CF ผ่าน pm เท่านั้นนะคะ ไม่สะดวกโทรค่ะ ชิ้นไหน CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ
ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนนะคะ แม่ค้ามี kbank/scb ราคารวมส่งลงทะเบียนนะคะ

*Clutch Flynow III เป็นหนังนะคะ ใช้น้อยสภาพดี ขาย 3000-

*กระเป๋าผ้าระบายสีดำมีสายยาวไว้สะพายไหล่หรือจะถอดออกแล้วทำเป็นกระเป๋าถือก็ได้ ใช้น้อยค่ะ ขาย 2800-

*Daisy Sailor Stripes size us2 ใส่ครั้งเดียว สภาพดีค่ะ ขาย 7000-

*กางเกงขาสั้นลายดอก size xs dancing riot ของใหม่ค่ะ ขาย 1800-

*เสื้อกล้าม Munchu's สีฟ้า size s ใส่ครั้งเดียว ขาย 1200-

*กระโปรงยาวลูกไม้สีม่วงอ่อน Dancing Riot เอวยางยืด ยาว 36 แต่เหมาะกับคน size xs / s นะคะ เพราะซับในยาว 10.5 สะโพกไม่เกิน 34 ค่ะ
ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 2200- รวมส่งค่ะ

*กระเป๋าสะพายหอยสีเหลืองยี่ห้อ Cliche จากญี่ปุ่น ทำจากยางนะคะ ขนาด 26*14.5 cm สายสะพายยาว 30 cm. ใช้ครั้งเดียว เหมือนใหม่ค่ะ ขาย 2250-

*ที่คาดผม Candies big pyramid studs สีเบจ ใส่ครั้งเดียว ขาย 600-

*สร้อยคอ Disaya เต่าทอง ใช้น้อยสภาพดีค่ะ พร้อมกล่องและถุงผ้า เส้นละ 2550-

*Sretsis Midnight Tierd Dress สีฟ้าอ่อน size us2 ใส่ไปงานครั้งเดียว สภาพดีมากค่ะ ซื้อมา 7900- ขาย 5000- ค่ะ

* * โซนนี้ราคา 1000 บาทรวมส่งลงทะเบียนนะคะ * *

*เข็มขัดดอกไม้สีเทา ของ Poem เอว 24 ใส่ไปงานครั้งเดียว

*กระโปรงลายสกอต Sretsis us2 สภาพดีค่ะ

*กางเกงยีนส์ขาสั้น Cheap Monday size 24 เอว 28.5 นิ้ว ความยาวจากขอบเอวถึงเป้า 8.5 นิ้ว

*เสื้อสีชมพูกลีบบัว Soda size s สภาพดีค่ะ

*กระโปรงสีดำมันวาว Dancing Riot size xs

*เสื้อแขนยาวลายขวางลายหอไอเฟล ผ้าไม่หนามากนะคะ Topshop size us2

*กระโปรงระบายผ้าซาตินลายนกนางนวล Topshop size 8 ใส่น้อยสภาพดีค่ะ

*กระโปรงสั้นพิมพ์ลายดอก Babyjane size 8 ใส่น้อยสภาพดีค่ะ

ฝากกระทู้ห้อง sbn town ด้วยนะคะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=231770