ของทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองนะคะ รับประกันทุกชิ้นค่ะ เพราะเป็นคนรักษาเสื้อผ้ามากค่ะ สนใจ PM มาได้ตลอด whatapp หรือโทรมาที่ 083-9222544 ค่ะ สามารถต่อรองได้เล็กน้อยนะคะ ให้เวลาจองสินค้า 2 วันค่ะ (เห็นใจแม่ค้าด้วยนะคะ) มีบัญชีเดียวค่ะ ธนาคารกสิกรไทย สาขาสยามพารากอน 738-2-69338-2 ธนิกานต์ ศิรินุพงศ์ ค่ะ (แจ้งนิสนุง!! บางตัว จะมีสีเมจิคเขียนเลขไว้ที่ tag ของเสื้อบ้างนะคะ พอดีว่าส่งซักรีดน่ะค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานแน่นอนค่ะ แจ้งไว้ก่อนเพื่อความสบายใจจ๊ะ) ส่งลงทะเบียน30 EMS 50นะจ๊ะลูกค้าที่น่ารัก

**** รูปอาจไม่ค่อยชัดมาก แต่สินค้าคุณภาพเยี่ยมทุกตัวนะคะ ถ้าอยากดูชัดๆ whatapp มาสอบถามได้เลยค่า ****

เสื้อ crop Topshop size 6 หายากมากมาย ซื้อมาจากเซนลาดนะคะ ตัวสุดท้าย แต่ซื้อมาแล้วไม่กล้าใส่ ฮ่าๆๆ ขายต่อเลยค่ะ ซักไปครั้งเดียว ยังไม่ได้ใส่เลย 600- (งดต่อนะคะ ราคาช็อปซื้อมา 650-นะคะ ขายขาดทุนแล้วค่ะยังไม่ได้ใส่ซักครั้งเดียว คนอื่นขายแค่เสื้อกล้ามครอป ก็ 800แล้วนะคะ ตัวนี้ใครได้ไปคุ้มแน่นอนค่ะ)

เสื้อยืด PF size s ค่ะ น่ารักมากกกก ใส่ไป 2ครั้ง สภาพดีเลิศ 350- Sold

กระโปรงสีเหลืองมัสตาด บอดี้คอน ผ้าหนาดีค่า size 36 ซิปหน้า ใหม่กริบ 350-

หมวก HM size M (รอบหัวขนาดปกติอ่ะค่ะ) น่ารักมากกกกกค่ะ ของใหม่นะคะ sale 600- Sold

ตุ้มหู HM ยอดฮิตค่ะ คู่ละ 400 จ๊ะ (ราคารวมส่งลงทะเบียนจ๊ะ) ถูกกกกกกกมากกกก Soldสีชมพู

เดรสสั้น Chaps size xs ค่ะ ใหม่มากๆ ผ้าดีมากๆ 600-

เสื้อปีกค้างคาว Addidas Original size32 แต่คนใส่ S-M ใส่ได้แน่นอนค่ะ สวยมากนะคะ ใส่ไปครั้งเดียว 500-

เดรส chaps ผ้าเงาๆไหมๆ สวยมากกกกกค่ะ size xs ค่ะ ใส่ไปงานครั้งเดียวเลย 500-

เดรสเกาะอก F21 size s ปักเลื่อม สีดำ ชายกระโปรงเป็นบอลลูนนิดๆ สวยมากค่ะ สวยเว่อร์ ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อเองจากอมเริกาค่ะ 800-

เดรส HM size 32 ค่ะ สีดำ ผ้าดีมากกกก มีโบว์ที่คอเสื้อค่ะ 400-

เดรส Jaspal size xs ค่ะ สีขาวครีม ลวดลายเป็นงานปักนะคะ ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ที่เอวผู้โบว์ด้วยค่ะ 800-

เดรสงานสยามค่ะ สีม่วง สวยงาม เล่นระบายตรงแขนค่ะ สวยนะคะ 400-

เสื้อยาว EDC ผ้าโปร่งๆทิ้งๆ ยาวปิดก้นค่า เกือบเป็นเดรสได้เลย ลายละเอียดสวย เย็บดี ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ไซส์ xs 500-ค่ะ

ชุดเอี๊้ยมยีนส์ Jaspal Barbie sz xs สีเหลืองไม่สด ออกแนวเหลืองซีดๆเซอร์ๆค่ะ น่ารักมากค่ะ 400-

เดรสลายตาราง ESP sixe xs ผ้าดีค่ะ พับแขนติดกระดุมได้ กระดุมหน้า มีเป๋าสองข้าง 400-

เดรส Jaspal xs สีชมพูไล่เฉด ใส่ออกมาดูดีเลยค่ะ 400-

เดรสตัวนี้เนี๊ยบมาก Jaspal xs แต่ป้ายหายไปค่ะ แต่ของจริงแน่นอนค่ะ ผ้าดีมาก ขลิบปลายด้วยผ้าหนังๆวาวๆสีน้ำตาล หรูหราเลยค่ะ 500-

เสื้อ Jaspal size s แต่ m ใส่ได้นะคะ ผ้าลายเส้นสีครีม เล่นระบายตรงหน้าอก สวยๆค่ะ สภาพ 90% ของพี่สาวค่ะ 300-

เสื้อ Chaps xs เว้าไหล่ค่ะ มีแต่คนตามหานะคะตัวนี้ สีปรี๊ดมากกก ผ้าลื่นๆทิ้งตัว ใส่ไป 2ทีค่ะ 450-

เดรสสีดำ ผ้าดี แบบดีมากกก ดีไซน์สวยค่ะ ซื้อจากญี่ปุ่นนะคะ size s สภาพ 90% ค่ะ 400-

เดรสตัวนี้ก็จากญี่ปุ่นนะคะ ไซส์ประมาณ s-m ค่ะ สภาำพ 85% 350-

เสื้อยืด Bossini xs สีดำ ใส่ไป 2ที 200-

เสื้อยืด Bossini xs ขาว 200-

เสื้อยืด GUESS s ใหม่กริบ ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ีึค่ะ 300- Sold

Guess สูทตัวนี้ สวยมากนะคะ ผ้าเป็นลายตารางๆบางๆ ทรงสวยงามมาก ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ จากอเมริกานะคะ size s ค่ะ ขอขายต่อ 1000บ เท่านั้นค่ะ Sale 750

Jaspal กระโปรงสีสันสดสวยค่ะ sixe xs ค่ะ สภาพใช้งานนะคะ แต่ยังปิ๊งค่ะ 300บ ค่ะ

เสื้อกั๊กชมพู แววววาว เลื่อมอย่างดีนะคะ ผ้านิ่มๆ ประมาณ s-m ค่ะ สภาพเลิศ 300บ

กระโปรง Chaps size xs สภาพใช้งาน ผ้าขึ้นขลุยนิดหน่อย แต่ไม่สังเกตก็ไม่เห็น เป็นขลุยเนื่องจากการซักน่ะค่ะ 250 บ

Dress to kill สวยมากกกกกก สีส้มโอลด์โรส แต่มีรอยขีดข่วนตามภาพ แต่เล็กๆนะคะ เป็นรอยขีดข่วนที่ติดมาตั้งแต่ซื้อจากเจ้าของคนเก่าน่ะค่ะ ซื้อมาพันกว่าๆ ขอขาย 900 ค่ะ Sale 700

Bebe size xs ค่ะ สีสวยงาม ผ้าลื่นๆวาวๆ ปักเลื่อมหน้าหลัง (แต่เลื่อมมีสีลอกบ้างนะคะ แต่ยังสวยปิ๊ง) ซิปข้าง สายปรับได้ ขาย 500ค่ะ Sale 350

สายเดี่ยว Fossil size xs ผ้าลื่นๆวาวๆ สายปรับได้ ลายจุด ตัดด้วยเล้นกำมะหยี่ค่ะ หรูหรา 450บ Sale 350

เสื้อเกาะอก หรือ ใส่สายเป็นสายเดี่ยวก็ได้ค่ะ ของ AE sixe 0 ค่ะ สภาพเลิศ ผ้าฉลุลาย น่ารักๆ 400-

เสื้อผ้ายืด HM ค่ะ สีขาวออฟไวท์นะคะ ตรงไหล่เป็นลูกไม้ค่ะ ขายถูก 300เท่านั้น

ตุ้มหู ของ Armani Exchange ค่ะ ใช้น้อยมาก ขายคู่ละ 1200ค่ะ sale!! เหลือคู่ละ1000ค่า

สร้อยข้อมือของ Armani Exchange ค่ะ ใหม่กริบ! สวยสุดๆ 3000ค่ะ Sale!!! เหลือ 2500ค่า

สร้อยคอ Armani Exchange สายเป็นหนังนะคะ ไม่เคยใส่ แต่จี้ด้านหลังเป็นรอยจากการเก็บค่ะ ด้านหน้าสวยเช๊งง ผู้หญิงใส่สวย ผู้ชายใส่เท่ห์ค่ะ 3000- Sale เหลือ 2500ค่า

F21 ตุ้มหูขนนกยูง พรีมาจาก forever21 นะคะ แต่ไม่มีป้ายห้อยแล้ว ไม่ได้ใส่เลยค่ะ 250 ค่ะ Sold

สนใจ pm มาได้ไ หรือโทรมาที่ 083-9222544 ค่ะ แม่ค้าใจดีจ๊ะ

ขอบคุณสยามแบรนด์เนมค่าlk;