนกันค่ะตัวนี้ 100.- ค่ะ

15.เสื้อกล้ามลายธงชาติสเปน ตัวนี้เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ ขอปล่อยต่อที่ 100.-

16.เสื้อเชิ้ตแขนสั้น กระดุมสีดำ ลายผ้าเก๋ไก๋มากค่ะ เป็นลายหน้าคน
ราคา SOLD

17.เสื้อยืดแขนสีดำ ตัวนี้ลายน่ารักมากค่ะ เป็นผ้ายืดนะคะ ใส่สบาย ตัวนี้ 100.- ค่ะ

18.เสื้อแขนกุดสีชมพูช้อกกิ้งพิงค์นะคะ ตัวนี้เป็นผ้าลื่นๆ ใส่สบายค่ะ ใส่เป็นเดรสก็ได้ (สำหรับคนตัวเล็ก) หรือจะใส่ทับกับกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงก็ดีค่ะ สีสดมากๆ ใส่แล้วขับผิวสุดๆ แม่ค้าเคยใส่แค่ครั้งเดียวค่ะตัวนี้ 250.-
ค่ะ

19.กระโปรงผ้ายืด สีดำ ตัวนี้ใส่คู่ได้กับหลายชุดมากเลยค่ะ ตัวนี้ 200.-

ลอง mix&match ดูค่ะ

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ