ของเหลือน้อยแล้วน้าา~ milin expectation top, milin stella top, kloset, TOPSHOP CORSET, and etc., american apparel disco shorts, flower 3D mesh, and more of h&m ค่ะะะ รีบบน้าา อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยยยยย *.* แม่ค้าช้อตค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ของเหลือน้อยแล้วน้าา~ milin expectation top, milin stella top, kloset, TOPSHOP CORSET, and etc., american apparel disco shorts, flower 3D mesh, and more of h&m ค่ะะะ รีบบน้าา อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยยยยย *.* แม่ค้าช้อตค่ะ

kooks is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ของเหลือน้อยแล้วน้าา~ milin expectation top, milin stella top, kloset, TOPSHOP CORSET, and etc., american apparel disco shorts, flower 3D mesh, and more of h&m ค่ะะะ รีบบน้าา อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยยยยย *.* แม่ค้าช้อตค่ะ

♥ ของทุกชิ้นแท้แน่นอนค้า ไม่โกงชัวร์ค่ะ
    ♥ cf แล้วอย่า cc เลยนะค่ะ และไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค้า
    ♥ขอemsตัวละ50ละกันนะค้ะ เพราะที่ตั้งนี่ขาดทุนละคะ T^T ที่ซื้อมาก้กะจะใส่เองนะคะ แต่บางตัวก้ใส่ไม่ได้ค่ะ เลยตัดใจขายไม่ได้คิดจะเอากำไรจริงๆจ้าาา )
    ♥สนใจ ติดต่อ+สอบถาม+พูดคุย มาได้นะค้า โทร 089-712-3278, whatsapp: +447428496142, line: kookkookaii
    ^^
    Zone ตามหาาา Y___Y
    1. KWANKAO แบบ vj woonsen ค่ะะ เอาแต่เสื้อน้า สีนี้หรือสีเทาก้ได้ค้ะ ขอเป็นsize s มือหนึ่งหรือมือสองสภาพดีก้ได้ค่ะ )

ขอบคุนรูปจากinstagramนะค้ะ
    2. kwankao แบบ คุณก้อยค่ะ เอาแต่เสื้อเหมือนกันน ตัวนี้ขอsize us2ค่ะ มือหนึ่งหรือมือสองสภาพดี ราคาน่ารักน้ะคะ )

Zone ขายค้า:MILIN
    Used like new milin stella top size us4 สีnude pink จ้า แบบคุณอั้ม และceleb คนอื่นๆเลยจ้า ^^ สภาพใหม่มากกค่ะ พอดีเพิ่งได้มาแต่ใหญ่ไปค่ะ ขาย
    3700 -->
    3500 หรือ แลกเป็น sizeus2 สีม่วงนะคะ

used like new milin expectation top size us2 สีโอรสจ้า - pattern เล็กนะคะ styleนี้ size0ใส่ได้ค้ะ ขาย 3500 -->
    3350

KLOSET
    used like new kloset stained glass shorts สีน้ำตาลค่ะ ไซส์m -- 1900 เองงง --->
    1700--> 1500

TOPSHOP
    TOPSHOP polka dot pleated crop size uk10 us6 -- (used once ka) 1700 baht

รูปจาก web topshop ค่ะ

TOPSHOP OVERSIZE DENIM JACKET size uk12 NEW WITH TAG -- ไซส์นี้ไม่ใหญ่ไปนะคะ จะเป็นแนวตัวใหญ่ๆ เท่ห์มากค่ะ ^^ แม่ค้าไม่มีโอกาสได้ใส่เลย -- 2500 baht
    sale 2300จ้า

TOPSHOP IVORY LACE CORSET- corset สีขาว สวยมาก เซกซี่สุดๆ NEW WITH TAGค่ะ size uk10 us6 -- 1600 baht

รูปจากเวป topshopจ้า

TOPSHOP BEIGE BLOUSE -- size us4 uk8 เสื้อมีปีกสีครีมเบจนะคะ เป็นused ค่ะ แต่สภาพ90% ผ้าก็ดีีมากด้วยค่ะ ผ้ายืด --1200 baht ---> sale 1000 baht ---->
    900 ค่ะ สุดๆ

AMERICAN APPAREL (ซื้อจากUKค่ะ)
    Flower 3D Mesh Jumper สีดำค่ะ ได้มาแพงมาก ยังไม่มีโอกาสใส่เหมือนกันค่ะ แต่ดอกไม้สวยมากค่ะ เป็นfree size นะคะ -- 4000 baht

USED DISCO SHORTS สีดำ size m ค่ะ ไม่ใหญ่ไปนะคะ เพราะถ้าเล็กกว่านี้จะสั้นมากค่ะ มีตำหนินิดหน่อยตามที่โชว์นะคะ ไม่มีผลต่อการใส่เลย ^^ ขายถูกๆ 2000 ค่ะ -->
    1900ค่ะ

H&M

H&M DRESS IN BRIGHT RED size 10 ka (used once) 800 baht ---> SALE 700 baht --->
    600 ขาดตัว

FOREVER 21
    LACE SKIRT -- สีขาว size s new with tag
    -- ซื้อมาแล้วอ้วนขึ้น ใส่ไม่ได้ค้ะ T___T ป้ายเขียน 750
    ขาย 650 ค่ะ

Brand siam
    black bodycon dress used ka (size s) -- ผ้ายืด มีขรุยตามสภาพนะคะ แต่ไม่ค่อยเห็นเพราะเป็นสีดำค่ะ-- 400 baht -->
    sale 300

SOLD OUT ZONE
    milin kim top size us2สีเทา NEW WITH TAG ป้าย 3850 ค่ะ ขาย -- SOLD OUT
    milin wendell shorts size us4uk10 สีดำ - เป็นknitwearนะคะ ยืดได้ค่ะ ป้าย2850 ขาย SOLD OUT
    used milin jascha top size us2 สีดำค้า เป็นวับๆทั้งตัวค้ะ เหมาะที่จะใส่ไปเที่ยวมากกก เปรี้ยวที่สุด --
    SOLD OUT baht
    TOPSHOP BLACK MIDI DRESS size UK6 US2(used once ka) 1600 baht ---> SALE 1200 baht SOLD OUT
    TOPSHOP CROP size UK6 US2 แบบ คุณเจนี่ค่ะ ข้างหลังผูกโบว์ได้ น่ารักมากๆ (used once ka) 1800 baht --->
    SALE 1500 baht
    SOLD OUT

LOVE by TOPSHOP BLACK GOING OUT DRESS
    SIZE S/M (smallest size) แบบหน้าสั้นหลังยาวค้า used once (ใส่ไปงานไม่กี่ชม.เองค่ะ) 2200 baht only!! SOLD OUT
    Dancing Riot
    PURPLE CROP size m สีสวยและสภาพดีมากค่ะ 700 baht ---> SALE 500 baht -- SOLD OUT
    FOREVER 21
    pink top หวาน น่ารักมากค่ะ แบบโชว์ไหล่ NEW WITH TAG นะค้ะ ซื้อมาจาก shop ที่ BOND STREET, London ค่ะ size M --
    670 baht ขายเท่าทุนเลยค่ะ ช้อปที่ctw ขาย750นะคะ SOLD OUT

เกาะอกสีดำ size m -- used -- 500 baht SOLD OUT
    STYLENANDA. high waisted jeans -- สีน้ำเงินเข้ม size Mค่ะ สภาพดีเว่อ เพราะใส่ครั้งเดียวค่ะ ขายขาดทุนสุดๆเลยค่ะ 1200 baht
    เอวประมาณ27-28นะค้ะ แต่สามารถยืดได้อีกเพราะเป็นผ้ายีนส์ยืดค้า SOLD OUT

MANY THANKS TO
    SBN KA ^_^
    Last edited by kooks; 11-08-12 at 16:49.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ