โล๊ะๆๆๆ ลดๆๆๆ อยากได้เท่าไรต่อมา Coach ถูกมาก 4200 บาท และ 6300 บาท มาพร้อมกองทัพกระเป๋าและเสื้อผ้า Jaspal Topshop CPS CC-OO ใหม่และมือสอง ราคา ถูกมากๆๆ คุณภาพเยี่ยม คลิ๊ก !!!!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: โล๊ะๆๆๆ ลดๆๆๆ อยากได้เท่าไรต่อมา Coach ถูกมาก 4200 บาท และ 6300 บาท มาพร้อมกองทัพกระเป๋าและเสื้อผ้า Jaspal Topshop CPS CC-OO ใหม่และมือสอง ราคา ถูกมากๆๆ คุณภาพเยี่ยม คลิ๊ก !!!!!!

lotus*'s Avatar
    lotus* is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up โล๊ะๆๆๆ ลดๆๆๆ อยากได้เท่าไรต่อมา Coach ถูกมาก 4200 บาท และ 6300 บาท มาพร้อมกองทัพกระเป๋าและเสื้อผ้า Jaspal Topshop CPS CC-OO ใหม่และมือสอง ราคา ถูกมากๆๆ คุณภาพเยี่ยม คลิ๊ก !!!!!!

ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่กระทู้บรรเทิงใจ บรรเทิงกระเป๋า... เชิญช้อปเลยค่ะ

กติกาค่ะ

1. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน นะคะ ถามรายละเอียดได้คะ
    2. ติดต่อทาง pm หรือ Dtac 087-5380965(Line) Ais 0908298839.

3.ธนาคารกรุงไทย 398 014 1446 คะ Narutaya S.
    ธนาคารกรุงเทพ 285 549 3819 Warinthorn S.
    4.สินค้าขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท ems 50 บาท คะ
    5.cf แล้ว cf ต่อได้คะ

6.ให้สิทธ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อก่อนนะคะ

*** สวย ถูก ดี เชิญเข้ามาโลดค่ะ ***

ขอความกรุณาลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ ต่อน่ารักๆได้ค่ะ เห็นใจแม่ค้าบ้างเถอะน้า ที่เอามาขายเพราะไม่ค่อยได้ใส่ไปไหนเลี้ยงลูกอยู่บ้าน นานๆได้มีโอกาศใส่ ใครพร้อมโอน โทรมาเลยค่ะ วันนี้สะดวกโทรศัพท์นะคะ

หลังจากห่างหายไป นานมากๆๆ แล้วก้มีลูกค้าถามเข้ามาเยอะแยะเลย รอบนี้เลยจัดมาให้กันนะคะ

Cps กระเป๋า ใช้ออกงาน 2 ครั้ง ราคาเต็ม 2595 ขาย 1750 บาท Sale 1550 ไม่มีตำหนินะคะ sold out

Coach ใช้ไป 2-3 ครั้ง ใหม่มาก มีการ์ด แล้วก้กระดาษให้คะ ไม่มีตำหนิคะ แม่ค้ากระเป๋าเยอะ ขายไปเลยคะ 4300 บาท ย้ำ เป็นของแท้คะ

Coach ผ้าซาตินสีเทา ใช้ไป 4-5 ครั้ง รุ่นนี้ในช้อปมีขายนะคะ ราคา ช้อป 1xxxx กว่าๆ มี tag กับกระดาษให้นะคะ มีรอยขนแมวนิดหน่อยตรงที่เปิดข้างหน้าแต่เห็นไม่ชัดคะ ส่วนอะไหล่ที่อื่นไม่มีรอยคะ ขายไปเลยถูกๆๆ 6200 บาทคะ ถูกมากๆๆๆๆๆ

Jaspal sz xs ไม่มีตำหนิคะ ขาย 450 บาท. Cf. 087491xxxx

Jaspal sz m เดรสออกงานใส่แล้วน่ารักมากๆๆ ทำให้ดูมีสะโพกดีคะ ผ้าลายน่ารัก ขาย 850 บาท
    รูปนี้สีจริงนะคะ ข้างล่างสีเพี้ยนคะ

เสื้อ Hass ฟรีไซส์คะ ใส่ครั้งเดียวไม่มีตำหนิ ขาย 350 บาทคะ

จัมสูท TOPSHOP us 10 uk 14 ใหม่มาก ไม่อยากขายแต่ใส่ไม่ได้หลวมไปคะ ขาย 1000 บาท งดต่อ
    sold out

CPS เอว 27 ใส่น้อยมากแต่มีตำหนิตามภาพคะ แต่เวลาใส่จริงเห็นไม่ชัดมากนะคะ ถ้าไม่ซีเรียส เอาไปเลยคะ 400 บาท

Jaspal sz xs น่ารักมากๆๆๆ ใส่ครั้งเดียวไม่มีตำหนิ ขาย 1500 บาท

จัมสูท Jaspal sz s ใหม่ไม่มีตำหนิ เวลาใส่จริงสวยมากๆคะ ราคาเต็ม 2995 บาท ขาย 1000 บาท

ใส่ออกมาแล้วเป็นสไตล์นี้เลยคะ

CPS sz m เสื้อสีส้ม ใส่กับกางเกงเอวสูงน่ารักดีคะ ขาย 420 บาท

Cps sz m กระโปรงพลีท สวยมากกกก ใส่ครั้งเดียว ราคาเต็ม 1900
    ขาย 850 บาท. Sale.500. บาท

Cps กระโปรง sz m ผ้าซิล ใส่แล้วจะบานๆนิดนึงผ้าอยู่ทรงใส่แล้วสวยค่ะ ขาย 590 บาท.
    Sale. 450 B

เดรส Jaspal sz s ดอกสีฟ้า ใส่มาแล้วไม่สั้น สวยคุณหนู ดูดีคะ ไม่มีตำหนิ ขาย 930 บาท. Sold out

Jaspal sz s .สีเขียวสวย ใส่เดี่ยวหรือใส่คลุมได้คะ มีขนขึ้นบ้างแต่ไม่มากนะคะ ขาย 230 บาท

Jaspal sz m pink
    ใหม่ป้ายห้อย น่ารักมากๆๆ ไม่สั้นด้วยคะ ข้างในมีซับอย่างดีแยกชิ้นได้ให้ด้วยนะคะ เอาไว้ใส่กับตัวอื่นได้ ช้อป 2590 บาท ขาย 1450 บาท Sale 990

CC-OO เดรส ไซส์ m ผ้าพลิ้วน่ารักที่สู๊ด ใส่ได้บ่อยค่ะ ป้าย 1995 บาท ขาย 990 บาท

เสื้อน่ารักๆจาก Jaspal sz s ขาย รับประกันว่าใหม่ แต่ดึงป้ายออกแล้วจ้า น่ารักๆ ที่ 400 บาท

CPS size xs ข้างหลังไข้วกัน แต่ไม่โป๊คะ เซ็กซี่เล็กๆ ไม่มีตำหนิ ขาย 850 บาท

Cps เดรส ไซส์ m แต่เอาเข้า 1 นิ้ว ก้เกือบๆ s ไม่มีตำหนิ ใส่ 2 ครั้ง ขาย 690 บาท

Jaspal ใหม่ป้ายห้อย 1295 บาท ขาย 690 บาท

CC-OO ไซส์ s สายเดียวสีส้ม น่ารักๆ ใส่ชิลๆ 1690 ซื้อมาตอนเซล 50% ขายขาดทุนที่ 620 บาท

NINE WEST sz 39-40 ซื้อจากอเมริกาค่ะ ใส่ทีเดียว สวยเพรียวมากค่ะ ขาย 2000 บาท

ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ ขอบคุณ sbn มากๆคะ

Last edited by lotus*; 20-08-12 at 15:09.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ