•.¸¸.•*´¨`*•.ขอแนะนำ Brand เสื้อผ้าน้องใหม่ค่ะ Mona Pompelmo (โมนาปอมเปล)•.¸¸.•*´¨`*•.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: •.¸¸.•*´¨`*•.ขอแนะนำ Brand เสื้อผ้าน้องใหม่ค่ะ Mona Pompelmo (โมนาปอมเปล)•.¸¸.•*´¨`*•.

Monapompelmo is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default •.¸¸.•*´¨`*•.ขอแนะนำ Brand เสื้อผ้าน้องใหม่ค่ะ Mona Pompelmo (โมนาปอมเปล)•.¸¸.•*´¨`*•.

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอแนะนำ แบรนด์เสื้อผ้าน้องใหม่ ราคาไม่แพงที่เน้นการออกแบบและตัดเย็บที่ปราณีต และสวยงาม แถมราคาก็ไม่แพงนะคะ ชื่อของเราคือ Mona Pompelmo (โมนาปอมเปล) ค่ะ ยังไงลองชมรายละเอียดด้านล่าง และหากสนใจสามารถสั่งซื้อได้ผ่านทาง Facebook ที่เราให้ไว้ได้เลยค่ะ
    ^________________^

http://www.facebook.com/MonaPompelmo

สำหรับเสื้อผ้าของเราจะผลิตจำนวนน้อย แต่ราคาไม่แพง เพิ่มความโดดเด่น และให้สาวๆทุกคนที่เห็นคุณในเสื้อผ้าของเรารู้สึกอิจฉาคุณค่ะ!!!

http://www.facebook.com/MonaPompelmo

นี่คือตัวอย่างเล็กน้อย ของเสื้อผ้าแบรนด์เราค่ะ

[IMG][/IMG]

MP002 : in the masks mode

DETAIL : เดรสผ้าซาตินเนื้อนุ่ม ลายหน้ากาก สีสันสดใส ด้านหน้าเป็นกระดุมหลอก ตัวนี้มีซิปด้านข้าง พร้อมซับในให้ด้วยนะคะ ส่วนคอเป็นผ้าสีครีม ตัดกับลายผ้า ดูเข้ากันที่สุดดดด ตัวนี้อาจจะสั้นไปนิดนุงสำหรับสาวตัวสูง แนะนำให้ใส่กางเกงไว้ข้างใน หรือใส่คู่กับเลกกิ้ง ก้อดูดีไปอีกแบบน้า
    SIZE : อก 34" / เอว 28" / สะโพก 42" / วงแขน 18" / บ่า 13" / ยาว 31"

PRICE : 420 บาท

[IMG][/IMG]
    MP003 : pink daisy dress

DETAIL : เดรสผ้าคอตตอนญี่ปุ่น สีชมพูหวาน เนื้อดี ไม่บางค่ะ มีลูกเล่นที่ปกหน้า-หลังไม่เหมือน กัน ด้านหน้าเป็นปกคอบัว ส่วนด้านหลังเป็นคอวียาว พร้อมซิป ชุดนี้เป็นเดรสไม่มีแขน ชายกระโปรงผ่าหลัง แอบเปรี้ยวนิดๆ น่ามีไว้ในครอบครองสักตัวนะค้า (ตัวนี้ แม่ค้า recommend ว่าใส่แล้วดูดี เอวเป็นเอวเลยคร้าาา คิกคิก)

SIZE : อก 34" / เอว 28" / สะโพก 35" / วงแขน 18" / บ่า 14" / ยาว 34"

PRICE : 530 บาท

[IMG][/IMG]

MP004 : pink panther

DETAIL : เดรสผ้าซาตินลายเสือชมพู-น้ำตาล ที่ดูไม่ดุมากจนเกินไป เพราะมีสีชมพูมาตัดกัน ทำให้ดูดีในลุคไฮโซ เดรสชุดนี้อัดซับใบด้วยผ้าเจอร์ซี่เนื้อดีสีขาว ทำให้ชุดอยู่เป็นทรง ทิ้งตัวสวยเลยล่ะค่ะ ด้านหน้าเป็นคอวี เซ็กซี่นิดๆ (เหมาะกับคนที่มีหน้าอก เพราะจะทำให้หน้าอกดูเล็กลง เริ่ดอ่ะ!!) ส่วนด้านหลังเป็นซิปยาวประมาณสะโพกค่ะ ใส่ง่าย สบายมั่กมาก ด้านหลังก้อน่าค้นหา ด้วยรอยผ่าเล็กๆ ตรงชายกระโปรง แค่เห็นก้อตกหลุมรักแล้วน้าาา

SIZE : อก 36" / เอว 28" / สะโพก 36" / แขนยาว 18" / บ่า 14" / ยาว 34"

PRICE : 530 บาท

[IMG][/IMG]

MP005 : my viola cat

DETAIL : เสื้อผ้าชีฟองพื้นสีขาว ลายแมวโทนสีม่วง น่าร้ากกกที่สุด ปกเสื้อโทนสีชมพู เป็บแบบกะลาสี เข้ากันกะตัวเสื้อ ส่วนกระดุมก้อทำจากผ้าลายเดียวกัน สาวๆที่รักแมวมิควรพลาดอย่างยิ่งนะค้าาา

SIZE : อก 38" / เอว ฟรีไซส์ / สะโพก ฟรีไซส์ / แขนยาว 28" / บ่า 14" / ยาว 40"

PRICE : 430 บาท
    Last edited by Monapompelmo; 21-07-12 at 22:40.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ