20/08/2012 ลงของใช้ส่วนตัวเพิ่ม เสื้อผ้ารองเท่า กระเป๋า เริ่มต้น 119 บาทค่ะ ...★★... ผพค. K L O S E T ราคา 1150 บาททุกลาย ... ★★... T O P S H O P ...★★... H & M ...★★... J A S P A L ...★★ C P S... ★♥♥♥★ ..........

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: 20/08/2012 ลงของใช้ส่วนตัวเพิ่ม เสื้อผ้ารองเท่า กระเป๋า เริ่มต้น 119 บาทค่ะ ...★★... ผพค. K L O S E T ราคา 1150 บาททุกลาย ... ★★... T O P S H O P ...★★... H & M ...★★... J A S P A L ...★★ C P S... ★♥♥♥★ ..........

oy_benjawan's Avatar
    oy_benjawan is offline Trusted Member Master Brandname
    oy_benjawan's Bank Account
    • Bank Account 1: 218X3X7X6X
    • Bank Account 2: 730X7X2X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default 20/08/2012 ลงของใช้ส่วนตัวเพิ่ม เสื้อผ้ารองเท่า กระเป๋า เริ่มต้น 119 บาทค่ะ ...★★... ผพค. K L O S E T ราคา 1150 บาททุกลาย ... ★★... T O P S H O P ...★★... H & M ...★★... J A S P A L ...★★ C P S... ★♥♥♥★ ..........

!!! โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ !!!

^^. ฝากกระทู้ Bioderma + กระจก Jill Stuart จ้า .^^

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=267720

^^.ฝากกระทู้ Hi-End สินค้ามือสองด้วยจ้า สินค้าราคาไม่แพงค่ะ.^^

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2441498

....♫ ♪♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪♫ ♪♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪...

ขอรายละเอียด & รูปเพิ่มเติมได้นะคะ ยินดีคะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ
    สินค้าทุกชิ้นของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ออยการันตีคะ!!
    CF แล้ว CF ต่อได้คะ ถ้าจะ CC ก็ช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยน๊า
    ขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะค่ะ
    ติดต่อแม่ค้าได้ทาง oy_benjawan@hotmail.com & PM & Tel. 08-00526967
    Line ID: 0800526967 ออยคะ
    ขอค่าส่งแบบ ลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ
    แม่ค้ามีบัญชี กรุงเทพ & SCB & กสิกร นะค่ะ (สาขาที่กรุงเทพทั้งหมด): ขออภัยในความไม่สะดวกจ้า

โอนเงินไม่เกิน 17.30 น. ส่งของในวันที่โอนเลยคะ เสาร์ - อาทิตย์ก็ส่งจ๊า
    ส่งของเสร็จ ตอนค่ำของวันที่โอน ออยจะแจ้ง tracking กลับเป็นรายบุคคลนะค่ะ

Anna Sui Wallet
    Used like very new !!! กระเป็าตังค์ Annasui แบบสามพับ มีช่องใส่เหรียญ ซื้อมาเก็บค่ะ Big Sale 1500 บาท
    ค่ะ

*** สินค้าฝากขาย สนใจต่อรองได้ค่ะ ***

เสื้อสั้น H&M ลายสตอเบอรี่ น่ารักมากๆๆๆค่ะ มีเป๊กสีแดงติดหลอกด้านหน้า ข้างหลังเป็นสม็อค Big Sale 400 บาทค่ะ

size 32 [US 2] รอบใต้อก 64 เซนติเมตร ** เด็กใส่ได้ค่ะ **
    size 40 [US 10]รอบใต้อก 78 เซนติเมตร
    size 42 [US 12]
    รอบใต้อก 82 เซนติเมตร

*** รอบใต้อกวัดแบบในรูปเลยค่ะ ขนาดที่วัดเป็นตอนที่ยังไม่ยืดนะคะ เสื้อรุ่นนี้ข้างหลังเป็นสม็อค ยืดได้อีกนิดหน่อยค่ะ ***

Credit : Google ค่ะ

H&M cap
    หมวกไหมพรม H&M สีเทาหน้าแมวน้ำ(หรือเปล่า) น่ารักค่ะ กำลังอินเทรนด์
    Big Sale 400 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 24 ใบ sold 21

++ หมวก Freesize นะคะ ผู้ใหญ่หรือเด็กใส่ได้หมดเลยค่ะ ขายในช็อปเป็นคอลเล็กชั่นผู้ใหญ่ค่ะ ++

Credit: IG คุณจุWarattaya ค่ะ

" ขอขอบคุณรูปน้องจากร้ายการหนูน้อยกู้อีจู้ และขออนุญาติใช้รูปประกอบในการขายนะคะ "

Harrods Bag
    Used !!! กระเป๋าHarrods ลายผู้หญิงน่ารั สภาพใช้งานค่ะ ข้างในสะอาด มีตำหนลอกตรงมุมกระเป๋า ตัวกระเปาเปลื้อนจุดเล็กจุดน้อ (ซักน่าจะออก) ตัวกระเป๋ามีรอยพับ Big Sale 300 บาทค่ะ

ขนาด กว้าง 12.5 นิ้ว, ยาว 15 นิ้ว (ไม่รวมสาย)

*** ของจริงสีจะสวยกว่าในรูปนิดหน่อยน่ะค่ะ ที่บ้านมืดๆ รูปเลยดูหมองๆค่ะ ***

Topshop Headband ที่คาดผมสีม่วงมีโบตรงกลางลายผลไม้ ข้างหลังเป็นยางยืด ราคาช็อปไทยถ้าจำไม่ผิดประมาณ 450-490 บาท แบบเดียวกับคุณชมพู่และน้องพีคค่ะ เคยเห็นเต้ยจริณพรคาดในละครสามหนุ่มเนื้อทองด้วย Big Sale 200 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 30 อัน sold 27

Credit : Google ค่ะ

H&M flower headband
    ที่คาดผมดอกไม้สีชมพูอ่อนๆ ปลายติดกากเพชรนิดๆ เป็นอิลาสติกอย่างดีคะ ทำเป็นข้อมือหรือที่มัดผมก็ได้
    Big Sale 220 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 22 เส้น sold 20

h&m flower clip
    กิ๊บดอกไม้ h&m ทรงดอกเบญจมาส ทำเป็นเข็ดกลัดก็เริ่ดนะจ๊ะ รุ่นนี่้ป๊อบเหมือนกัน คุณพลอยเฌอมาลย์ใช้บ่อยๆคะ Big Sale 180 บาทค่ะ

สีขาวครีมแบบคุณพลอย 30 ดอก sold 27
    สีชมพู 10 ดอก sold 8

Credit: IG PloyCherman & FB TeaTimeTale ร้านเสื้อผ้าของคุณจอย & คุณกัสจัง
    " ขอขอบคุณและขออนุญาติใช้รูปของคุณพลอย และคุณจอย ประกอบในการขายนะคะ "

H&M flower clip
    กิ๊บดอกไม้ h&m รุ่นนี้ยอดฮิตเลย ขายมาแล้วไม่ต่ำกว่าห้าร้อยแพค น่ารักมากๆ ดาราติดเยอะ ถ้าเปลื้อนสามารถใช้สบู่อ่อนๆซักออกได้คะ มีสองดอกในหนึ่งแพค
    Big Sale 180 บาทค่ะ

สีขาวครีม 30 แพค sold 25
    สีม่วงอ่อน 15 แพค sold 9
    สีดำ 10 แพค sold 9
    สีชมพูนู๊ดกับสีเทา 70 แพค sold 55

Credit: IG NoeyChotika & Google
    " ขอขอบคุณและขออนุญาติใช้รูปของคุณเนย์ คุณพลอย ประกอบในการขายนะคะ "

H&M earrings
    ต่างหู h&m สีเขียวประดับเพชร แบบคุณใหม่ดาวิกา & คุณเก๋ ชลดา แบบใหม่ล่าสุด ใส่แล้วน่ารัก ไม่เล็กใหญ่เกินไปค่ะ
    Big Sale 350 บาท
    ค่ะ

พร้อมส่ง 19 คู่ sold 17

Credit: Rukdara Website & IG: คุณเก๋ ชลดา ค่ะ

" ขอขอบคุณและขออนุญาติใช้รูปประกอบในการขายนะคะ "

H&M earrings
    ต่างหู h&m สีเขียวขาวนีออนแบบคุณใหม่ดาวิกา & คุณหวาน ซาซ่าค่ะ ใส่แล้วน่ารัก ไม่เล็กใหญ่เกินไปค่ะ
    Big Sale 350 บาท
    ค่ะ

พร้อมส่ง 23 คู่ sold 22

Credit: IG คุณใหม่ดารวิกา & คุณหวาน ซาซ่าค่ะ

^^ ขอบคุณ sbn และคุณลูกค้าที่น่ารักมั๊กมากนะคะ ^^
    Last edited by oy_benjawan; 21-03-13 at 18:54.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ