ของทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองนะคะ รับประกันทุกชิ้นค่ะ เพราะเป็นคนรักษาเสื้อผ้ามากค่ะ สนใจ PM มาได้ตลอด whatapp หรือโทรมาที่ 083-9222544 ค่ะ สามารถต่อรองได้เล็กน้อยนะคะ ให้เวลาจองสินค้า 2 วันค่ะ (เห็นใจแม่ค้าด้วยนะคะ) มีบัญชีเดียวค่ะ ธนาคารกสิกรไทย สาขาสยามพารากอน 738-2-69338-2 ธนิกานต์ ศิรินุพงศ์ ค่ะ (แจ้งนิสนุง!! บางตัว จะมีสีเมจิคเขียนเลขไว้ที่ tag ของเสื้อบ้างนะคะ พอดีว่าส่งซักรีดน่ะค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานแน่นอนค่ะ แจ้งไว้ก่อนเพื่อความสบายใจจ๊ะ) ส่งลงทะเบียน30 EMS 50นะจ๊ะลูกค้าที่น่ารัก

**** รูปอาจไม่ค่อยชัดมาก แต่สินค้าคุณภาพเยี่ยมทุกตัวนะคะ ถ้าอยากดูชัดๆ whatapp มาสอบถามได้เลยค่า ****

เดรส Paul Frank size s ค่ะ ใส่ไปสองครั้ง 31-25-34 ผ้ายืดๆนิดๆค่ะ สวยมากกก 800-

เสื้อ Jaspal size xs ค่ะ ผ้าวาวๆ สีเนื้อๆทองๆค่ะ 400-

เสื้อยืดเล่นระบายสีแดง Bossini น่ารักมากค่ะ ยังไม่ได้ใส่เลย size xs ค่ะ 300-

เดรสงานสยาม ลายน่ารักนะคะ ช่วงแขน อก ปลายกระโปรง เป็นผ้าโปร่งๆค่ะ อก 31 สะโพก 34-35 ยาวประมาณ 35ค่ะ 300-

เสื้อกล้ามเนื้อผ้าดี รับประกันจาก Uniqlo size s ค่ะ สีเขียวแปร๊น กะสีม่วงเข้ม ดูดีค่า ใส่แค่ตัวละ 1 ครั้ง ราคาตัวละ 150-

เสื้อครอป งานสยาม ผ้าคล้ายๆกำมะหยี่ สีเนื้อๆวาวๆค่ะ ด้านหลังคล้านลึก (แต่ไม่ถึงขอบบรานะคะ) ผูกโบว์ต้นคอด้านหลังค่ะ ใหม่กริบๆ 300-

เสื้อยืด Bossini size xs สีชมพู ลายหมีน่ารักค่ะ 350-

เดรส jaspal size s แต่ไปแก้เป็น xs นะคะ ลายดอกเล็กๆขาวดำ มีด้ายรันนิดหน่อย ไม่เห็นแน่นอนค่ะ 350-

กระโปรงสุ่ม สีชมพูน่ารัก ดุจดั่งเจ้าหญิง ของ Pani Closet ร้านออนไลน์ชื้อดังนะคะ size s ค่ะ เอว 24ค่ะ สวยยยมากกกก ยังไม่เคยใส่เลย 700-

เสื้อซีทรูแบบชายด้านหลังยาวกว่าด้านหน้า ผ้าเป็นกริทเตอร์ วาวๆ สีชมพูสวยค่ะ size xs ใส่่ไปครั้งเดียว 400-

กางเกง jaspal size xs แต่ไปแก้เป็น xxs ค่ะ ป้ายเลยโดนตัดออก หมุดหายไปข้างละอัน แต่ไม่เห็นแน่ๆค่ะ ผ้าวาวๆมันๆ สีน้ำเงินเข้ม เอว 24 สะโพก34 ยาว 10นิ้วค่ะ ขายแบบขาดทุนไปเลย 300-

กระเป๋าหนังแท้ๆ นิ่มๆ สีดำ ซิปทอง สวย ไฮโซค่ะ ซื้อมาเองจาก ชอปฟอสซิลที่ อเมริกาค่ะ แพงมากค่ะ ยาว14นิ้ว กว้าง4นิ้ว สูง7.5นิ้ว สายยาว7 นิ้วค่ะ 3000-

กระเป๋าลาคอส สีแดงสวยงามค่ะ ทรงกลมนะคะ หิ้วได้ สะหายได้ ถอดสายยาวได้ค่ะ ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ 2000-

ตุ้มหู HM ยอดฮิตค่ะ คู่ละ 400 จ๊ะ (ราคารวมส่งลงทะเบียนจ๊ะ) ถูกกกกกกกมากกกก Soldสีชมพู

เดรส Chaps size xs ค่ะ ใหม่มากๆ ผ้าดีมากๆ 600- รูปไม่ชัด ขอดูได้ค่ะ เพราะของจริงสวยมาก

เดรสเกาะอก F21 size s ปักเลื่อม สีดำ ชายกระโปรงเป็นบอลลูนนิดๆ สวยมากค่ะ สวยเว่อร์ ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อเองจากอมเริกาค่ะ 800-

เดรสลายตาราง ESP sixe xs ผ้าดีค่ะ พับแขนติดกระดุมได้ กระดุมหน้า มีเป๋าสองข้าง 400-

เดรสตัวนี้เนี๊ยบมาก Jaspal xs แต่ป้ายหายไปค่ะ แต่ของจริงแน่นอนค่ะ ผ้าดีมาก ขลิบปลายด้วยผ้าหนังๆวาวๆสีน้ำตาล หรูหราเลยค่ะ 500-

เสื้อ Jaspal size s แต่ m ใส่ได้นะคะ ผ้าลายเส้นสีครีม เล่นระบายตรงหน้าอก สวยๆค่ะ สภาพ 90% ของพี่สาวค่ะ 300-

เสื้อ Chaps xs เว้าไหล่ค่ะ มีแต่คนตามหานะคะตัวนี้ สีปรี๊ดมากกก ผ้าลื่นๆทิ้งตัว ใส่ไป 2ทีค่ะ 450-

เดรสตัวนี้ก็จากญี่ปุ่นนะคะ ไซส์ประมาณ s-m ค่ะ สภาพ 85% 350-

เสื้อยืด Bossini xs ขาว 200-

Jaspal กระโปรงสีสันสดสวยค่ะ size xs ค่ะ สภาพใช้งานนะคะ แต่ยังปิ๊งค่ะ 300บ ค่ะ

กระโปรง Chaps size xs สภาพใช้งาน ผ้าขึ้นขลุยนิดหน่อย แต่ไม่สังเกตก็ไม่เห็น เป็นขลุยเนื่องจากการซักน่ะค่ะ 250 บ

Dress to kill สวยมากกกกกก สีส้มโอลด์โรส แต่มีรอยขีดข่วนตามภาพ แต่เล็กๆนะคะ เป็นรอยขีดข่วนที่ติดมาตั้งแต่ซื้อจากเจ้าของคนเก่าน่ะค่ะ ซื้อมาพันกว่าๆ ขอขาย 700-

Bebe size xs ค่ะ สีสวยงาม ผ้าลื่นๆวาวๆ ปักเลื่อมหน้าหลัง (แต่เลื่อมมีสีลอกบ้างนะคะ แต่ยังสวยปิ๊ง) ซิปข้าง สายปรับได้ ขาย 350

เสื้อเกาะอก หรือ ใส่สายเป็นสายเดี่ยวก็ได้ค่ะ ของ AE sixe 0 ค่ะ สภาพเลิศ ผ้าฉลุลาย น่ารักๆ 300-

เสื้อผ้ายืด HM ค่ะ สีขาวออฟไวท์นะคะ ตรงไหล่เป็นลูกไม้ค่ะ ขายถูก 200เท่านั้น

ตุ้มหู ของ Armani Exchange ค่ะ ใช้น้อยมาก ขายคู่ละ 1200ค่ะ sale!! เหลือคู่ละ 600 ค่า

สร้อยข้อมือของ Armani Exchange ค่ะ ใหม่กริบ! สวยสุดๆ 3000ค่ะ Sale!!! เหลือ 2000ค่า

สร้อยคอ Armani Exchange สายเป็นหนังนะคะ ไม่เคยใส่ แต่จี้ด้านหลังเป็นรอยจากการเก็บค่ะ ด้านหน้าสวยเช๊งง ผู้หญิงใส่สวย ผู้ชายใส่เท่ห์ค่ะ 3000- Sale เหลือ 2000ค่า

สนใจ pm มาได้ไ หรือโทรมาที่ 083-9222544 ค่ะ แม่ค้าใจดีจ๊ะ

ขอบคุณสยามแบรนด์เนมค่าlk;, e