*~ รูป SBN Meeting ร้อน ๆ จ้า ~* - Page 4

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 19 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast
Results 31 to 40 of 186
    jipnaja's Avatar
    jipnaja is offline Trusted Member Brandname Fan
    jipnaja's Bank Account
    • Bank Account 1: 743X5X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: *~ รูป SBN Meeting ร้อน ๆ จ้า ~*

เมื่อเม้าท์กันจนเหนื่อย
    ก็เริ่มหม่ำ ๆ กันแล้วคับ

อาหารเยอะแยะมากมาย ยกมาไม่ขาดเลยอ่ะ
    ยังแอบคิดอยู่ในใจ ว่าจะมีมั่ว ๆ มาบ้างรึเปล่าหว่า

แต่เมื่อถึงเวลาถ่ายรูป ก็ยังทำหน้าที่ของตัวเองได้ดีอยู่

รวมญาติแล้ววววววววววววววววววววว

ถ่ายรูปหมูกันอย่างสนุกสนาน

รูปเนี้ย คนอื่นใจร้ายกันมาก ๆ เลย
    อุตส่าห์คิดอย่างสวยงาม จะยืนเรียงกันบนบันได
    โอ้ววว ชั้นเกิดมาเพื่อสิ่งนี้
    แต่สาว ๆ ไม่กล้ามายืน สงสัยกลัวบันไดหักแน่เลย 555

รูปมีตติ้งครั้งที่ 2 เต็มอิ่มที่นี่
    http://www.4shared.com/dir/8580732/8...ing_SBN_2.html
    ------------------------------------
    http://jipnaja.bloggang.com
    http://jipnaja.spaces.live.com
    http://jipnaja.hi5.com

-*-

jipnaja's Avatar
    jipnaja is offline Trusted Member Brandname Fan
    jipnaja's Bank Account
    • Bank Account 1: 743X5X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: *~ รูป SBN Meeting ร้อน ๆ จ้า ~*

เลิกงานแย้วววววววววววววววว

ตาจะปิดแล้วเหมือนกัน คร่อก

พรุ่งนี้ค่อยมาลงต่อนะ อิอิ
    รูปมีตติ้งครั้งที่ 2 เต็มอิ่มที่นี่
    http://www.4shared.com/dir/8580732/8...ing_SBN_2.html
    ------------------------------------
    http://jipnaja.bloggang.com
    http://jipnaja.spaces.live.com
    http://jipnaja.hi5.com

-*-

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member Master Brandname
    TwinkleStar's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X8X9X0X
    • Bank Account 2: 512X4X4X8X

ถึงบ้านนอกแย้ววว.....
    หุหุหุ หลักฐานมัดตัวเลยว่าใครทานคุ้มที่สุด 5555 ขอบคุณทุก ๆ คนที่ไปร่วมงานนะคะ สนุกกันมากมาย

ขอบคุณทุก ๆ คนนะคะ ดาวจำชื่อและหน้าตาได้ทุกคนจ้า แต่ไม่อยากพิมพ์ยาว ๆ ทุกคนน่ารักมากมายค่ะ ขอบคุณที่ทำให้ดาวได้เปิดหูเปิดตา ไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อน จับเครื่องบินมาเพื่อ shopping + meeting โอ้วโน้ววว จุ๊ ๆๆ อย่าบอกใครนะ

special thanks
    พี่บันฯ ขอบคุณที่เป็นแม่งาน และมาส่งหนูถึงบ้าน..บ้านหนูไม่เรียบร้อย เศร้าจิต อายมาก

พี่จ๋า ขอบคุณสำหรับหมูรมควัน อาหย่อย คุณพี่เค้าเดินมาจาก BTS พร้อมพงษ์!! มาแบบไม่ปรึกษาใคร เจ๊ อุตส่าห์ใส่เสื้อเจ้าหญิง แป่วววว

คุณโก้ อุตส่าห์หอบรองเท้ามาให้ ขอบคุณมากมายจ้า

คราวหน้า meeting กันอีกนะเคอะ ถ้าเดือน ส.ค. น้องเด่นกลับมาจ้า ใครอยากเห็นตัวเป็น ๆ เชิญ เชิญ
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

JaYLeK's Avatar
    JaYLeK is offline Trusted Member Master Brandname
    JaYLeK's Bank Account
    • Bank Account 1: 232X2X6X4X
    • Bank Account 2: 164X1X9X3X
    • Bank Account 3: 710X3X0X2X
    • Bank Account 4: 635X0X3X3X

เค้าจะดูหน้าเจ๊บันฯ ชัด ๆ อ่ะ ไม่ยอม

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member Master Brandname
    honeyp's Bank Account
    • Bank Account 1: 016X7X7X9X

เสียสละเพื่อชุมชน

ว้าว มีแต่สาวสวยๆทั้งนั้นเลยอ่า ถ้าเราไปคงหมองหม่นน่าดู เหอๆๆ

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member Master Brandname
    JanzA's Bank Account
    • Bank Account 1: 716X1X8X1X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    3

จขกท.ไปตีกบค่ะ
    กลับบ้านคงสลบหมดแรง
    ไว้ให้มาลงรูปเด็ด ๆ วันพรุ่งนี้นะคะ
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

koikoi is offline Registered Member Newbie Brandname

ว้าวววววววววววววววว สวยๆ กันทุกคนเลยยยยยยยยย
    ขอบคุณตากล้อง คุณจิ๊บเอารูมาให้ดูนะคะ .. ทำให้คนอดไปในนาทีสุดท้ายอย่างก้อย น้ำลายหกอย่างแรง
    พี่บัน ... จะปิดหน้าเบลอไปทามม้ายยย ตัวจริงออกจะสวยเด้งปานนั้น คิคิ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    DenMark's Bank Account
    • Bank Account 1: 803X0X7X6X

พี่ผม (TwingleStar) เหอๆๆๆ อ้วนได้อีก กร๊ากกกกกก

ว่าแต่เจ้ทานซะคุ้มเรยนะ เหอๆ สงสัยกะทานเผื่อผม (ไปคนเดียว ทานสองคน) กร๊ากกกก

เรื่อง meeting เดือน ส.ค. เจ้จะเอาน้องไปโชว์ตัวทามม๊าย? ยืนถ่ายรูปคู่กันเค้าก็นึกว่า "ลูกบาส" กับ "ลูกบอลพลาสติก" หรอก เหอๆๆ แข่งกันกลม

ป.ล. มาออกเสียงอีก 1 เสียง ด้วยครับ ว่าไม่ยอมอ่ะครับ พี่บันฯ ให้ป้าจะอิ๊บทำหน้าเบลอแบบนี้ ไม่แฟร์อ่า

เปิดเผยตัวด่วน คิคิ

Tarinee's Avatar
    Tarinee is offline Trusted Member Brandname Fan
    Tarinee's Bank Account
    • Bank Account 1: 957X0X6X0X
    • Bank Account 2: 517X0X1X6X

ชาว SBN มีแต่สาวๆ สวยๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ไว้โอกาสหน้าจะไปด้วยให้ได้ค่ะ
    LINE ID : Jeabang

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member Master Brandname
    kunmuay's Bank Account
    • Bank Account 1: 357X2X1X7X

อ๋อ เห็นหน้าปุ๊ปจำได้เลย ชอบกระเป๋าม่วงของคุณปุ๊กอ่าค่ะ หลงรักอีกแระ เห้อ... แอบเอามาสะพายด้วย ขอบคุณหลายเด้อคร่า... จุ๊บๆๆ ว่างๆเอามาให้ถืออีกน๊า...

ชอบทรงผมคุณจ๋า(รึเปล่าเอ่ย) มาไม่ทัน ชอบมากเก๋มากมายค่ะ...

รองเท้าเก๋กู๊ดดดด คู่นี้เป็นของใครเอ่ย งามมมมมมากๆๆจริงค่ะ..

คุณแอนนี่ลูกชายน่าร๊ากกก คุณแม่สวยมากๆค่ะ..

คุณแพท ... หน้าคุ้นอีกแระ งิงิ เราหมวยไปไม่ทันคุณแพทนะ แต่ว่าหน้าคุ้นอีกแล้วจิ... เราเคยเจอกันป่าวอ่า ป้าจะอิ๊บก็คุ้นหน้าอะ... -----> ป้าๆๆ ชั้นว่าคุณแพทหน้าเหมือนน้องคนนึงที่พวกเรารู้จักอค่ะ น้องในก๊วนญ.เราอะป้า...

พี่นีน่าโพสท่าได้เริ่ดจริงๆ แต่สู้หมวยไม่ได้ กร๊ากกกกกกกก
    ...... meeee เผ่นนนน

Page 4 of 19 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ