เริ่มกันที่ SunGlass แล้วกันนะครับ SunGlass เป็นของใหม่ๆ ไม่ยังเคยใส่ครับผม
ซื้อมาแล้วไม่เข้ากับหน้าตัวเอง ฮ่าฮ่าๆ

1. Super ,ทรง Panama ,Black
ตัวกล่อง ด้านในมีซองหนังนะครับ ทุกอย่างใหม่ ผ้าเช็ดยังไม่ได้แกะใช้นะครับอยู่ในกล่องเรียบร้อย
Price 8000 Baht [PROMOTION PRICE 7500 B.]
*******Final Price 7000 B. ขาดทุนไปเลยยยย

2. Super ,ทรง Ciccio ,รุ่น Classic Havana/Y Gold Met&cl HAV
ตัวนี้ขาทอง ใส่แล้วคลูมากมาย ใหม่นิ้งๆ
Price 6000 Baht [PROMOTION PRICE 5500 B.]
*******Final Price 5000 B. ขาดทุนไปเลยอยากขายจร้า

3. RayBand SunGlass รหัสรุ่น RB2140
ใหม่นะครับ มีกล่องครบ
ซื้อมาไม่ได้ใส่เลยตัวนี้ ตัวพ่อค้าชอบซื้อครับ แต่ไม่เข้ากับหน้า ฮ่าฮ่า มันเลยเยอะ !!
Sold ไปแล้วครับผมพร้อมราคางามๆ

Jean For Women

ตัวนี้มือสองน่ะครับ Miss Sixty รุ่น
สภาพ 95% คุณแฟนซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่เลยขายครับผม
ตัวนี้เป็นทรงเอวต่ำ ใส่แล้วสวยมากครับผม ตรงปลายขาเป็นซิป

23 ขนาดเอว 27", ยาว 30", ต้นขา 10.2", เข่า 6.8", ปลายขา 4"
Price 6000 Baht

Contact
TeL : 085-3382290 // Email : toppingsale@gmail.com // Pm มาก็ได้ครับผม

THZ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆครับ