ของมาใหม่ ลงขายไป 1 วันของหมดไป 12 ใบ
ไม่เป็นไรไม่ต้องเสียใจจ้ารออีกทีสิ้นเดอนนี้มา lot ใหม่แน่นอน
--------------------

Harrods lot ใหม่ ด้วยจ้า สั่งตรงมาจากห้างค่ะ ของแท้ของใหม่ 100% เพราะร้านเราเป็น reward member ของ Harrods จ้า สามารถตรวจเช็คได้
COACH เหลืออีก 2 ใบ ช่วยมารับไปทีจ้า สิงหาคมจะขอลาไปคลอดแล้วจ้า ^^

สนใจใบไหนติดต่อมาได้เลย
=======================================================

[SIZE=3]

----------------------------------------------------------
ก่อนซื้อโปรดอ่านจ้า (เพื่อความชัวร์นะคะ ^^)

- ไม่รับ CF ค่ะ แม้ว่าจะยืนยันซื้อแล้วแต่ร้านขออนุญาติไม่ขึ้นป้ายจองนะคะ ทางร้านจะถือว่าลูกค้าที่โอนเงินคือยืนยันซื้อสินค้าจ้า
- ไม่เชื่อใจว่าของจริง อยากได้รูปไหนส่วนไหน บอกมาเลยจ้า จะแถมอีเมลล์ Customer service ของ Harrods ให้ด้วยจ้า เผื่ออยากอีเมลล์ไปเช็คทางผู้ผลิตโดยตรง

- โปรดอ่านรายละเอียดก่อนซื้อนะคะ เพราะซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ ไม่แน่ใจจุดไหนขอรูปเพิ่มได้ค่ะ ตรงไหนมีตำหนิเราจะแจ้งก่อนแน่นอนค่ะ

- สินค้าทุกรายการส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ EMS + 30 บาทนะคะ

- พอดีช่วงนี้แม่ค้ากำลังท้องจ้า บางทีอาจจะไม่ได้รับโทรศัพท์ช่วงหลัง 4 ทุ่ม ยังไงฝากข้อความไว้ที่ PM
หรือว่าอีเมลล์
ohiyolady@hotmail.comมาได้เลยค่ะ ตื่นเช้ามาจะรีบติดต่อกลับนะคะ ขอบคุณค่ะ ^_^

เงื่อนไขส่งของ (COACH) ฟรี EMS

>>> ช่วงนี้แม่ค้าท้องแก่แล้วล่ะค่ะ อาจจะไม่ค่อยสะดวกนัดรับของ แต่ถ้ายังไงลองโทรมาสอบถามดูก่อนได้
เผื่อว่า week ไหนออกไปหาหมอพอดี

>>>โทรสอบถามขอรูปขอคลิปขอข้อมูลได้ทุกอย่างเลยจ้า ก่อนตัดสินใจ เอาชัวร์ๆเลยจ้า แม่ค้าใจดีไม่ต้องกลัวจ้า (หากร้านเจอว่าของมีตำหนิจะแจ้งให้ทราบก่อนส่งของทุกครั้งค่ะ)

>>>ขอชัวร์เท่านั้นค่อยบอกซื้อนะคะ อยากให้คนซื้อ Happy แบบ Ending จริงๆน่ะค่ะ

ขี้เกียจขาย COACH แล้ว
ใครอยากได้เท่าไหร่ต่อมาจ้า!!!!

C01 : F17599 ASHLEY SIGNATURE SATEEN HIPPIE
ราคา SUPER SALE 5800 ส่งฟรี EMS

เก๋มากสะพายได้ 2 แบบทั้งสะพายข้าง หรือ cross body สะพายข้างก็ได้ค่ะ มี 2 สายสะพายยาวสั้น เส้นยาวถอดออกได้ค่ะได้จ้า ใบนี้เป็นกระดุมแม่เหล็กนะคะ ไม่ใช่ซิปค่ะแต่ CF ว่าแน่นหนา โจรคิดจะล้วงต้องมือแบนมากๆ ถึงล้วงได้ง่ะ
ขนาด 10 3/4" (L) x 11" (H) x 2 1/4" (W)

ooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

C01 : F16548 COACH KYRA NYLON SIGNATURE BLACK
ราคา SUPER SALE 6500 --->
ลดไปเหลือ 5000 ส่งฟรีems

กระเป๋าเป้ผ้า น่ารักเก๋ๆ จ้า
11 3/4" L X 11 1/2" H X 4 1/2"W,

[B]========================================

ooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

HARRODS มาใหม่ล่าสุด 13/8/2012

SMALL SIZE

H06/1 :I Love My Harrods Shopper (Small)
ใบนี้ไม่มีตำหนินะจ๊ะ
ราคา
1,450 บาทค่ะ

L25cm x W25.5cm x D10cm

H06/3 : Sweet Shop Shopper (Small) Limited
ลายนี้ เป็นลายใหม่ New Season ซื้อก่อนเริ่ดก่อน
ไม่มีซับในและ กระดุมแม่เหล็กปิดปากกระเป๋านะคะ

ราคา 1,350 บาทค่ะ

H06/4 : Harrods Boutique Gusset Bag (Small)
ลายนี้ไม่ต้องพูดถึงมาทีไรหมดก่อนทุกทีจ้า

ราคา S Size
1,550 บาทค่ะ

H05/15 : Men’s Wash Bag
กระเป๋าใส่ของจุกจิก เครื่องสำอาง ของใช้ส่วนตัวเวลาเดินทาง แบบว่าจุมาก และก็เริ่ดมากด้วยจ้า

***850 ลดให้เหลือ 700 ค่ะ
เนื่องจาก logo ตัว H มันเป็นรอยนิดหน่อยน่ะค่ะ*****

H11.5cm x L24cm

ตัว H ที่ว่าจ้า

H05/16 : Lace Mini Cosmetics Bag
กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง ใบนี้กรุด้วยฟองน้ำกันกระแทกไม่ให้เครื่องสำอางของสาวๆต้องแตกพังได้ค่ะ

ราคา 850 บาทค่ะ
H9cm x L15.5cm x D8cm

H05/17
: Cupcakes Travel Pouch
กระเป๋าใส่ของอเนกประสงค์ค่ะ ใส่เครื่องสำอาง เครื่องเขียนก็ได้จ้า

ราคาใบละ 550 บาทค่ะ
L18cm x W11cm x D7cm

H05/18 :
Sugar and Spice Pencil Case
กระเป๋าใส่ดินสอปากกาค่ะ น่ารักๆ ซื้อให้ลูกสาว หรือใช้เองก็น่ารักจ้า ^^

ราคา 450 บาทค่ะ --- เหลือ 2 ใบค่ะ
H10.5cm x W22cm x D6cm

H05/19 :
On The Go Makeup Bag
กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง กรุฟองน้ำนิ่มกันกระแทกค่ะ

เหมาะกับสาวๆที่พกแปรงแต่งหน้า เครื่องสำอางที่ยาวๆ
หรือใครจะถอยไปใส่เครื่องเขียนก็ได้จ้า
ราคาใบละ 320 บาทค่ะ
H7cm x W22cm x D6cm

Thank You My Lovely Siam Brandname