*~ รูป SBN Meeting ร้อน ๆ จ้า ~* - Page 13

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 13 of 19 FirstFirst ... 31112131415 ... LastLast
Results 121 to 130 of 186
    nOOnOO's Avatar
    nOOnOO is offline Trusted Member Brandname Fan
    nOOnOO's Bank Account
    • Bank Account 1: 085X2X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: *~ รูป SBN Meeting ร้อน ๆ จ้า ~*

โห...ดูจนเพลินเลยค่ะ แต่ละคนงามๆๆๆทั้งน้านนน
    ขนาดทำหน้าพี่บันเบลอๆยังรู้สึกได้ถึงความงามเลยค่ะ อิอิ

ชอบกองกระเป๋าจังเห็นแล้ว...โอ้วว อยากจะเป็นเจ้าของมันทุกใบเลย

penne is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: *~ รูป SBN Meeting ร้อน ๆ จ้า ~*

เบรคเอี้ยดดดดด+++ เข้ามาแก้ตัว ...เปล่าใช่มือเค้าน้า ตะเอง hahaha แอบเปล่าทวงด้วย เสียหมดดดดดดดด เอิ้กกกก

ยังไม่มีเวลามานั่งเขียนถึงทุกคนเลยอะ ขออภัยนะจ้า ขอเวลาแป็บนึง

srichardson's Avatar
    srichardson is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

ว้าย...สาวๆแอบมีการถ่ายรูปกันตอนปิดงานด้วยเหรอเนี้ย ไม่ยอมอ่ะ ไม่ยอม นู๋หมวยพี่พยายามคิดแล้วว่านู๋หน้าเหมือนดาราคนไหน แต่นึกไม่ออก ว่ะค่ะ มันคุ้นหน้าแต่จำชื่อไม่ได้ อ๊า...นึกออกแล้วเหมือน แก้ว (อภิรดี) งัย แล้วหมวยว่าหน้าพี่เหมือน บียอนเซ่ มั้ย ฮี่ๆๆๆ (แอบชมตัวเองหนึ่งดอก)

น้องแนท พี่จำนู๋ได้ที่เราคุยกันเรื่องสีผม นู๋นะหน้าใสเด้งเชียว อยากฝากพี่ซื้อสีทำผมก้อได้เน้อ pm มาเลยเวลาพี่สั่งเขาจะได้สั่งพร้อมกันดีปะ

นี่คุณบัน คุณนะผอมกว่าเราตั้งเยอะ ไม่เห็นจะอ้วนเลย ดูเราซิ น้องสาวเข้ามาดูบอกว่า เจ้ แกนี่อ้วนชนะเลิศเลย แง้ๆๆ ไอ้น้องบ้า มันไม่ให้กำลังใจกันเลย

น้องไนซ์ด้วยออกจะน่ารัก หน้าก้อไม่มันหรอกแต่มันเปล่งประกายจากภายในตะหาก ฮิๆๆ จบข่าว

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member Master Brandname
    kunmuay's Bank Account
    • Bank Account 1: 357X2X1X7X

หมวยว่าพี่นีน่าเหมือนบิยอนเซ่มากๆเลยอะ ถ้าไม่บอกนึกว่าแฝดอะค่ะ.. แฮ่ๆๆๆ

ก็ไปถ่ายรูปที่พาราก้อนกันต่อมีเทศกาลตรุษจีนพอดี ป้าจะอิ๊บแกไปเชิดสิงโต ส่วนหมวยไปเป็นแป๊ะยิ้มฮ่า... อิอิ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    DenMark's Bank Account
    • Bank Account 1: 803X0X7X6X

เพิ่งมาเพ่งรูปดีๆ แอบเห็นใครขนบาลองมายกเซตเนี่ย? เหอๆๆๆ รองเท้า กระเป๋า เข็มขัด บาลองทั้งน๊านนนน

แฟนพันธุ์แท้บาลองเรยนะครับเนี่ย

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member Master Brandname
    TwinkleStar's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X8X9X0X
    • Bank Account 2: 512X4X4X8X

พี่นีน่าเป็นบียองเซ่ น่าร๊ากกกก คริคริคริ สีผมคุณพี่สวยจริง ๆ ค่ะ ผิวหน้าคุณพี่ก็ดี๊ดีอ่ะ สวยงามมากมาย ชมเยอะละ ของอั่งเปาให้หนูด้วยนะคร๊า......
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

jachamai's Avatar
    jachamai is offline Registered Member Master Brandname

มาแล้วๆๆ มาช้าอ่ะ กลับบ้านที่ใต้น่ะจ้า มีทติ้งสนุกมาก...เพื่อนๆและน้องๆน่ารักกันทุกคนเลยค่ะ
    ยัยดาว : น่ารักมากอุตส่าห์เดินมารับ(หมู)พี่จ๋า นี่ถ้าดาวไม่เดินออกมาดูพี่นอกร้านพี่อาจถอดใจแระ ก็มันไกลชิบป๋งเลยอ่ะ จริงๆก็ด้วยความเฟอะของตัวเอง ดูแผนที่ผิดสเกลไปหน่อยนึกว่าไม่ไกลจากเอ็มโพเรียมมากมาย อายว่ะ
    แจนซ่า: คุยเอ็มและเม้าท์โทรศัพท์กันมานาน พี่ดีใจนะจ้ะที่ได้เจอแจนน่ะ คนอาไร๊..พี่ว่าพี่ตัวเล็กแล้วนะ แจนตัวกระเปี๊ยกนึงอ่ะแล้วก็น่ารักมากมาย ดูแลพี่เป็นอย่างดียามพี่เมารถ ฮี่ๆ
    น้องจิ๊บ: ตัวจริงน่ารักสมคำร่ำลือ จริงๆพี่คุ้นเคยกับ " ป้าจะอิ๊บ" ตั้งแต่ห้องแป้งพันทิพย์แล้วล่ะ
    ได้เจอตัวเป็นๆ ดีใจมากเลยจ้ะ ขอบคุณจิ๊บด้วยที่ทำให้พี่ดูดีกว่าตัวจริง (อ้อ!..เสื้อพี่น่ะจริงๆสวยกว่านี้อีกน๊า พอดีเดินไกลไปหน่อย จีบเจิบเสื้อมันแตกหมดเลยอ้ะ :cry)
    คุณบัน : หน้าสวยผิวสวยแล้วทำไมต้องเบลอหน้าด้วยเนี่ย มาคอนเฟิร์มอีกคนว่าคุณบันตัวจริงดูดีมากจริงๆค่ะ

เด๋วมีต่อ...ขอพักเหนื่อยเพิ่งเดินทางมาหมาดๆ มีเพื่อนๆน่ารักอีกหลายคนที่อยากเขียนถึงค่ะ

ledhara's Avatar
    ledhara is offline Trusted Member Master Brandname
    ledhara's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X4X0X8X

^^
    ^^
    พี่จ๋า วันนี้ไปเดินที่ชิดลมมาเปล่าค๊ะ แล้วหนีบน้องแนลไปด้วย คือวันนี้จอดรถรอน้องไนซืที่ชิดลมแล้วก็แบบมือก็เล่นไอโฟนเข้าSBN อยู่ โหใครหนอถือน้องแนลเมทาลิค คือแบบมันแยงเข้าตามากๆค่ะ แล้วก็แบบเอ...ทำไมหน้าคุ้นจังใส่ที่คาดผมอันเดียวกับในรูปด้วย ใช่พี่เปล่าค๊ะ...

guccibaby's Avatar
    guccibaby is offline Trusted Member Brandname Fan
    guccibaby's Bank Account
    • Bank Account 1: 305X9X4X7X

พี่ดาวสวยม๊ากค๊า อ๊ากก เสียดายที่ไม่ได้ไป อิอิ

puk_apitta's Avatar
    puk_apitta is offline Registered Member Brandname Fan

โอ้แม่เจ้า ทำไมรูปเรามันอืดและบวมได้ขนาดนี้ หน้ากลมเหมือนอมซาลาเปาไว้สัก 10ลูก
    น้องแอนนี่ ขอบคุณที่ชม แต่พี่ว่า หนูนั้นหล่ะ สวยมากๆๆ หน้าหวานมากค่ะ หุ่นก็ดีมาก เนี่ยขนาดมีลูกเล็กยังหุ่นดีขนาดนี้เลย
    น้องแนท เราไม่ค่อยได้คุยกันเลยนะ แต่พี่แอบชอบหนูแต่งตัวหน้ารักมากๆๆ
    น้องแจน บอกว่าพี่หน้าเหมือน หนิง ศรัยฉัตร แต่สวยไม่ได้ครึ่งเขาเลย
    เจ๊บัน ปิดหน้าทำไมจะ๊เจ๊ หน้าเจ๊หน้าทั้งสวย ทั้งผ่องมากๆๆ บอกเคล็ดลับหน่อย
    คุณเม เรามาแลกกันไหม๊ กระเป๋าแลกรองเท้า ฮิฮิ
    คุณโก้ โทรหาหน่อยนะ แบบว่าเกรงใจมากๆๆเลยค่ะ

Page 13 of 19 FirstFirst ... 31112131415 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ