★.★.★TM.★.★.★. Aristotle Rose Bag ka ★.★.★.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ★.★.★TM.★.★.★. Aristotle Rose Bag ka ★.★.★.

kook's Avatar
    kook is offline Trusted Member Master Brandname
    kook's Bank Account
    • Bank Account 1: 642X3X6X8X
    • Bank Account 2: 321X4X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ★.★.★TM.★.★.★. Aristotle Rose Bag ka ★.★.★.

❤❤❤❤❤ อ่านกติกาก่อนซื้อสักนิดนะค๊ะ ❤❤❤❤❤

โปรดพิจารณาจากภาพถ่ายอย่างละเอียด ก่อนการ CF สินค้า

สอบถามข้อมูลและขอรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ

CF แล้วกรุณาอย่า CC นะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
    (ยกเว้นกรณีพิสูจน์ได้ว่าเป็นของปลอมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ)

สินค้าสะดวกส่ง EMS อย่างเดียวนะค๊ะ เนื่องจากอยู่ ตจว.จ้าไม่สะดวกนัดเจอค่ะ
    ขายในนี้มาหลายใบแล้วคะไม่มีปัญหาอะไรนะค๊ะ
    ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนค่ะ

วันนี้มาขาย Rose Bag 3 ใบคะ
    ทั้งหมดเป็นของใหม่นะคะ ไม่ได้ซิ้อเองจาก shop เลยได้มาราคาสูงทุกใบคะ
    แต่ละใบขอรูปเพิ่มได้นะคะ
    ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนคะ
    ใบแรก Cobalt blue หนัง matte ล็อตเก่าก่อนที่จะเปลี่ยนเป็น new matteคะสีนี้สดว่าล็อตใหม่นะค้ะสภาพดี มีร่องรอยของหนังธรรมชาติบ้างคะ
    ได้มา7,500
    SOLD KA
    ใบที่สอง Green Apple หนัง Gloss รุ่นแรกคะSOLD KA

ใบที่สาม Fuchsia หนัง Gloss ล็อตล่าสุดคะ SOLD KA

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN คะ
    Last edited by kook; 02-08-12 at 17:24.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ