มีแบรนด์เนมสภาพดีราคาถูกมาแบ่งๆกันใช้ค่ะ กระเป๋า รองเท้า เยอะแยะมากมายบรรยายไม่หมด

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    madam-neat's Avatar
    madam-neat is offline Trusted Member Master Brandname
    madam-neat's Bank Account
    • Bank Account 1: 435X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default มีแบรนด์เนมสภาพดีราคาถูกมาแบ่งๆกันใช้ค่ะ กระเป๋า รองเท้า เยอะแยะมากมายบรรยายไม่หมด

สินค้าของจริง จะตรวจสอบก็ยินดีอย่างยิ่ง
    ส่งลงทะเบียน ฟรี
    นะคะไม่คิดเพิ่ม แจ้งแทร็คกิ้งนัมเบอร์ทุกครั้ง แม่ค้าอยู่ระยองรับรองแพ็คอย่างดี
    ไม่พอใจสินค้ายินดีรับเปลี่ยนหรือคืน แต่ขอค่าเสียเวลานิดนึง
    ขออนุญาตขายให้คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    ----------------ทุกใบผ่อนได้ 3 เดือนค่ะ-------------------
    ติดต่อ 086-574-4345
    บัญชีกรุงศรี 435-1-09009-8 Nittaya K.
    บัญชีกสิกร 356-2-49074-3 Nittaya K.

กระเป๋า Playboy ผ้าสีดำสภาพยังดี ไม่มีตำหนิใหญ่แบบชัดเจน
    สีไม่ซีด ข้างในสะอาด ขนาด 15x10x5 นิ้ว ขาย 290 บาท

กระเป๋าหนังสีน้ำตาล Lancel ขนาด 9x5.5x2.5 นิ้ว หนังดีตำหนิน้อย
    มุมไม่ถลอก ด้านในสะอาด มี 1 ช่องซิป
    ได้มาจากในนี้พันกว่าบาท ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะขายถูกๆ 390 บาท

กระเป๋า Kenneth Cole รุ่น REACTION หนังดีสีทองเมทาลิค
    ขนาด 12x8x3 นิ้วด้านในมีช่องใส่ของ ช่องใส่โทรศัพท์และช่องซิป
    ซื้อจากร้านมือสองมาเกือบสามพันขายไปเลย 990 บาท

กระเป๋า Lacoste ขนาด 18x11x4.5 นิ้ว สภาพพอใช้ได้
    มีมอมนิดหน่อยทำความสะอาดอีกนิดน่าจะสวยขึ้นมาก ขาย 390 บาท
    ของใหม่หลายพันนะคะใบนี้

สายยังสวยค่ะไม่เป็นขุยเลยของเขาดีจริง

กระเป๋าสะพายไหล่ Esprit ขนาด 13x6x3 นิ้ว สภาพสวยไม่มีตำหนิ
    สายปรับได้หลายระดับ ด้านในมีช่องซิปและช่องใส่โทรศัพท์
    เป็นผ้ากำมะหยี่สีช็อคโกแลต ขาย 450 บาท

กระเป๋า NineWest สีน้ำตาลเข้มขนาด 11x9.5x4 นิ้ว
    หนังสวยสภาพดี ก้นมุมไม่มีถลอก ขาย 350 บาท

ตำหนิตรงมุมบนขวาค่ะ

กระเป๋า Nine West ขนาด 9x4.5x2.5 นิ้ว สภาพดี สะอาด
    ด้านในมีช่องซิปและช่องใส่การ์ด 3 ช่อง ขาย 290 บาท

กระเป๋า Nine West ขนาด 9.5x5x2.5 สภาพดีตำหนิน้อยมาก
    มุมไม่ถลอกผ้าไม่เป็นขุยทำได้ทั้งสะพายไหล่และคล้องข้อมือแบบโค้ช
    น่ารักและสารพัดแบบนี้ขายเพียง 290 บาท

LeSportsac สีเหลืองสดใสด้านในสะอาด ด้านนอกมีมอมนิดหน่อย
    ขนาด 14x9x5 นิ้ว เอาไปถือเล่นๆที่ราคา 230 บาท

LeSportsac crossbody ขนาด 11.5x8x5 นิ้ว ลายสดใส
    สภาพพอใช้ได้ ด้านบนซิปติดนิดนึงแต่ก็รูดได้ขายถูกๆละกัน 170 บาท

LeSportsac ครอสบอดี้สีม่วงขนาด 9x7x4 นิ้ว ขาย 290>180 บาท

กระเป๋าผ้าเคลือบ pvc ของ GUESS สภาพดีสีสวยสดใส
    ตำหนิมีแค่ด้านในที่มีรอยเลอะ ช่องใส่ของเยอะแยะเต็มไปหมด
    ใบเล็กน่ารักขนาด 20x12x7 cm. ขาย 250 บาท

กระเป๋า ELLE ขนาด 10x7x3 นิ้ว มีร่องรอยใช้งานเล็กน้อย
    มุมไม่ถลอก หูเป็นหนังนะคะ ขาย 280 บาท

Coach สีขาวน่ารักขนาด 9.5x6x3 นิ้ว สภาพดีตำหนิน้อยมาก
    ด้านนอกด้านในสะอาด ขาย 2300 บาท

รองเท้า NINE WEST เบอร์ 6 1/2 มีถุงกันฝุ่นให้ค่ะ
    สูง 4 1/2 นิ้ว ขาย 890 บาท

รองเท้า ELLE ไซส์ 40 แต่เท้าเราใส่ 37-38 ก็ใส่ได้นะคะ
    ของใหม่ กล่อง การ์ด ครบ ราคาเต็ม 1850 แต่วันนี้ขาย 690 บาท

สินค้าของจริง จะตรวจสอบก็ยินดีอย่างยิ่ง
    ส่งลงทะเบียน ฟรี นะคะไม่คิดเพิ่ม แจ้งแทร็คกิ้งนัมเบอร์ทุกครั้ง แม่ค้าอยู่ระยองรับรองแพ็คอย่างดี

ไม่พอใจสินค้ายินดีรับเปลี่ยนหรือคืน แต่ขอค่าเสียเวลานิดนึง
    ขออนุญาตขายให้คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    ----------------ทุกใบผ่อนได้ 3 เดือนค่ะ-------------------
    ติดต่อ 086-574-4345
    บัญชีกรุงศรี 435-1-09009-8 Nittaya K.
    บัญชีกสิกร 356-2-49074-3 Nittaya K.
    ขอบคุณทุกท่านที่เยี่ยมชม ขอบคุณ SBN มากๆด้วยค่ะ

แทร็คกิ้งแจ้งช่วงเย็นนะคะ จุ๊บ จุ๊บ !!!

ลูกค้าท่านใดที่ผ่อนของไว้แล้วหายไป เงินท่านยังอยู่นะค้า ติดต่อกลับได้เสมอจ้า !!

madam-neat's Avatar
    madam-neat is offline Trusted Member Master Brandname
    madam-neat's Bank Account
    • Bank Account 1: 435X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: มีแบรนด์เนมสภาพดีราคาถูกมาแบ่งๆกันใช้ค่ะ กระเป๋า รองเท้า เยอะแยะมากมายบรรยายไม่หมด

ฝากกระทู้ไฮเอนด์ด้วยนะคะ ราคาน่ารักเช่นกันค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2267151
    แทร็คกิ้งแจ้งช่วงเย็นนะคะ จุ๊บ จุ๊บ !!!

ลูกค้าท่านใดที่ผ่อนของไว้แล้วหายไป เงินท่านยังอยู่นะค้า ติดต่อกลับได้เสมอจ้า !!

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ