***พีเอมทิ้งเบอร์โทรไว้ แล้วแม่ค้าจะรีบติดต่อกลับนะคะ ขอบคุณมากค่ะ นัดดูของได้แถวพารากอน ชิดลม ไม่ต้องมัดจำก้อได้นะคะ ถ้านัดเวลาตรงกันกะแม่ค้าไปทำธุระแถวนั้นพอดี *** ซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณี ยกเว้นปลอม ซึ่งไมสามารถเป็นไปได้ค่ะ นะคะ ตรวจสอบสภาพจิตใจ ก่อนตัดสินใจด้วยนะคะ**

*** พีเอมมานะคะ หรือ โทร 089 445 9312 เวลา 8.30-20.30 นะคะ อยากได้เท่าไหร่ลองต่อมาน้าค้า

ฝาก Hi-end ด้วยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showt...B9%89%E0%B8%B2

Coach Satin Clutch With chain มีรอยนิดนึงตามรูป เล็กมาก เป็นผ้าซาติน ถือกลางวันก้อสวย กลางคืนก้อเหมาะ 5500 บาท

เสื้อชมพูเข้ม marc jacob ได้มาเคยลองใส่ 1 ครั้ง เพราะ คิดว่าไม่เหมาะกะตัวเองค่ะ 1200 บาท

1.รองเท้า Nine West หนังงูสีเหลือง ขนาด 8.5 หรือ 40 ค่ะ สูง 3.8 นิ้ว ซื้อมาไม่เคยใส่เลย สังเกตจากรูปถ่ายใต้รองเท้าค่ะ ดอกไม้หนังคามิลเลีย สามารถถอดออกได้ ทั้ง สองข้าง ขายที่***sold ka *** บาทค่ะ

1.รองเท้าสีขาวดำหนังแท้ ยี่ห้อ Jetset - made in Paris ส้นเปรี้ยวค่ะ สภาพตามรูปรูปถ่าย เบอร์ 6 นะคะ ขายที่ 1000 บาท

2.รองเท้าสีชมพูผ้าทวีด ส้นไม่สูงมาก ใส่แล้วลุค Lady มากๆ สภาพตามรูป ขนาด 7.5ค่ะ คู่นี้มีถุงผ้าให้ค่ะ ทั้งสองคู่นี้ใส่แล้วแอบดู เป็น มาดมัวแซล โคโค่ มากๆ แล้วผู้หญิงที่ปารีสจะรู้จักยี่ห้อนี้ทุกคนค่ะ ขายที่ 1800 บาท

** สนใจpm มาต่อรองได้นิดหน่อยนะคะ ขอบคุณและรักที่สุด SBN **

โอนิตสุกะไทเกอ ขนาด 9 หรือ 42.5 ดูจากลิ้นรองเท้านะคะ ค่ะ ***sold ka*** สภาพดีมากค่ะ แม่ค้าถ่านรูปไม่ได้เรื่อง นัดมาดูของจริงดีกว่านะคะ

Y3 รองเท้าผู้ชาย ขนาด 43-44 นะคะ อุปกรณ์ครบเลยค่ะ ใหม่มากๆ แฟนลองใส่ครั้งเดียวค่ะ 3900 บาท