อ่านก่อนซื้อนะคะสาวๆ
1. ไม่รับจองนะคะและให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อน
2. สนใจสอบถามหรือต่อรองราคาได้ทั้ง pm & randear_g@hotmail.com & 081-9833101 หรือ WhatsApp and LINE กวางค่ะ

3. ซื้อ 1-3 ชิ้นส่งฟรีค่ะ คิดค่าส่ง 1-2 ชิ้น 30 บาทค่ะ สั่งซื้อสินค้าแล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ มีปัญหาอะไรแจ้งได้ค่ะ ต่อสินค้าเล่นๆแม่ค้าให้แล้วไม่เอาจริงอย่าต่อเล่นๆนะคะ

4. แม่ค้ามี ธ.กรุงไทย สาขาบิ๊กซีระยอง 759-0-14-605-6 และ ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาย่อยแหลมทองระยอง 815-214842-7 บุญยานุช อินแดน ขอบคุณค่ะ

***NEW ZONE***

New!!! H&M เสื้อกล้ามลายสีแดง ผ้ายืดนิ่มใส่สบายค่ะ size m มี1ตัวค่ะ.....220

New!!! Forever 21 เสื้อกล้ามลายขางน้ำตาลอ่อน-ขาว ผ้ายืดนิ่มใส่สบายค่ะ size m.....220

New!!! H&M เดรสลูกไม้สีครีม ของใหม่นะคะSOLD
New!!! H&M เสื้อแขนกุดสีน้ำเงินใส่สบายแต่งซิปหลัง size s.....350

New!!! H&M เสื้อแขนกุดสีดำใส่สบายแต่งซิป ตัวนี้ตัดป้ายนะคะ size xsSOLD
New!!! Old navy เสื้อกล้ามสีน้ำเงินปักด้ายตรงคอมีสองตัว size m & size l ค่ะ.....250

New!!! Old navy เสื้อใส่สบาย size s.....300

New!!! Select เสื้อสวยใส่สบายชายลูกไม้มีสายคาดเอวค่ะ มีสองตัวค่ะ size m.....380

New!!! H&M เดรสสวยใส่สบายตัวนี้ตัดป้ายออกนะคะ size s ค่ะ.....300

NEW!!! Chaps เดรสสีขาวใส่สบายค่ะ ป้ายห้อย
อก 32-34" ยาว 34" รอบแขน 20".....500

New!!! H&M กางเกงยีนส์ทรงสกินนี่ ผ้ายืดนิ่มมากๆขอบอก ใส่สวยมากๆ
เหลือสีน้ำเงินอ่อน M ราคาตัวละ.....550
สีน้ำเงินเข้มไซด์ S SOLD แล้วค่ะ
สีน้ำเงินเข้มไซด์ M SOLD แล้วค่ะ
สีน้ำเงินอ่อนไซด์ S SOLD แล้วค่ะ

ยืมรูปจากเว็ปค่ะ

New!!! ZARA เสื้อคลุมไหมพรมถักสีน้ำตาล มี s กับ m อย่างละตัวค่ะ ตัวละ.....400

***USE ZONE***
USE!!! CPS กางเกงขาสั้นเอวสูง ใส่สวยมากค่ะ เอว 27" Size s.....300

USE!!!ZARA เสื้อสวยตัวยาวใส่สบายสีดำหรือใส่เป็นเดรสก็ได้ค่ะ มีตำหนิเป็นรูสองรูค่ะ ผ้านิ่มค่ะ
อก 32-42" ยาว 34" รอบแขน 16".....250

USE!!! Zara เสื้อสวยๆ ชายระบายหน้าสั้นหลังยาวนิดหน่อย มีตำหนิเป็นรูตรงรอยต่อแขนเสื้อนิดเดียวค่ะขายขำๆ
อก 32-40" ยาว (หน้า)28" (หลัง)32" รอบแขน 20".....300คุ้มค่ะ

USE!!! CC-OO จั๊มสูทลายสก๊อตน่ารัก Size S อก 34" สะโพก 38".....500

USE!!! ESP เดรสยีนส์น่ารักค่ะ Size s.....450

USE!!! H&M เกาะอกน่ารักผ้านิ้มนิ่มค่ะ .....120

USE!!! PLAYBOY เสื้อยืดสีชมพูน่ารักน่าใส่ แอบเก๋ข้างหลังค่ะ Size S-M.....200

USE!!! Kitty เสื้อคลุมน่ารักๆคะ .....150

USE!!! cc-oo เสื้อลายสก็อตสีม่วงใส่ครั้งเดียวผ้าไม่ช้ำ เหมือนใหม่SOLD
USE!!! H&M เสื้อยืดสีขาวจั๊มเอว ผูกเชือกข้างหลัง ใส่แบบเข้ารูปค่ะ สวยมากๆSOLD
USE!!! CPS จั๊มสูทยีนส์ฟอก ใส่สวยมากๆ ผ้านิ่มค่ะSOLD
USE!!! CPS กางเกงขาเดฟ ผ้ายืดค่ะ เอวยืดค่ะSOLD
USE!!! CPS กระโปรงสีน้ำเงิน กระเป๋าหน้าน่ารักค่ะSOLD
USE!!! EXACT กางเกงยีนส์สีเขียวขี้ม้า ทรงกระบอกค่ะ ผ้ายืดค่ะใส่สวยSOLD
USE!!! Giordano เสื้อยืดสีเหลือง ผ้านิ่มมาก
Size S.....100

USE!!! MORGAN เดรสสยหรูผ้ายืดนิ่มมากๆ ใส่สวยมากๆ
Size S.....400

USE!!! Jaspal เดรสมินิผ้ายืดใส่สวยค่ะ มีตำหนิที่ลูกปัดหายตามรูปเลยค่ะ
Size S.....200

USE!!! FQ&L เสื้อยืดคอเต่า ผ้านิ่มมากค่ะ
Size S อกได้ถึง 36".....150

USE!!! Haas เสื้อยืดสีชา สีไม่ซีดเหมือนรูปนะคะ

USE!!! EP เดรสไหมพรมถักเข้ารูป ใส่สวยมากๆ
Size s.....250

USE!!! FQ&L เสื้อแขนกุดสีครีมน่ารักมาก ผ้ายืดนิ่มค่ะ
Size S.....120

USE!!! EP เสื้อยืดสีเหลือง
Size s.....120

USE!!! EDC เสื้อยืดสีน้ำตาล
Size S.....120

USE!!! FQ&L เสื้อเชิ๊ตไม่ยืดค่ะ ผ้านิ่มค่ะ ใส่เที่ยว ทำงานได้สบายค่ะ
Size M.....120

USE!!! FQ&L เสื้อยืดสวยๆค่ะ ผ้านิ่มค่ะ ใสทำงานหรือใส่เที่ยวก็ได้ค่ะ

USE!!! BEAN POLE แบรนด์เกาหลี เดรสใส่สวยมากๆ ผ้าไม่ยืดค่ะ
Size S-M.....350

USE!!! H&M เสื้อยืดสีส้มไม่ซีดค่ะ แขนสามส่วนผ้านิ่มมาก
อก 32-34" ยาว 22" รอบแขน 16".....120

USE!!! Zein เสื้อตัวยาวหรือมินิเดรสสีขาว ผ้ายืดนิ่มค่ะ
อก 32-42" ยาว 32" รอบแขน 22".....150

USE!!! cc-oo เสื้อกล้ามสีขาวสกรีนสวยๆ size s.....SOLD
USE!!! F21 เดรสเกาะอกสีชมพูสีสดมากค่ะ เหมือนใหม่ค่ะ ใส่จริงๆสวยมากค่ะ ขายขำขำ
อก 32-34" ยาว 29".....300ได้ไปคุ้มค่ะ

USE!!! cc-oo เสื้อกล้ามสีฟ้ามีรอยสีตกตามรูปค่ะแต่มองไม่ค่อยเห็นเลยค่ะ size xs.....120

USE!!! cc-oo เสื้อกล้ามสีชมพู size s.....SOLD
USE!!! AllZ เดรสสีม่วง ตัวนี้มีตำหนิโดนไฮเตอร์หนึ่งจุดเล็กๆ ใส่สวยสบายมากค่ะSOLD
USE!!! Haas เสื้อกล้ามสีเขียวอมฟ้า ผ้ายืดนิ่มค่ะ
อก 32-34" ยาว 22.5" รอบแขน 20".....120

USE!!! Miss sixty เสื้อแขนกุด
อก 32-34" ยาว 23" รอบแขน 18".....100

USE!!! SISLEY เสื้อยืดสีเขียวขี้ม้า ผ้ายืดพริ้วๆค่ะ
อก 32-36" ยาว 30" รอบแขน 20".....150

USE!!! Bossini เสื้อกำมะหยี่สีเขียวใส่น่ารักมากค่ะ
อก 32-34" ยาว 21" รอบแขน 19".....100

USE!!! Cps เสื้อยืดสีดำแขนสามส่วน มีตำหนิลูกปัดหายไปสองเม็ดค่ะตรงคอเสื้อ ใส่เกาะอกข้างในสวยมากค่ะ
อก 32-34" ยาว 27" รอบแขน 15".....150

USE!!! Mng เสื้อตัวยาวหรือมินิเดรสสีขาว ผ้ายืด ใส่สบายค่ะ
อก 40" ยาว 27" รอบแขน 17".....150

USE!!! H&M เดรสสีดำบางๆผ้ายืดค่ะ มีเชือกผูกเอวน่ารักค่ะ
อก 46" ยาว 37" รอบแขน 22".....250

USE!!! H&M เดรสสายเดี่ยวสีดำ สายเดี่ยวถักเป็นเปียน่ารักมากมายค่ะ เหมือนใหม่ ขายขำๆ
อก 32-36" ยาว 35".....250

USE!!! F21 เดรสคุณหนูน่ารักมากๆๆๆ ผ้ายืดนิ่มมากๆมีตำหนิรอยเปลื้อนเป็นจุดเล็กมากๆๆๆๆสองจุดค่ะSOLD
USE!!! cc-oo เสื้อกล้ามสีขาวมีคราบเหลืองตรงรักแร้แต่มองไม่ค่อยเห็นเลยค่ะ size xs.....120

USE!!! Haas เสื้อเชิ๊ตแนวๆพับแขนได้ค่ะSOLD
USE!!! cc-oo เสื้อกล้ามสีขาวลายเขียวSOLD
USE!!! Zein เสื้อยืดแขนสามส่วนสีขาว size s.....150

USE!!! AllZ แขนกุดลายขวางฟ้าน้ำเงิน ผูกจั๊มเอวด้านข้างได้ค่ะ
อก 32" ยาว 23" รอบแขน 17".....80

USE!!! cc-oo สายเดี่ยวผ้าเป็นขุยนิดๆค่ะSOLD
USE!!! Hollister เสื้อสวยใส่สบายมีฮู้ดด้วยค่ะ size s.....150

USE!!! Bennetton คล้องคอสีขาว
Size s.....70

USE!!! cc-oo กางเกงขาสั้นน่ารักๆSOLD
USE!!! Chaps กางเกงยีนส์ สีสวยใส่สวยมากSOLD
USE!!! FQ&L กางเกงขายาวสีขาว ผ้ายืดนิ่มค่ะSOLD

USE!!! Exit กางเกงขายาวสีกรมท่า
เอว 29" ยาว 36" รอบขา 18" สะโพก 34".....250

USE!!! Dapper เสื้อสายเดี่ยวน่ารักผูกเอวได้ค่ะSOLD
USE!!! Exit เดรสใส่สบาย มีตำหนิรอยเย็บชายกระโปรงค่ะ
อก 32-36" ยาว 33" รอบแขน 18".....200

USE!!! Cps เสื้อยืดแขนยาวสีแดงSOLD
USE!!! Jaspal เสื้อยืดแขนยาว
อก 32-36" ยาว 20" รอบแขน 16".....80

USE!!! cc-oo เสื้อยืดสีเทาผ้านิ่มมีตำหนิจุดสองจุดตรงแขนเสื้อค่ะSOLD
USE!!! Hollister เดรสผ้ายืดสีกรมท่าใส่เกาะอกข้างในหรือเสื้อยืดก็เริ่ดแล้วค่ะSOLD
USE!!! Cotton on เดรสน่ารักใส่สวยค่ะSOLD
USE!!! FQ&L เชิ๊ตเก๋ๆ พับแขนได้
อก 32-34" ยาว 22" รอบแขน 16".....120

USE!!! Exit เสื้อคลุมแขนยาวครึ่งตัว
อก 32-40" ยาว 15.5" รอบแขน 16".....150

USE!!! cc-oo สายเดี่ยวปรับสายได้ลายดอกไม้น่ารักค่ะSOLD
USE!!! Chaps กางเกงยีนส์สีขาว เท่ห์ๆ มีตำหนิรอยเปลื้อนเป็นจุดเล็กๆสองจุดค่ะ
เอว 29" ยาว 28.5" รอบขา 19" สะโพก 38".....350

USE!!! Abercrombie เสื้อยืดสีครีมเข้ารูป
อก 32" ยาว 25" รอบแขน 14".....100

USE!!! Karen Millen เสื้อกล้ามสียีนส์ดำ
อก 36" ยาว 26" รอบแขน 26".....250

USE!!! Brio BKK เสื้อยืดเท่ห์ๆสีน้ำตาล size s.....100

USE!!! Zein เสื้อยืดสีแดงแขนตุ๊กตา size s.....100

USE!!! Cps เสื้อยืดแขนระบายสีฟ้าอมเขียว มีตำหนิตรงแผ่นกลมๆประดับอกถลอกบ้างสีหลุดบ้างตามรูปค่ะ
อก32-34" ยาว 22" รอบแขน 18".....120

USE!!! CC-OO เสื้อสีเขียวจั๊มเอวค่ะ size s.....200

USE!!! F21 เลกกิ้งขายาวสียีนส์SOLD
USE!!! FQ&L เสื้อยืดสีขาวคอปักด้ายเก๋ๆ size m.....120

USE!!! H&M แม็กซี่เดรสเกาะอกมีสายผูกคอลายดอกสวยมากๆๆๆๆSOLD
USE!!! EMA เสื้อยืดแขนสามส่วนสีเขียวอมฟ้า size s.....150

USE!!! AllZ เดรสสีดำผ้าหนานะคะ size xl.....150

USE!!! CPS เดรสลายใส่สวยค่ะ มีตำหนิตรงชายกระโปรงเป็นรูหนึ่งรูค่ะ size m.....180

USE!!! Victoria secret เดรสคล้องคอสีส้มผ้ายืดนิ่มค่ะ size m.....120

USE!!! Zein เสื้อกล้ามคอปกด้านหน้าเสื้อจะเป็นผ้าชีฟองนะคะ ด้านหลังผ้ายืดธรรมดาค่ะ size s.....130

USE!!! Cps กางเกงสองส่วนสีดำผ้ายืดเงาค่ะ size m 200

USE!!! FQ&L เสื้อเชิ๊ตสีขาวแขนยาว size m.....80

USE!!! FQ&L เสื้อแขนสามส่วนสีชมพูอ่อนมากๆ มีตำหนิที่ยางยืดตรงปลายแขนและเอวยืดแล้วค่ะ size s.....80

USE!!! AllZ เสื้อยืดสีส้ม size s.....100

USE!!! Abercrombie เสื้อยืดสีฟ้า size s.....100

USE!!! Joe เสื้อยืดสีเทา size m.....80

USE!!! Bossini เสื้อยืดแขนกุดใส่ออกกำลังกายเนื้อผ้าเดียวกับผ้าที่ใส่ออกกำลังกายค่ะ size s.....SOLD
USE!!! Hollister สายเดี่ยวสีส้มโอรสใส่ออกกำลังกายค่ะ size m.....80

ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆนี้ค่ะ