♥ CF สะดวก ติดต่อได้ที่ PM [24 ชม.] (
escapetospace@msn.com ) LINE : 3dlism
ให้สิทธิ์คนพร้อมโอน โดยไม่ต่อราคาก่อนนะคะ * แจ้งทีนะค่ะ สะดวกพร้อมโอนตอนไหนค่ะ
♥ CF อย่า CC นะคะ ตัดสินใจให้ดีก่อนนิดนึงคะ
♥ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ยกเว้นขอปลอม สอบถามให้ดีก่อนนะคะ

✿ แม่ค้ามี ธนาคาร กสิกร , ไทยพานิชย์ ✿

------------------------------------------------------------------------ ♥

Coach 15142 Signature SP Stripe Patent Leather Tote Bag Raspberry Pink
ขนาด : 14" length x 10" height x 3.5" width สายหนังยาว 8.5" ขณะสะพาย
ด้านในเป็นผ้าซาตินสีเทา มี 1 ช่องซิป 2 ช่องเอนกประสงค์ขนาดเล็ก
ของใหม่ค่ะ ยังไม่เคยใช้ ใบนี้คุณแม่ซื้อมา 6,500 บาท
แต่สีไม่ถูกใจวัยรุ่น แล้วไม่ได้เก็บอุปกรณ์ไว้ให้แล้วด้วยอ่ะค่ะ
รับประกันของแท้ 100%

♥♥ 4,000 FREE EMS

TOMS shoes Woman Classic : Ash Canvas Grey
Size : 6.5 ( UK 4.5/ EUR 37/ JP 23.5)

♥♥ 2000 net FREE EMS

------------------------------------------------------------------------ ♥♥

♥ THX SBN KA