ใบนี้สวยมากเลยค่ะ ใบดูไม่ใหญ่ แต่จริงๆจุของได้เยอะ สีดำใช้ได้หลายโอกาสด้วยค่ะ ของแท้แน่นอน มือหนึ่งยังไม่เคยใช้เลยค่ะ (หนังและผ้ายังใหม่มากๆ) ราคาเต็ม $298 นะคะ เหลือเพียง 7600.- บาท ส่งฟรีค่ะ สนใจอยากดูรูปเพิ่มเติมติดต่อ pm มาได้เลยค่ะ หรืออีเมล happierv[at]gmail.com จะนัดรับสินค้า (สะดวกแถว BTS) หรือส่งไปรษณีย์ก็ได้ค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
  • Signature fabric with leather trim
  • Inside zip, cell phone and multifunction pockets
  • Center zip compartment
  • Magnetic snap closure, fabric lining
  • Handles with 10″ drop
  • ขนาด 13" (L) x 12 1/4" (H) x 5 1/4" (W)
  • มาพร้อมกับถุงผ้า (มีให้ตามในรูปเลยค่ะ)

อันนี้รูปจากบนเว็บค่ะ