MARC BY MARC JACOBS แว่นตาน่ารักๆ ราคาเบาๆ ต้อนรับซัมเมอร์ค่ะ
ของทุกชิ้นเป็นของใหม่ เเละเป็นของเเท้ค่ะ หากพบว่าเป็นของปลอมยินดีคืนเงินให้เลยค่ะ
คนขายเลือกของเอง ช้อปเอง บินไปมา เมืองไทย อเมริกา ไม่มีหลอกลวงค่ะ
ส่งสินค้าให้จากอเมริกาค่ะ ราคาที่ลงไว้ เคลียร์ค่าภาษีเเละค่าส่งเรียบร้อยเเล้วค่ะ

ซื้อไม่ซื้อไม่เป็นไรนะคะ สนใจชิ้นไหน สอบถามกันมาได้ค่ะ คนขายใจดีค่ะ
คนขายเขียนอธิบายขายของไม่เก่ง ถ้าอยากถามอะไรเพิ่มเติม ติดต่อมาได้ค่ะ

คนขายสะดวกติดต่อทาง email:
i_heart_nk@hotmail.com กับทางเฟสบุคค่ะ
>>> แต่ทางอีเมลจะสะดวกสุดและเร็วสุดค่ะ หลังจากนั้นจะเเลกเบอร์หรืออะไรก้อเเล้วเเต่สะดวกค่ะ <<<

Marc By Marc Jacobs Women's
AVIATOR Sunglasses
เเว่นทรงเท่ๆเเต่เป็นเลนส์ลายหัวใจน่ารักๆ ยิ่งเห็น Elle Fanning เป็นเเบบยิ่งเก๋ค่ะ
น้ำหนักเบา วัสดุดี และราคาเบาด้วยค่ะ
มีสามสีค่ะ
2,800 บาท

ขอบคุณที่เเวะเข้ามาชมเเละขอขอบคุณ SBN ด้วยค่ะ