COACH new collection ใหม่ล่าสุด ลดแล้วลดอีก ช่วยมารับไปทีจ้า สิงหาคมจะขอลาไปคลอดแล้วจ้า ^^
Harrods lot ใหม่ ด้วยจ้า สั่งตรงมาจากห้างค่ะ ของแท้ของใหม่ 100% เพราะร้านเราเป็น reward member ของ Harrods จ้า สามารถตรวจเช็คได้

สนใจใบไหนติดต่อมาได้เลย
=======================================================

[SIZE=3]

----------------------------------------------------------
ก่อนซื้อโปรดอ่านจ้า (เพื่อความชัวร์นะคะ ^^)

- ไม่รับ CF ไม่รับจองใดๆค่ะ ทางร้านจะถือว่าขายให้กับลูกค้าที่โอนเงินให้ก่อน หรือกรณีนัดรับของต้องโอนเงินมัดจำเข้ามาแล้วเท่านั้น
- ไม่เชื่อใจว่าของจริง อยากได้รูปไหนส่วนไหน บอกมาเลยจ้า จะแถมอีเมลล์ Customer service ของ Harrods ให้ด้วยจ้า เผื่ออยากอีเมลล์ไปเช็คทางผู้ผลิตโดยตรง

- โปรดอ่านรายละเอียดก่อนซื้อนะคะ เพราะซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ ไม่แน่ใจจุดไหนขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

- สินค้าทุกรายการส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ EMS + 30 บาทนะคะ ถ้าซื้อมากกว่า 1 ชิ้นส่ง EMS ฟรีนะคะ

- พอดีช่วงนี้แม่ค้ากำลังท้องจ้า บางทีอาจจะไม่ได้รับโทรศัพท์ช่วงหลัง 4 ทุ่ม ยังไงฝากข้อความไว้ที่ PM
หรือว่าอีเมลล์
ohiyolady@hotmail.comมาได้เลยค่ะ ตื่นเช้ามาจะรีบติดต่อกลับนะคะ ขอบคุณค่ะ ^_^

เงื่อนไขส่งของ (COACH) ฟรี EMS

>>> ช่วงนี้แม่ค้าท้องแก่แล้วล่ะค่ะ อาจจะไม่ค่อยสะดวกนัดรับของ แต่ถ้ายังไงลองโทรมาสอบถามดูก่อนได้
เผื่อว่า week ไหนออกไปหาหมอพอดี

>>>โทรสอบถามขอรูปขอคลิปขอข้อมูลได้ทุกอย่างเลยจ้า ก่อนตัดสินใจ เอาชัวร์ๆเลยจ้า แม่ค้าใจดีไม่ต้องกลัวจ้า (หากร้านเจอว่าของมีตำหนิจะแจ้งให้ทราบก่อนส่งของทุกครั้งค่ะ)

>>>ขอชัวร์เท่านั้นค่อยบอกซื้อนะคะ อยากให้คนซื้อ Happy แบบ Ending จริงๆน่ะค่ะ

[CENTER]
HARRODS ลงใหม่ 15/July/2012

ooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Christmas Glitter Shopper :
collection ใหม่ของห้างค่ะยังไม่เคยมีใครหิ้วแน่นอนใบนี้ใช้ก่อนเริ่ดก่อน

H1 : Christmas Glitter Shopper Size M
:

มีซับในและซิปเล็กด้านในด้วยจ้า มีกระดุมแม่เหล็กปิดปากถุงนะคะ
ราคา 1,650 บาทค่ะ เหลือ 1 ใบ
H
35cm x W29cm x D10cm; handle drop 13cm

ooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

I Love My Harrods Shopper (limited Edition)
collection หวานๆ for HARRODS LOVER เพราะลายนี้เป็น Limited Edition ค่ะ

H7 :I Love My Harrods Shopper (Small)
ใบนี้มีตำนิตรงสีของกระเป๋าเพี้ยนๆไป 2 จุดจากตั้งแต่ที่ห้างแล้วล่ะค่ะ เลยลดให้เลยจ้า

มีซับในและซิปเล็กด้านในด้วยจ้า มีกระดุมแม่เหล็กปิดปากถุงนะคะ
ราคา 1,250 บาทค่ะ

L25cm x W25.5cm x D10cm

[LEFT]H10 : Handbags Grab Bag
กระเป๋าถือ สะพายแขนค่ะ ลายน่ารักสีชมพู หวานๆ

มีซับในและ ช่องใส่โทรศัพท์ด้านในด้วยจ้า มีกระดุมแม่เหล็กปิดปากกระเป๋านะคะ
ราคา 1,750 บาทค่ะ

H22cm x W37cm x D11cm Handle drop: 13cm

H15 :
Men’s Wash Bag
กระเป๋าใส่ของจุกจิก เครื่องสำอาง ของใช้ส่วนตัวเวลาเดินทาง แบบว่าจุมาก และก็เริ่ดมากด้วยจ้า

****หมดแล้วค่ะ*****
H11.5cm x L24cm

H16 : Lace Mini Cosmetics Bag
กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง ใบนี้กรุด้วยฟองน้ำกันกระแทกไม่ให้เครื่องสำอางของสาวๆต้องแตกพังได้ค่ะ

ราคา 850 บาทค่ะ
H9cm x L15.5cm x D8cm

H17
: Cupcakes Travel Pouch
กระเป๋าใส่ของอเนกประสงค์ค่ะ ใส่เครื่องสำอาง เครื่องเขียนก็ได้จ้า

ราคาใบละ 550 บาทค่ะ
L18cm x W11cm x D7cm

H18 :
Sugar and Spice Pencil Case
กระเป๋าใส่ดินสอปากกาค่ะ น่ารักๆ ซื้อให้ลูกสาว หรือใช้เองก็น่ารักจ้า ^^

ราคา 450 บาทค่ะ --- เหลือ 2 ใบค่ะ
H10.5cm x W22cm x D6cm

H19 :
On The Go Makeup Bag
กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง กรุฟองน้ำนิ่มกันกระแทกค่ะ

เหมาะกับสาวๆที่พกแปรงแต่งหน้า เครื่องสำอางที่ยาวๆ
หรือใครจะถอยไปใส่เครื่องเขียนก็ได้จ้า
ราคาใบละ 320 บาทค่ะ
H7cm x W22cm x D6cm

Heritage Bag Collection :

2 ใบคู่ซี้นี้ต้องบอกว่าน่าสงสารมากมาย ตัวกระเป๋ายังสวย ไร้ที่ติ
แต่ดันมีจุดร่องรอยที่บางคนอาจจะแอบแคร์ เราเลยขอเอามาเสนอขายให้กับคนที่ไม่แคร์

และอยากได้เอาไปใช้งานเริ่ดๆ เอาไปแบบราคาพิเศษ กันไปเลย
มี 2 size ค่ะ:

H22 : Heritage Drawstring Bag
กระเป๋าถือใบเล็กเก๋ๆ vintage ใช้ได้ทั้งแบบรูดเชือกหรือกระดุมแม่เหล็กติดก็ได้ค่ะ

2 in 1 เลยค่ะ ด้านในมีซัปในและช่องใส่โทรศัพท์มือถืออีก คุ้มมากมายยยยย
แต่เนื่องจากใบนี้ด้านในหู้หิ้ว โรงงาน Harrods (คาดว่าน่าจะเป็น china ;p)
เย็บมาไม่เรียบร้อยน่ะค่ะ แต่ไม่มีผลกับการใช้งานนะคะ หูยังแข็งแรงไม่มีหย่อนย้อย
เราขายให้ลดราคากับคนไม่แคร์จุดนี้ เอาไปเลยจ้า
ราคาจากราคาเต็ม 1350 เหลือ1000 บาท ค่ะ

C01 : F17599 ASHLEY SIGNATURE SATEEN HIPPIE
ราคา SUPER SALE 5800 ส่งฟรี EMS
เก๋มากสะพายได้ 2 แบบทั้งสะพายข้าง หรือ cross body สะพายข้างก็ได้ค่ะ มี 2 สายสะพายยาวสั้น เส้นยาวถอดออกได้ค่ะได้จ้า ใบนี้เป็นกระดุมแม่เหล็กนะคะ ไม่ใช่ซิปค่ะแต่ CF ว่าแน่นหนา โจรคิดจะล้วงต้องมือแบนมากๆ ถึงล้วงได้ง่ะ

ขนาด 10 3/4" (L) x 11" (H) x 2 1/4" (W)

C01 : F16548 COACH KYRA NYLON SIGNATURE BLACK
ราคา SUPER SALE 6500 --->
ลดไปเหลือ 5000 ส่งฟรีems

กระเป๋าเป้ผ้า น่ารักเก๋ๆ จ้า
11 3/4" L X 11 1/2" H X 4 1/2"W,

[B]
========================================

Thank You My Lovely Siam Brandname