สินค้าเป็นของแท้ และ ใหม่ 100%ค่ะ ไม่มีถ่านนาฬิกานะคะ ราคาขายตั้งถูกเน้นขายไวค่ะ ไม่ได้ตั้งไว้เผื่อต่อ เพราะงั้นขอไม่ตอบในกรณีต่อรองสินค้านะคะ 0834445599 สอบถามเพิ่มเติมได้ทาง PM, WhatsApp, Lineนะคะ

ขอสงวนสิทธิ์ให้คนพร้อมโอนนะคะ เพราะเคยโดน cc แบบหายเข้ากลีบเมฆค่ะ
ขอไม่ตอบ ในกรณีต่อรองสินค้านะคะ

เข็มกลัด lyn around อันแรกขาย 250 อันที่สองขาย 200 ค่ะ

เสื้อฟลามิงโก้ หมดแล้วหลายๆๆสาขาค่ะ ไซส์ s ค่ะ ป้าย 2290 ขาย 1100 ค่ะ

fipflop woman freeway ค่ะ size38 ของแท้100%ค่ะ รุ่นนี้ไม่โหลนะคะ สภาพดีมากๆๆ ใส่ครั้งเดียวแต่เก็บไม่ดี มีมอมแมมบ้าง ซักหน่อยก็เหมือนใหม่ค่ะ ขาย1200ถ้วน
http://www.pantown.com/board.php?id=...=2&action=view

lyn around size m ของใหม่นะคะ ลายนี้หายากแล้ว ขาย 800ค่ะ

maxi dress ccoo size l แต่ไม่ใหญ่นะคะ สาวไซส์ sใส่ได้ค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 400

กางเกงgreyhound size29 new with tag ขาย 500

shirt greyhound size m ขาย 500 ของผู้ชายนะคะ ทรงสวยสุดๆๆ

maxi dress mixx with tag size 1 ขาย 450

maxi dress สยาม ใหม่ไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย 300

กระโปรง xact size s สภาพใหม่ค่ะ ขาย 250

กางเกงน่ารักมากๆๆ ของ lyn around size s สภาพเหมือนใหม่ ขาย 600

crop lyn around size xs สาวไซส์ s - m ต้นๆๆใส่ได้ค่ะ น่ารักมากๆๆ เชียร์เลยตัวนี้ ขาย sold

dress stylenanda ใหม่ไม่เคยใส่เลยค่ะ น่ารักมั่กๆๆ แต่เสื้อผ้าเยอะมาก ได้จากในนี้ 2500 ส่งต่อขาดทุนสุดๆๆ 1500ค่ะ

dressงานตัดจากร้านที่สยาม ใหม่ งานดีมากค่ะ ใส่ไม่ทัน สะโพก36 ขาย 450 ตัดมา1500

legging siam brand new ขาย250

legging victoria secret สภาพดีค่ะ ขาย250

kipling ใบนี้ใหม่เลยค่ะ แต่ตัดป้ายทิ้งไปแล้ว ไม่ได้ใช้ซักที ซื้อตอนลด30%ประมาณ3000+ค่ะ เอามาขายถูก 1500พอค่ะ

กระเป๋าหนัง next สภาพดีมากๆๆค่ะ ขาย 200

เสื้อยาว หรือเดรสสั้น next ของใหม่ ตัดป้ายค่ะ สาว m-lต้นๆๆใส่ได้ค่ะ ขาย 380

topshop เสื้อไหล่ตั้ง สภาพดีค่ะ สาว m-l ใส่ได้ค่ะ

เดรส tsumori chisato สภาพดีมาก ปักมือค่ะ ขาย990

dress mng คล้องคอ สาว m - l ขาย 300

GUESS watch เหมือนใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ ไม่ได้เก็บอะไหร่ ใบประกัน และกล่องไว้แล้ว ได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ ขายถูกเหมือนได้ป่าว 1000

dress country road size xs เหมือนใหม่ค่ะ ใส่ครั้งเดียว น่ารักมากๆๆ ใส่ได้ถึงสาวsize mต้นๆๆค่ะ ขาย 300

LACOSTE SIZE 38 (M) สภาพดีไม่มีตำหนิ ผ้าคอตตอลแสปนเด็กซ์ อก 33 ไม่รัดใส่สบายค่ะ ได้าจากพี่สาวที่น่ารักมากในนี้ พึ่งได้มาค่ะ สวยมาก แต่ลองแล้วไม่เข้า ส่งต่อราคาน่ารักค่ะ 350ค่ะ

zara dress ส้มจี๊ด ทรงน่ารักมาก สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ size m patternเล็กนะคะรุ่นนี้ ขาย 500 ส่งฟรี

ทรงใส่ออกมาแล้วเป็นแบบรูปล่างนี้ค่ะ

Bodycon forever21 size m แต่สาว size s-m ใส่ได้จ้า ลายสวย แนวมากกกๆๆ ของใหม่นะคะ ขาย690 พิเศษที่สุด 290ค่ะ

7 for all man kind size m - l ต้นๆๆ ขาย 350

Bossini Jeans size L - XL ขาย 350 ---->> today 290

DKNY skirt size m สภาพดีมากๆๆ ขาย 250

MNG black jeans size 38 ขาย 350

MNG skirt size 36 ขาย 350

NEXT dress size 10 ขาย 450 ---->> today 350

NEXT evening dress size 10 brand new with tag ขาย ุ350

Kookai size s brand new ขาย 330

Topshop size 6 ขาย 200

โซนขายแล้วค่ะ

เสื้อ lyn around size s ใหม่มากๆๆ น่ารักสุดๆๆ เป็นแขนแบบปีกค้างคาวค่ะ ขายถูกๆๆค่ะ  400ค่ะ cf
lyn around size m ของใหม่นะคะ น่ารักมากๆๆ ตัดใจขายอะ มันไม่เหมาะ ขาย 950 sold
lyn around size xs ค่ะ ของใหม่ ซื้อให้น้องแล้วน้องไม่ชอบ ขาย 950 ป้าย 2290 sold
เสื้อriver island ไซส์ 8  ใหม่ๆๆเลย   ขาย 400 cf
รองเท้า issue ใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ size unisex 39 ค่ะ ขาย 1100
crop lyn around size xs สาวไซส์ s - m ต้นๆๆใส่ได้ค่ะ น่ารักมากๆๆ เชียร์เลยตัวนี้ ขาย 450
lyn around size s สภาพดี สาวไซส์เอ็มก็ใส่ได้ค่ะ ขาย 300
lyn around size xs สภาพดี สาวไซส์เอ็มก็ใส่ได้ค่ะ ขาย 300
ขายคู่ เสื้อและกระโปรงh&m สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ สะโพก36-37 ขาย 450
เสื้อcropสยาม งานดี สภาพดีค่ะ ขาย200
เสื้อ marc jacob น่ารักสดใสมากๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ใส่ได้ทุกไซค์ค่ะ ขายถูก 500บาทส่งฟรี
dress shirtจากสยาม ใหม่ๆๆ สาว m-l ขาย sold
GUESS watch2 สภาพดีค่ะ ใส่น้อยมาก มีรอยแมวข่วนบ้าง เรือนนี้ซื้อมาแพงค่ะ แปดพันกว่าๆๆ ขายถูก1200
นาฬิกาplayboy ใหม่ ไม่เคยใส่ น่ารักมากๆๆค่ะ ขายถูกๆๆเลย 800ค่ะ sold
ต่างหู swarovski ของแท้ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ได้มาไม่เคยใส่ ส่งต่อราคาคุ้มค่า 800เท่านั้น sold
เดรส zara ผ้าsilk size m ป้ายห้อย สวยมากๆๆ ใส่แล้วไม่เหมาะค่ะ เดรสสวยมากๆๆเสียดาย ขายต่อถูกๆๆค่ะ 650เท่านั้น sold
เดรส D&G ซักๅครั้งไม่เคยใส่ ซื้อมาแพงมากๆๆค่ะ ชุดน่ารักมากๆๆใส่ไม่ทันค่ะ เสื้อผ้าเยอะเกิน ขายต่อราคาถูกเวอร์ 990ถ้วนค่ะ sold
กระโปรง sretsis size 4 ป้ายห้อยค่ะ น่ารักมากๆๆ ตั้งใจจะใส่ไปงานแต่ชุดเยอะมากๆๆค่ะ ใส่ไม่ทันเหมือนกัน ส่งตัวราคาน่ารักค่ะ 2000ถ้วน sold
dress disaya size 4 ตัดป้าย ไม่เคยใส่ค่ะ ขายถูกๆๆค่ะ 800 เท่านั้น sold
เสื้อcropจากสยามเช่นกันค่ะ ใหม่ + กางเกงจากสยาม น่ารักมากค่ะ ใหม่เลยไม่เคยใส่ งานดีละเอียดนะคะ ขายถูกคู่กัน sold
เดรส asos ของใหม่ป้ายห้อยแนววินเทจ น่ารักมากๆๆค่ะ สาว size m ขาย sold
เดรสสีเขียวซื้อจากออส ไม่เคยใส่ สาวไซส์ s-m ค่ะ ขาย sold
เดรส kookai น่ารักมาก retroสุดๆๆ เหมือนใหม่ ขาย sold
เดรสจากเกาหลี ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ สาว s -mต้นๆๆ ค่ะ ขาย sold
เสื้อcropจากสยามเช่นกันค่ะ ใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ขายถูก 100 ส่งฟรี sold
เสื้อcropจากสยามเช่นกันค่ะ ใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ขายถูก 150 ส่งฟรี sold
เดรสzara size l patternเล็กค่ะ เอสยังใส่ได้เลย สภาพดีนะคะ แทบไม่ได้ใส่ น่ารักมากๆๆ ขายถูก 500บาท
เดรสpromod sizexs สำหรับสาวsize s สภาพดี ขายถูก300 ส่งฟรีค่ะ sold
blazer h&m size s แต่ใส่ได้ถึง l ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ ขายถูก 400ส่งฟรีค่ะ

ขอบคุณ sbn ค่ะ