>>>ลงเพิ่มรองเท้า DKNYแค่ 1,200 กระเป๋าหลายใบถูกมาก+พิเศษวันนี้ลดเพิ่ม New Dress!!,และสร้อยเพชร H&M/ sale!!แว่น Karen Walker ทรงเก๋มาก /Chloe Myrthe black/TOPSHOP /ผ้าพันคอ KLOSET ลายเก่าๆ/ MNG / Marni at H&M หลายชิ้น/mo&friends

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>>ลงเพิ่มรองเท้า DKNYแค่ 1,200 กระเป๋าหลายใบถูกมาก+พิเศษวันนี้ลดเพิ่ม New Dress!!,และสร้อยเพชร H&M/ sale!!แว่น Karen Walker ทรงเก๋มาก /Chloe Myrthe black/TOPSHOP /ผ้าพันคอ KLOSET ลายเก่าๆ/ MNG / Marni at H&M หลายชิ้น/mo&friends

Paperdoll Vill's Avatar
    Paperdoll Vill is offline Trusted Member Brandname Fan
    Paperdoll Vill's Bank Account
    • Bank Account 1: 895X0X7X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Lightbulb >>>ลงเพิ่มรองเท้า DKNYแค่ 1,200 กระเป๋าหลายใบถูกมาก+พิเศษวันนี้ลดเพิ่ม New Dress!!,และสร้อยเพชร H&M/ sale!!แว่น Karen Walker ทรงเก๋มาก /Chloe Myrthe black/TOPSHOP /ผ้าพันคอ KLOSET ลายเก่าๆ/ MNG / Marni at H&M หลายชิ้น/mo&friends

>>>>ขายอย่างเดียวค่ะไม่รับแลกนะคะ<<<<
    1.
    ให้สิทธิผู้ที่พร้อมโอนหรือตกลงราคากันได้ก่อนนะคะ

2.ถ้า CF แล้วกรุณาโอนภายในวันถัดไปและ ขอร้องกรุณาอย่า CCเลยนะคะถ้าจำเป็นต้องCC หรือมีเหตุขัดข้องอะไรรบกวนแจ้งให้ชัดเจนด้วยนะคะ กรุณาอย่าเงียบหายไปเลย
    3.สินค้าทุกชิ้นส่งแบบ EMS ส่งที่ละ 50 บาท และที่ละ 100 บาท สำหรับของที่น้ำหนักมากๆ สั่งกี่ชิ้นก็คิดค่าส่งเท่ากันต่อการส่ง 1ครั้งค่ะ ยกเว้นแว่นกันแดดขอนัดรับค่ะ
    (ขอส่งของแบบ EMS เท่านั้นนะคะเพราะเคยส่งแบบลงทะเบียนแล้วของไปค้างนานมากเกือบครึ่งเดือนค่ะ)
    4.สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่085-6870094ตลอดเวลาเลยค่ะหรือ mailมาที่paperdoll.vill@gmail.comได้เลยตอบไวค่ะ(แม่ค้าใจดีคุยกันได้ค่า)
    5.แม่ค้ามีบัญชีของKBANK,SCBค่ะ
    6.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
    DKNY รองเท้า Flat ballet shoes หนังงูแท้สีเหลืองซื้อจากพารากอน Used สภาพใหม่มากใส่ครั้งเดียวเพราะใหญ่นิดไปสำหรับเราค่ะ size 8 (ประมาณ size39จะใส่พอดี)
    SALE ถูกๆ>>>แค่ 1,200
    (พิเศษรวมส่งไปเลยค่ะ)
    ขอรูปเพิ่มได้นะคะ

ZARA ซื้อจากพารากอน วัสดุเป็นผ้ามี textureในเนื้อ Used สภาพใหม่มากใส่แค่ครั้งเดียว size 38 ขอรูปเพิ่มได้นะคะ
    SALE ถูกๆ>>>แค่ 900

KOREA BRANDS กระเป๋าเลื่อมใบใหญ่แต่งหนังสีดำ สะพายไหล่มีสายสะพายข้างตัวด้วยค่ะ Used สภาพใหม่มากเลื่อมแน่นไม่หลุดวิ้งๆ แบบเหมือนกันทั้ง2ด้าน
    size ความสูงจากหู-ฐาน 20 กว้าง16 ฐานกว้าง6 นิ้ว
    SALE>>>แค่ 1,000 (พิเศษรวมส่งไปเลยค่ะ)

JASPAL กระเป๋าเลื่อมใบใหญ่แต่งหนังแก้วสีดำ สะพายไหล่จุมาก Used สภาพใหม่มากเลื่อมแน่นไม่หลุดวิ้งๆสวยมากค่ะ size ความสูงจากหู-ฐาน 23 กว้าง18 ฐานกว้าง6 นิ้วช่วงสายยาว 19 นิ้ว
    SALE>>>แค่ 1,000>>>900

LYN กระเป๋าคลัชหนังแท้!!!!สีน้ำตาลปักลายม้าอีกด้านเป็นผ้ายีนส์ มีสายสะพายไหล่ Used สภาพดี size ความสูงจากหู-ฐาน 7นิ้ว กว้าง15.5 นิ้ว
    SALE>>>แค่ 1,000>>>900

KOREA BRANDS กระเป๋าลายเสือดาวใบใหญ่แต่งหนังแก้วสีดำของจริงสวยมากค่ะ Tote bagสำหรับสะพายไหล่........ของใหม่ไม่เคยใช้เลยค่ะ
    size ความสูงจากหู-ฐาน 24นิ้ว กว้าง 12นิ้ว ฐานกว้าง 5 นิ้ว
    SALE>>>แค่ 1,000>>>900 (พิเศษรวมส่งไปเลยค่ะ)

LOLLIPOPS กระเป๋าลายดอกไม้แนว retro แต่งหนังสีน้ำตาล จุมาก Used สภาพใช้งานสีตามมุม fade เล็กน้อยแต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน สภาพโดยรวมยังสวยดีค่ะ size หูกระเป๋ายาว 17นิ้ว ความสูงตัวกระเป๋า 12.5 กว้าง16.5 ฐานกว้าง4 นิ้ว
    SALE ถูกๆ>>>แค่ 1,000

LOLLIPOPS กระเป๋าหนังแท้!!!! สีน้ำตาลอ่อนแต่ง Fur รอบใบ ของใหม่ค่ะ size หูกระเป๋ายาว 26.5นิ้ว ความสูงตัวกระเป๋า 11.5นิ้ว กว้าง12นิ้ว ฐานกว้าง4 นิ้ว
    SALE >>> 2,500

H&Mdress ผ้ายืดเนื้อหนาแบบเก๋มากทรงA ตัวปล่อยๆ ของใหม่ size S
    อกได้ถึง 36 สะโพกได้ถึง40 ความยาว35 นิ้ว
    >>>แค่ 1,000 SALE>>>900

H&M
    สร้อยเพชรสุดฮิต เก๋สุดๆไว้ใส่กะเสื้อเชิ้ตหรือออกงานก็เริ่ด >>> 690 SALE>>>600

Karen Walker Number Six black
    อันนี้เท่ๆและเก๋จัดค่ะ used like new ขายแค่
    >>>>7,500

Chloé Myrte 2119 Color:Black
    Used like new ของแท้ 100% อุปกรณ์ครบค่ะ ถุงที่ซีลแว่นมาและ barcode ยังอยู่เลยค่ะ ขายแค่>>>7,500>>>7,000

Sleeping pills sequin dress size m
    ของใหม่ ไม่เคยใส่เลยค่ะมาจากร้านยังไง ก็อย่างนั้น ตัวนี้แบบเก๋เปรี้ยวมากๆเป็นเลื่อมแน่นสวยทั้งตัวทั้งด้านหน้าและด้านหลังเลยค่ะ โชว์ซิปหลัง ราคาเต็ม 3,000
    แบบเหมือนที่คุณขวัญและคุณซาร่าใส่นะคะแต่ของคุณซาร่าเป็นอีกสีแขนสี่ส่วน(อก 32-33นิ้ว/เอว27นิ้ว/สะโพก35-36นิ้ว/ชุดยาว31.5นิ้ว)
    ขายแค่
    >>>>1,600>>>1,400 ค่ะ
    TOPSHOP Scarf print dress size UK 10
    ผ้า silk satinลายนี้หายากมากไม่ซ้ำใคร
    (ของใหม่แต่ตัด Tag ออกไปแล้วค่ะ)
    แค่
    >>>3,500 SALE>>>3,000

TOPSHOP Black Velvet Glitter dress size UK 6
    ผ้ากำมะหยี่สีดำสวยหรูมี glitter วิ๊งๆ pattern ดีมากใส่แล้วหุ่นดีสุดๆ หายากนะคะ
    (ของใหม่แต่ตัด Tag ออกไปแล้วค่ะ)
    แค่>>>2,500 SALE>>>2,200 เท่านั้นค่ะ

H&M satin scarf
    ผ้าพันคอซาติน ผืนใหญ่ของใหม่ไม่เคยใช้ค่ะ.....ลายสวยมากกกกก
    ขายแค่>>>>650 SALE>>>550

H&M frill scarf
    ของใหม่ป้ายห้อย
    ผ้าคลุมไหล่ ผ้ายืดเนื้อนิ่มสีครีม มีลายจุดซีทรูในเนื้อผ้า ชายเป็นระบาย
    ผืนใหญ่ทรงสามเหลี่ยม ของใหม่ไม่เคยใช้ค่ะ.....เวลาคลุม น่ารักมากค่ะ
    ตอนซื้อไม่ได้ดูว่าเป็นรูเล็กๆ(ตามรูป) แต่เห็นไม่ชัด ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

SALE ถูกๆไปเลย ขายแค่>>>>350>>>290

MNG (MANGO)
    dress size S
    ขายแค่>>>>1,300 SALE>>>1,100

Marni at H&M
    (ของใหม่พร้อมส่ง)
    เสื้อcotton คอวี Look เท่ห์ๆ size34
    >>SALE
    ถูกที่สุดใน sbn!!>>> แค่ 1,500

Marni at H&M(ของใหม่ป้ายห้อยพร้อมกล่อง)
    สร้อยคอ 3 ชิ้นแยกใส่ได้เก๋สุดๆ มีมาเพิ่ม set สุดท้ายหาเพิ่มไม่ได้แล้วค่ะหมดแล้วหมดเลย
    >>>3,500 SALE>>>3,200

Marni at H&M(ถ้ารับชิ้นนี้จะแถมถุงผ้าใส่เสื้อของ Marni ให้ไปด้วยเลยค่ะ)
    เสื้อcolor block 100% silkคอหลังผูกโบว์น่ารัก size36 >>>3,500>>SALE>>> 2,900!!
    สวยมากกกกค่ะผ้าดีมากๆ พลิ้วทิ้งตัวสวยมีน้ำหนัก

Marni at H&M(ของใหม่พร้อมกล่อง)
    ต่างหูสวย chic
    >>>1,800
    SALE>>>1,500

Marni at H&M(ของใหม่พร้อมส่ง)
    กำไล ประดับ cristal หรูๆสีขาวครีมแดงสวยมากค่ะ
    >>2,200
    >>SALE>>> 1,800

TOPSHOP Ring size UK small (SML)
    SALEแค่>>>250

mo&friends
    เสื้อคอถ่วงด้านหลัง size S ค่ะใหม่ป้ายห้อย
    ขายแค่>>>>800

mo&friends เสื้อแขนเลื่อมมีซับที่แขนไม่คันนะคะ size S ค่ะใหม่ป้ายห้อย
    ขายแค่>>>>1,500

mo&friends drape dress size S/M (Free size)
    แบบเดียวกับรูปทางขวาแต่คนละสีค่ะ SALEขายแค่>>>>1,400

KLOSET Scarf
    ทลายกรุผ้าพันคอลอตสุดท้าย4ลายเด็ดๆ
    ทุกผืนใหม่ผ้ายังแข็งไม่มีตำหนิ ไม่ใช่ลอตเซลไม่โดนตัดป้าย
    เลิกสะสมแล้วค่ะ
    สภาพเทพขนาดนี้หายาก ใครสะสมมาเอาไปเถอะค่ะคุ้มไม่รู้จะคุ้มยังไงเลยค่ะ

มาร์ติน>>>ขายแล้วค่ะ
    ไซโคเทสพื้นเทา>>>4,500
    เลโก้น้ำเงิน>>>3,500
    บิ๊กไทล์
    >>>2,000
    KLOSET ผ้าเช็ดหน้า4ผืน
    ผืนละ>>>500
    เหลือDot ชมพู / Dotเขียว
    Bubble เข้ม/ Potae เข้ม ขายแล้วนะคะ

KATE SPADE IPHONE 4 case
    ของแท้ล้าน%สีใหม่ ดำจุดขาวขอบเขียว รุ่นนี้ด้านในจะเขียนว่า "LIVE COLLORFULLY"
    และ logo brand จะเป็นลายใบโพธ์สีทองอยู่ด้านข้างค่ะ
    Used สภาพดีราคาเต็มเกือบ2,000
    ขายแค่
    >>>1,100>>>900

H&Mสารพัดกิ๊บของจริงสวยมากๆ
    -กุหลาบชมพูอ่อนใหญ่เป็นเข็มกลัดได้ด้วยค่ะ>>>300 SALE>>>250
    -กุหลาบเล็ก แดง
    /ดำ/ครีม/โอลโรส
    (1แพคมี2ดอก)
    SOLD OUT ทุกสี

-ผีเสื้อดำ/ขาว อันละ>>>290 SALE>>>200
    (สีทองขายแล้วเหลือขาว/ดำค่ะ)

ใหม่ป้ายห้อย กางเกงในทรง hipster size S ฟูๆสุดน่ารักของญี่ปุ่น
    มี2สี
    ตัวละ>>>200 เท่านั้นค่ะ

mo&friends dress md083 size s
    ตัวนี้แบบเก๋ เจาะช่วงคอด้านหน้า ผ้าลายสวยค่ะใหม่ป้ายห้อยเก็บอย่างเดียว ราคาเต็ม
    2,150
    ขายแค่>>>>1,900>>>1,600

H&M dress size S
    ผ้ายืดนิ่มๆทรงปล่อยๆเก๋ๆลายเสือสีส้มมีสายคาดผูกเอว
    ไว้ไปchill ริมทะเล
    >>>SOLD

H&M Silk dress size 34(ของใหม่ป้ายห้อย)
    100% silkผ้าสวยมากมีน้ำหนักทรงสวยใส่ไปงานรับรอง เกิดมากๆ
    มีโครงเอ็นอ่อนๆดามช่วงอก และมี silicone ที่ขอบ เนินอกกันลื่นหลุดอีกตะหาก
    เอาไปเลยแค่
    >>>SOLD

mo&friends Leopard print dress size M ตัวนี้ ผ้า silkพิมพ์ลายเสือน่ารักมากค่ะใหม่ป้ายห้อย
    ราคาเต็ม
    1,950
    ขายแค่>>>>1,000

mo&friends jumpsuit mjs024 size s / Sing me a song jumpsuit ตัวนี้ ผ้าชีฟองพิมพ์ลายgraphic ปกฟักทอง น่ารักมากค่ะใหม่ป้ายห้อย ในเวบ SOLD OUTแล้วนะคะ
    ราคาเต็ม
    2,150
    ขายแค่>>>>SALE>>>1,600

ZARA Evening collection dress size s ผ้ายืดสีเทามี Glitter วิ้งๆสีเงินในเนื้อผ้าสวยมากค่ะใส่แล้วหุ่นดีมาก เหมาะกับคน sizeไม่เกิน 33-26-36 เล็กกว่านี้ก็ใส่สวยสบายเลยค่ะ ราคาเต็มประมาณ 3,000 ขายแค่ >>>>1,500

mo&friends dress md243 size s ตัวนี้ ผ้าsilkสวยมากค่ะใหม่ป้ายห้อยเก็บอย่างเดียว ราคาเต็ม 2,150
    ขายแค่>>>1,800 SALE>>>1,600ค่ะ

mo&friends dress md195 size s ตัวนี้ผ้ามี texture เป็นลายเสือโทนสีออกม่วงสวยและหมดเร็วมาก ราคาเต็ม 1,790 ขายแค่ SALE>>1,300ค่ะ

mo&friends jumpsuit size s ตัวนี้แบบเก๋มากๆกระดุมหลัง ราคาเต็ม 1,890
    SALE
    ขายแค่ >>>>1,000 ค่ะ

mo&friends dress md153 size s ตัวนี้แบบเก๋มากๆ ของใหม่ป้ายห้อยไม่เคยใส่เก็บอย่างเดียว ราคาเต็ม 1,890 SALEขายแค่ >>>>1,200 ค่ะ

SOLD ITEMS
    1. รองเท้า GAP CITY FLATสีทองsize7 ราคาเต็ม 1,690 เท่านั้นค่ะ (สีนี้หมดไวมาก)>>>>SOLD
    2. mo&friends dress md130 freesize s,m ของใหม่ราคาเต็ม 2,050>>>>SOLD
    3. mo&friends jumpsuit แขนบอลลูนmjs 065-042 size sราคาเต็ม 1,890>>>>SOLD
    4. mo&friends jumpsuit mjs 071 size s ของใหม่ราคาเต็ม 1,950>>>>SOLD
    5.mo&friends jumpsuit mjs 066 size s ราคาเต็ม 1,900>>>>SOLD
    6. mo&friends dress md124 size s ของใหม่ป้ายห้อย>>>>SOLD
    9.mo&friends jumpsuit mjs 058 size s ผ้าsatin ลายเสือ>>>>SOLD
    10.mo&friends dress md188 size s ผ้าชีฟองsilk ลายกราฟฟิกไล่สีสวยมากราคาเต็ม 1,550>>>>SOLD
    12.mo&friends md182 size sdress คอปาดเปิดไหล่ผ้าชีฟองลายกราฟฟิกสีเขียว>>>>SOLD
    13.mo&friends md192 size sdressผ้าชีฟองสีพีชเนื้อนิ่มช่วงไหล่แขนซีทรูสวยๆ>>>>SOLD
    14.mo&friends mt020 freesize เสื้อไหล่ล้ำผ้ายืดลายกราฟฟิกสีดำมีลายในเนื้อสีทอง>>>>SOLD
    15.mo&friends mt010 size s เสื้อshirtผ้าเนื้อดีสีขาวครีมลายจุดส้มแสดสีสดใสราคาเต็ม 990>>>>SOLD
    17.Sleeping Pills DR_010 size m dressผ้าเลื่อมทั้งตัวลายใบไม้>>>>SOLD
    19.Sleeping Pills TO_037 size m เสื้อไหล่เบี่ยงมีแขนข้างนึงติดโบว์เรียงกันที่แขน>>>>SOLD
    20.Sleeping Pills JU_009 size S Jumpsuit โทนสีชมพู เทา น้ำตาลราคาเต็ม 1,690 >>>>SOLD
    21.Sleeping Pills JU_028 size S Jumpsuit ผ้ายืด ชมพู ขาว ดำ ไหล่แต่งโบว์ราคาเต็ม 1,790>>>>SOLD
    22.Sleeping Pills SK_016 size L กระโปรงผ้าtullสีเบจครีมแต่งเทปกำมะหยี่สีดำ>>>>SOLD
    23.Sleeping Pills SK_015 size S กระโปรงผ้าCottonสีเขียวมิ้นท์ ราคาเต็ม 990>>>>SOLD
    24.Sleeping Pills TO_010 freesize เสื้อผ้ายืดลายจุดใหญ่>>>>SOLD
    25.Sleeping Pills DR_069 size s dressผ้าsatinลาย graphic สีชมพูดำ>>>>SOLD
    26.Sleeping Pills DR_113 size s dress สีชมพู fusiaแต่งซิปสีเทา 2,290 >>>>SOLD
    27.Sleeping Pills PL_005 size m playsuit ผ้าชีฟองลายหัวใจสีเขียวมิ้นท์ ราคาเต็ม1,990 >>>>SOLD
    28.Sleeping Pills SH_006 size m กางเกงขาสั้นเอวสูงปลายขาหยักๆน่ารักผ้าลูกฟูกสีม่วง >>>>SOLD
    29.Sleeping Pills SH_004 size m กางเกงขาสั้นเอวสูงปลายขาหยักๆน่ารักสีเหลืองเลมอน>>>>SOLD
    30. เสื้อ poloLACOST ของแท้แน่นอนล้าน%สีเหลือง size 38 รุ่นพิเศษปักจรเข้สีทอง>>>>SOLD
    31. เสื้อ poloLACOST ของแท้แน่นอนล้าน%สีเทา size 36 >>>>SOLD
    34.ZARA size xs กางเกงผ้า woolสีดำลายตารางสีน้ำตาล >>>>SOLD
    35.MNG size s dress ผ้าเงามีน้ำหนักทิ้งตัวสวยสีดำราคาเต็มเกือบสามพันบาท>>>>SOLD
    37.MNG size s dress shirt ผ้าcotton สีเขียวทหารเข้มมีกระเป๋า2ข้าง >>>>SOLD
    40.lollipop กระเป๋าสีทองแตกๆใบเล็กน่ารัก
    ซื้อจาก shopของ brand นี้ที่ Paris ค่ะ >>SOLD
    41.MNG กระเป๋า stylerock แต่งหมุดสีเงินรอบซิป สาย และก้นกระเป๋า
    ราคาเกือบ 2,000 >>>>SOLD
    42.Kate Spade : IPHONE 4 Hard Caseของแท้ 100% USEDสภาพวิ้ง>>>>SOLD
    43.mo&friends dress md088 size s Cute Mushroom dress ตัวนี้ ผ้าชีฟองพิมพ์ลายเห็ด>>>>SOLD
    44.mo&friends dress md065 size s Galaxy dress ตัวนี้ ผ้าลายดาวหลากสีเนื้อเงานิดๆ
    >>>>SOLD
    45.ZARA size s dressผ้า satinลาย graphic สีขาว ดำขายแค่ >>>>SOLD
    46.mo&friends dress md176 size s ขายแค่
    >>>>SOLD
    47.Karen Walker no.1 Tortoise >>>>SOLD
    48.Wila Enigmatic Satin Scarf>>>>SOLD
    49.mo&friends dress md057 size s Purple Chiffon Party dress ราคาเต็ม 2,150 ขายแค่>>>SOLD
    50.กำไล KLOSET Love Suck Luck Less มี2สี ขาวครีมและชมพูอ่อน ของใหม่>>>SOLD
    51.ผ้าพันคอH&M Satin ลายเสือขอบสวย ของใหม่ค่ะ >>>>SOLD
    52.Senada* Flamingo Silk Satin Scarfของใหม่ป้ายห้อย
    >>>SOLD
    53.Longchamp Limited LM size M หูสั้นสีครีมดำหรูๆ>>SOLD
    54.Longchamp Limited LM size M หูสั้นสี Bronz
    ขายแค่>>>>>>>SOLD
    55.Sleeping pills playsuit size S สีเทาลายจุดSALE สุดๆ>>>SOLD
    56.
    H&M dress size 36 ผ้า Chiffon ด้านหลังแต่งโบว์น่ารักSALE สุดๆ>>>SOLD
    57.
    Wila เหรียญ 2 Satin Scarf>>>SOLD
    58.Marni at H&M เสื้อทอดิ้นทอง size 34>>>SOLD
    59.Marni at H&M สร้อยเซ็ท 3 ชิ้นโทนสีแดง>>>SOLD
    60.H&M dress size 36 ผ้า Chiffon ด้านหลังแต่งโบว์น่ารักSALE สุดๆ>>>SOLD
    61.JASPAL dress size S ลายเสือเจาะหลังเปรี้ยวๆ ใส่1ครั้งถ้วน >>>SOLD ค่ะ
    61.Marni at H&M สร้อยคอกล้วยไม้สีขาว Detail สวยสุดๆ>>>SOLD
    62.TOPSHOP Red Skater dress size UK 10 แบบคุณชมพู่ >>>SOLD
    63.H&M dress size 34 ผ้าChiffon สีดำ(New with Tag ค่ะ) SALE สุดๆ>>>SOLD
    64.Sleeping pills dress ผ้าซาตินไหล่เบี่ยงสีฟ้าอมเขียวน้ำทะเล size M ขายแค่>>>>SOLD
    65.H&M Dress ลายริ้ว ช็อคกิ้งพิ้ง ส้มแบบเดียวกับที่คุณพลอยใส่ค่ะSALE>>>SOLD
    66.mo&friends เสื้อเปิดไหล่ "Black is the best top" size M ของใหม่>>>>SOLD
    67.SODA SCARF ลายกระโหลกผ้าชีฟอง silk>>>SOLD
    68.Sleeping pills playsuit size S ผ้าซาตินลายจุดสีเขียวไหล่แต่งโบว์ >>>SOLD
    69.Sleeping pills brands เสื้อเลื่อมวงรีลูบขึ้นลงเปลี่ยนสีได้ Free size ขายแค่>>>>SOLD
    70.H&M (NEW WITH TAG)รองเท้า Ballet สีชมพู nude size EUR38 ขายแค่>>>SOLD
    71.MNG (MANGO) JACKET size S ใหม่ชน shop!!!! แบบเดียวกับKATE MOSS>>>>SOLD
    72.MNG (MANGO)satin พิมพ์ลายงู DRESS size S ใหม่ชน shop!!!!>>>>SOLD
    73.MNG (MANGO)
    jumpsuit
    satin สีน้ำเงิน size S ใหม่ชน shop!!!! >>>>SOLD
    74.mo&friends color block jumpsuit size S>>>>SOLD
    75.mo&friends Glitter jumpsuit ผ่าแขน size S ผ้าลายgraphic วิ้งๆสีทอง>>>>SOLD
    76.LONGCHAMP LM made in Francesize M หูสั้น/สี Petrol(เขียวแมลงทับ)>>>SOLD
    77.LONGCHAMP LM made in Francesize M หูสั้น/สี ดำลายขาว (หายากมากค่ะ)>>>SOLD
    78.LONGCHAMP LM made in Francesize S หูสั้น/สี Petrol(เขียวแมลงทับ)>>>SOLD
    79.mo&friends drape dress สีเขียวเปิดไหล่ size S ขายแค่>>>>SOLD
    80.ZARA ผ้าคลุมไหล่ไหมพรมถักผืนใหญ่มากค่ะของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะแค่>>>SOLD
    81.COACH POPPY Wristlet แต่งหนังแก้วสีแดงน่ารักsize Large ขายแค่>>>>SOLD
    82.แว่นกันแดด Chloe Myrthe cl2119 สี CHOCOLATE>>>>SOLD
    83.แว่นกันแดด SUPER Lucia Black Francis ขาทอง รุ่นยอดฮิตขายแค่>>>>SOLD
    84.แว่นกันแดดKaren Walker Harvest black ขาทอง รุ่นยอดฮิต ของใหม่ขายแค่>>>>SOLD
    85.แว่นกันแดดSUPER Lucia Black Francis ขาทอง รุ่นยอดฮิต อุปกรณ์ครบ >>>>SOLD
    86.SUNSHINE AVENUE size s เสื้อไหล่เบี่ยงตัวนี้ผ้าลายเสือ>>>>SOLD
    87.
    H&Mต่างหูกุหลาบสุดฮิต ของใหม่>>> SOLD
    SOLD ITEMS KLOSET
    1) Kloset scarfผ้าพันคอ Rosamund สีเบจ ใหม่วิ้ง>>>>SOLD
    2) Kloset ผ้าพันคอLove lace scarf ใหม่วิ้ง>>>>SOLD
    3) KlosetT-Shirt Pixel สีเบจ size M ใหม่ป้ายห้อย (ถูกกว่าshop)>>>>SOLD
    4) KlosetT-Shirt Pixel สีขาวแขนกุด sizeS /use like new only >>>>SOLD
    5) Kloset ผ้าพันคอStained glasschiffon scarf สีเบจ ไมใช่ลอต sale>>>> SOLD
    6)Kloset ผ้าพันคอ Lego ส้มใหม่ไม่มีตำหนิไม่ใช่ลอต sale >>>SOLD
    7) Kloset ผ้าพันคอ dust pink used สภาพดี >>>>SOLD
    Kloset ผ้าพันคอ dust blue ของใหม่ไม่มีตำหนิ >>>SOLD
    9) Kloset ผ้าพันคอ dust น้ำเงินใหม่ไม่มีตำหนิ >>>SOLD
    10) Kloset ผ้าพันคอ Lego น้ำเงินของใหม่ไม่มีตำหนิไม่ใช่ลอต sale >>>>>>>SOLD
    11) Kloset ผ้าพันคอ Lego ม่วงใหม่ไม่มีตำหนิไม่ใช่ลอต sale >>>SOLD
    12) Kloset ผ้าพันคอโปเต้สีอ่อน ของใหม่ไม่เคยใช้ /ไม่มีตำหนิ หรือด้ายรัน >>>> SOLD
    13) Kloset ผ้าพันคอ Stained glass chiffon scarf สีม่วง ของใหม่ไม่ใช่ลอตมีตำหนิ >>>> SOLD
    14) Kloset ผ้าพันคอ Lego น้ำเงินของใหม่ไม่มีตำหนิไม่ใช่ลอต sale >>>>SOLD
    15) Kloset ผ้าพันคอ Lego ม่วงใหม่ไม่มีตำหนิไม่ใช่ลอต sale >>>>SOLD
    16) Kloset ผ้าพันคอ Love Lace scarf ของใหม่ไม่มีตำหนิ หรือด้ายรัน >>>> SOLD
    17) Kloset ผ้าพันคอ Big tiles scarf ของใหม่ไม่ใช่ลอตมีตำหนิ /ไม่มีตำหนิ >>>> SOLD
    1 Kloset ผ้าพันคอ Stained glasschiffon scarf สีม่วง ของใหม่ไม่ใช่ลอตมีตำหนิ >>>>SOLD
    19) Kloset ผ้าพันคอ Dust scarf สีส้ม ของใหม่ไม่มีตำหนิ หรือด้ายรัน >>>>SOLD
    20) Kloset กระเป๋าผ้าPixel อ่อนแนวนอนของใหม่>>>>SOLD
    21) Kloset กระเป๋าเครื่องสำอางใบใหญ่ของใหม่ลาย Lego สีม่วง>>>>SOLD
    22) Kloset กระเป๋าดินสอPixel เข้มของใหม่>>>>SOLD
    23) Kloset กระเป๋าเครื่องสำอางใบเล็กลายPixel เข้ม USED >>>>SOLD
    24) Kloset ผ้าพันคอ Martin scarf ของใหม่ไม่ใช่ลอตมีตำหนิ /ไม่มีตำหนิ >>>> SOLD
    25)KLOSET ถุงผ้า Limited Valentine>>>SOLD
    26)KLOSET เสื้อตัวยาวใส่เป็น dress ก็ได้ค่ะ ลายเพชร size M ผ้ายืดนิ่มๆ SALE สุดๆ>>>SOLD
    27)กระเป๋า คสอ.ลาย PIXEL อ่อนใบเหลี่ยมใหญ่มีหู>>>ขายแล้วค่ะ
    2กระเป๋า คสอ.ลาย PINE คางหมูเล็ก>>>ขายแล้วค่ะ
    29)กระเป๋า คสอ.ลาย PIXEL อ่อนกระเป๋าดินสอ>>>ขายแล้วค่ะ
    30)กระเป๋า คสอ.ลาย PIXEL อ่อนคางหมูเล็ก>>>ขายแล้วค่ะ
    31)กระเป๋า คสอ.ลาย PIXEL เข้มคางหมูใหญ่>>>ขายแล้วค่ะ
    32)KLOSET Shower Bag : Light Potae ของใหม่ป้ายห้อย >>SOLD

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ค่ะ
    Last edited by Paperdoll Vill; 10-08-12 at 23:01.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ