ต่อทาง PM หรืออีเมลล์sevensense_girl_114@hotmail.com

หรือโทรเลยก็ได้
0851310445

สินค้าทุกชิ้นส่งลงทะเบียนฟรี แต่ถ้าส่ง ems ขอเพิ่ม 50 บาทนะคะ
CF แล้วอย่า CC กันเรยนะจ๊ะ

สินค้าทุกชิ้น ซื้อแร้วไม่รับเปลี่ยนคืน สงสัยอะไรยังไงสอบถามกันก่อนนะ
แม่ค่าใจดี น่ารัก

*** ซื้อหลายชิ้นนี่ราคาคุยกันได้ ชิลๆ ยังไงอุดหนุนกันหน่อยน้าาา ***

** ทุกตัวที่ขาย แม่ค้าขอรับประกันว่าเหมือนของใหม่แต่ต่างกันตรงที่ไม่มี tag เท่านั้นเองจร้าาา **

1.กางเกงขาสั้น H&M สภาพ 99% ใส่2-3ครั้งเองค่ะ เกงเกงเป็นยีนส์ผ้ายืดใส่สบายมาก เป็นเอวต่ำสะโพกประมาน 36+ ได้นิดหน่อยเพราะเป็นผ้ายืดค่ะ ตัวนี้ซื้อจากชอปที่อังกฤษเลยค่ะ ส่งต่อที่ 990 ---> 750 บาท(รุ่นนี้ถ้าฝากหิ้วจะได้ในราคาเกือบ 2000 นะคะ!! )

2. cardigan H&M เป็นผ้าแบบ Knit size M สีแดงสดมากกกเหลือตัวเดียวในชอป และน่าจะตัวสุดท้ายละ เพราะในเวบก็เป็นสีดำ สีเทา ไม่เหลือสีแดงแล้วค่ะ อิอิ เป็นทรงแบบหลวมๆ ชายปล่อย ข้างๆจะยาวกว่าค่ะ สภาพ 99% ใส่2-3ครั้ง ซัก 1 ครั้ง ขอส่งที่ 850 ---> 650 บาท(ตัวนี้ฝากหิ้ว 1500 เลยนะคะ!!)

3.เสื้อกล้าม ZARA สีชมพูนมๆ เป็นผ้าแบบ...เอิ่ม เรียกไม่ถูกค่ะ แต่มันจะวาวนิดๆ ไว้ใส่เที่ยวกลางคืนจะเริดมาก เป็นทรงหลวมๆค่ะ ต้องใส่เสื้อเกาะอกข้างในอีกตัว สภาพ 99% ใส่ 1 ครั้งเท่านั้นนน(ใส่ไปเที่ยวนั่นแหละ 55) ส่งต่อ 650 ---> 450 บาท (ซื้อมา 1590จ้ะ)

(ขออภัยดวยค่ะ เสื้อยับไปหน่อย แม่ค้าไม่ได้รีดก่อนเอามาถ่ายรูป แฮะ แฮะ )

4. กางเกงยีนส์ Skinny Uniqlo สภาพ 99% อันนี้ไม่ต้องบรรยายมาก รู้ๆกันอยู่ว่าผ้ายืดใส่สบายมว้ากกกก เป็นทรงmid-waist คือนั่งแล้วไม่เห็น กกน แน่นอนค่ะ สะโพก36 แม่ค้าสูง 168 ใส่แล้วขาจะยาวกว่านิดหน่อย แต่เอาไปตัดที่ชอปได้ค่ะ ส่งต่อ 950 ---> 800 บาท (ในชอป 1590 บาทค่ะ)

4. กางเกงยีนส์ ZARA รุ่นpremium สียีนส์สวย ฟอกนิดๆช่วงต้นขา เป็นทรงskinny แต่ไม่รัดมาก ผ้ายีนส์จะนิ่มมากใส่สบายแต่ไม่ใช่ผ้ายืดแบบ uniqlo นะคะ สะโพก 36 แม่ค้าสูง168 ใส่แล้วขาพอดีเลยค่ะ สภาพ 99% ไม่มีตำหนิสักนิด
ส่งต่อ 1950 บาท ( ใชอป 2990บาท) SOLD----

6.เสื้อสูท Primark ซื้อจากชอปที่อังกฤษ ไม่เคยใส่สักครั้งเพราะซื้อมาผิดไซส์ ตัวใหญ่ไปหน่อย ^^ เป็นผ้าแบบชีฟองที่จะโปร่งๆอ่ะค่ะ อธิบายไม่ถูก แต่ผ้าดีใส่แล้วจะเย็นๆ เหมาะกับคนตัวใหญ่นิดนีงนะคะหรือไม่ก็ชอบใส่สูทแบบ oversize สภาพ99%
ส่งต่อ 500 ---> 350 บาทเท่านั้นนน

7. กระโปรง Defry สีชมพูนมๆ ใส่เล่นสบายๆกับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ size m สภาพ99%
ส่งต่อ 350 บาท -----SOLD

8. สองตัวนี้เป็นแบรนด์สยาามค่ะ ซื้อมากะจะใส่ไปเที่ยวอังกฤษเปรี้ยวๆ แต่อากาศดันไม่เป็นใจ หนาวทั้งทริป เห้อออ เลยได้ใส่ไปแค่ตัวละครั้ง สภาพ99% เป็นผ้ายืด ใส่สบายค่ะ ส่งต่อ
ตัวละ 450 ---> 300 บาท (ซื้อมา 1190 )

** ขออภัยด้วยนะคะที่รุปไม่สวย เสื้อยับเพราะไม่ได้รีด แต่รับประกันว่าจะซักรีดให้สวยงามก่อนส่งของให้ค่ะ **

**** ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN มากๆเลยจร้าา ****