^ TM : ลดราคาไม่แคร์สื่อ Mid Year Sale : TOPSHOP / Dorothy Perskin/ ASOS/ New LOOK / H & M มากมายคร้า ^^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ^ TM : ลดราคาไม่แคร์สื่อ Mid Year Sale : TOPSHOP / Dorothy Perskin/ ASOS/ New LOOK / H & M มากมายคร้า ^^^

ouiouina's Avatar
    ouiouina is offline Trusted Member Brandname Fan
    ouiouina's Bank Account
    • Bank Account 1: 895X0X1X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ^ TM : ลดราคาไม่แคร์สื่อ Mid Year Sale : TOPSHOP / Dorothy Perskin/ ASOS/ New LOOK / H & M มากมายคร้า ^^^

สินค้าทุกชิ้น
    ของแท้ จากยุโรป ซื้อเองกับมือ

ไม่ใช่ของตัดสต๊อกโรงงาน ลูกค้าที่เคยซื้อสินค้าป้ายแบรนด์ต่างๆ แต่ราคาถูกมากกๆๆๆ ขอบอกว่า เป็นสินค้าที่ไม่ผ่าน QC หรือเป็นสินค้ามีตำหนิ บางครั้งซื้อไปใส่ไม่สบาย เอ้..... ทำมัยไม่เหมือนชุดที่เคยซื้อในช๊อป ทั้งๆที่เป็นแบรนด์เดียวกันแป๊ะๆๆ ขอบอกว่าเป็นเพราะ Pattern ที่ผิดเพี้ยน แบรนด์จึงไม่สามารถนำมาลงช๊อปได้ค่ะ

มีทั้งมือสอง และมือหนึ่ง
    ขายถูกๆ ขาดทุนแทบทุกตัว
    (บางตัวขายถูกกว่าที่ของก๊อปอีกนะค่ะ )

สินค้าพร้อมส่งค่ะ

มีอย่างละตัวเท่านั้นค่ะ ไม่ได้ตั้งใจซื้อมาขาย
    แต่ซื้อมาใส่เอง และฝากน้องสาวที่เมืองไทย

ขอให้สิทธิ์ กับลูกค้าที่โอนเป็นท่านแรกนะคะ

ขณะนี้ติดต่อทาง PM ได้ทางเดียวค่ะ
    แม่ค้ายังอยู่ต่างประเทศนะคะ

(กำลังลงรูปถ่ายรวมๆค่ะ)

ขอเวลาโหลดรูป สินค้าจริง สักครู่ค่ะ

Teal ponte dress with v-neckline and 3/4 length sleeves. Length 96cm. 83% Polyester,14% Viscose,3% Elastane. Machine washable.

NEW : 1400-
    ตัวนี้ซื้อมา 79 euro ประมาณ 3200 บาท

size 8/36

ตัวนี้หรูมากแม่ค้าคอนเฟริ์ม ไม่ใช่สีดำ เป็นสีออกม่วงดำเม็ดมะปราง เขียนติดที่ยี่ห้อว่าเป็นสี Charcoal สวยมากกก ผ้าดีสุดๆ

Purple 50's circle dress

Was £42.00

Colour: purple

Purple cowl neck sparkle dress
    Was £25.00

Colour: purple

(ไม่รวมเข็มขัดนะคะ )

รุ่นเดียวกับที่ คุณโอ๋ ภัคจีรา ใส่ในรายการตีท้ายครัวเลยค่ะ

Fashion Union :Maxi dress
    new : 1000-
    size 8/36
    ประมาณ size s-m

CLOSET NEW : 1190-

size 8/36

เดรสตัวนี้ ของ CLOSET
    bland ดังอังกฤษ
    ที่สาวๆวัยเริ่มทำงานทุกคนรู้จัก
    สไตล์ เรียบหรู โก้ ปนหวาน
    มีดีเทลทุกตัว

NEW : 1190-

size 12/m
    แต่ตัวไม่ใหญ่ค่ะ เพราะเป็นผ้าลื่นๆแนบตัว
    ถ้าไซส์เล็กกว่านี้ใส่แล้วจะเน้นสะโพกและก้นค่ะ

ประดับเลื่อมที่บ่า เพิ่มความหรูหรา
    จับเดรฟ ที่เอวเฉียงๆ
    พลางสายตา และช่วยเก็บพุง
    ผ้า วิสคอส นิ่มๆลื่นๆ ใส่สบาย
    ตัวนี้ใส่แล้วหุ่นดีมากมายค่ะ
    แม่ค้าเก็บไว้เองตัวนึง
    ซื้อฝากน้องสาวตัวนึง แต่ชีไม่ชอบ
    แม่ค้ารับประกันตัวนี้สวยสุดยอด

Burgundy pleat wrap over dress
    Was £22.00

Colour: red
    Item code: 59000423

NEW : 650-

size s

เสื้ออัดพรีส น่ารักมาก
    ปลายพริ้วๆ ใส่แล้วเรียบหรู

Dorothy Perskin
    เสื้อคลุม แขนปีกค้างคาว
    เป็นแบบหน้าสั้น หลังยาว
    ด้านหน้ามีระบาย ด้านหลังชายโค้ง
    สาวๆ ที่นี่ ต้องมี เสื้อคลุมแบบนี้
    ติดกระเป๋ากันทุกคน เพราะนำ้หนักเบา
    ใส่เข้าได้กับชุดง่ายๆ เวลาอากาศเย็นๆ

ซื้อตอนเซลล์ เลยได้มาแบบ ถูกมากกกก
    ไม่ใช่ของก๊อป หรือ ของตัดสต๊อค โรงงานนะคร้าาา

เสื้อคลุมมีแค่ลายละตัว
    size xs
    แต่เป็นเสื้อคลุมตัวปล่อยไม่เล็กค่ะ ใส่ได้ถึง M

1000-

Dorothy Perskin
    ลายนี้ สุดฮิต อินเทรนด์

new : 1000 -

Mocha corsage dress
    Colour: mocha
    Mocha dress with one long pleated sheer sleeve and corsage detail at shoulder. Length based on a size 12 is 78cm. 95% Viscose,5% Elastane. Hand wash only.
    เดรสไหล่เฉียง ที่ไม่เคยเอ้าท์
    ตัวนี้แม่ค้าตั้งใจซื้อมาไว้ใส่ไปงาน
    แต่เนื่องจากทาน นม ทาน เนย
    เยอะไปนิด เลยใส่ไม่ได้แล้ว
    สีเบจนำ้ตาลเหลือบทอง
    ใส่แล้วขับผิวมาก ใส่สวยทุกสีผิว
    แบบเรียบๆ แต่มีดีเทล ดอกไม้ที่ไหล่
    จับจีบที่เอว ช่วยเน้นเอวคอด

Silver one shoulder frill dress with embellishmentdetail. 100% Viscose. Machine washable.
    Black embellsihed neck dress
    Was £42.00
    Colour: black
    MARIKO

แบรนด์ญี่ปุ่น ที่มาดังที่อังกฤษค่ะ
    เน้นแนวญี่ปุ่นผ้าก้อเป็นคล้ายผ้าไหมญี่ปุ่น กับผ้าไหมโปร่งๆ (เป็นเนื้อผ้าสองแบบ ต่างกัน ตรงแขนเป็นผ้าโปร่งๆ)
    ชุดนี้ใส่แล้วเพรียวมากมาย

ดีเทล ปักหินรอบคอ มีอะไหล่ให้ด้วยค่ะ

ปักเลื่อมทั้งตัว ตัวนี้อลังการดาวล้านดวงมากมายคร้า
    ตัวนี้ใครได้ไป รับรองดีใจ น้ำตาไหล
    แม่ค้าตั้งใจซื้อมาไว้ใส่เอง แต่เหตุผลเดิม อ้วนจากสาวไซส์ s เป็นไซส์ little L ไปเรียบร้อย

NEW :1190-

รายละเอียด ตามนี้เลยค่ะ
    Black sequin shrug

Black sequin detail shrug with long sleeves and one button at the front. Length 38cm. 100% Polyester. Hand wash only.

Vivi Boutique London
    size s
    299-

ลายดอกกุหลาบเล็กๆ สไตล์วินเทส อารมณ์หวานๆ

เดรสลายดอกใส่กับเลคกิ้ง แจ่มมาก(ตัวนี้ used ka) สภาพดีนะคะ
    (ไม่รวมเข็มขัด)

rise Elite
    size xs
    new 550- ถูกสุดๆซื้อมาตอนเซลล์
    sexyyyy มากกก ซับในสีนู้ดด เหมือนภาพ ทั้งตัว
    มีฟองนำ้ รองทรง ตรงหน้าอก ไม่โป้ ไม่ต้องใส่ชุดชั้นในค่ะ

ZARA new

850-

ซื้อได้มาราคาถูก ตอนเซลล์กลางปี
    ของแท้จาก shop ไม่ใช่ของก๊อปหรือตัดสต๊อกค่ะ

แบบสวยมาก ใส่แล้วน่ารักมาก
    แม่ค้าซื้อมา สองตัวสีดำ และสีนำ้เงิน
    ขอขายหนึ่งตัวค่ะ
    แขนจับจีบ กระโปรงจีบด้านข้าง
    มีริบบิ้นสีดำคาดเอว
    เป็นผ้ายืด ไม่บาง
    ขอยืมรูปด้วยนะค่ะ

asos ring

New : asos ring
    550 บาท

dorothy perskin
    size 6 UK/34
    size s
    เล็กสุดของยี่ห้อนี้ค่ะ

800-
    มีเข็มขัดด้วยนะค่ะ คุ้มมากค่ะ

H & M (used ka) สภาพดีค่ะ
    size M
    เป็นรุ่นเดียวกัน
    กับรูปด้านล่าง
    แต่ของเราเป็นสีส้ม Tangerine สวยๆๆๆ

290-

Last edited by ouiouina; 19-07-13 at 15:27.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ