สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีนะคะเนื่องจากว่าสินค้าทุกชิ้นอยู่ในสภาพดีและเป็นของแท้ 100% แน่นอนค่ะ เสื้อผ้าส่วนใหญ่แม่ค้าจะซื้อมาเก็บมากกว่าใส่ค่ะ เพราะฉะนั้นถ้าชิ้นไหนบอกว่าไม่เคยใส่คือไม่เคยจริงๆ ค่ะ )

CF NO CC

สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดสินค้า
Line/WhatsApp/Tel.0884228244 E-mail:burbery_mm@yahoo.com

โดนแต้มเตือนไป 1 กระเป๋าไม่แปะป้ายชื่อค่ะ T^T ลงใหม่ๆ ขอแก้ตัวค่าาาา
ราคาเสื้อผ้าพร้อมค่าส่งแล้วนะคะ ส่วนประเป๋ากับรองเท้า ลงทะเบียน +40 EMS +60 ค่ะ

[[Used]] เสื้อสูท Blazer สีน้ำตาล F21 SIZE S ขาย >>>>>>> 900 บาท

[[Used]] กางเกง Milin Size us4 ใส่ไปหนึ่งครั้ง เลื่อมหลุดบ้างตรงซิปแต่มองไม่เห็นค่ะ ขาย >>>>>> 2,900 บาท (งดต่อ)

[[Used]] เสื้อสายเดี่ยว
lemonade
สีเขียวสดใส SIZE M ป้ายยี่ห้อมันหลุดไปข้างนึงค่ะ แต่ไม่มีผลกับการใส่นะคะ ขาย >>>>> 500 บาท

NEW เดรสน่ารัก JASPAL SIZE S ซื้อมาเก็บค่ะยังไม่ได้ใส่แต่ตัดป้ายทิ้งแล้ว ขาย >>>>> 1200 บาท

ดรสติดเลื่อมลายเกร็ดงูทั้งตัวซื้อมาจากสยามค่ะ ตัวนี้จะใส่เป็นเดรสหรือเสื้อก็ได้นะคะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ ขาย>>>>> 990 บาท

กางเกงเอวสูง ASOS UK10 US6 ไม่มีตำหนิค่ะ ยังไม่เคยใส่แต่ตัดป้ายทิ้งแล้วขอขาย >>>>> 1,100 บาท
พรีมาแพงแต่ใส่ไม่ได้ค่ะ มันหลวมไป เสียดาย T^T

NEW ก
ระโปรง DAPPER สีชมพูเข้ม SIZE 1 ตัดป้ายแล้วแต่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ขอขาย >>>>>> 950 บาท

เสื้อคลุม ESPADA ไม่เคยใส่ค่ะ SIZE S ขาย >>>>> 900 บาท

[[Used]]
เสื้อสายเดี่ยว asos สีเขียวเข้ม ใส่ไปครั้งเดียวแค่ไม่กี่ ชม.ไม่มีตำหนิค่ะ US4 ขอขาย >>>>>> 1000 บาทค่ะ

สีจริงจะเป็นเขียวเข้มแบบนี้นะคะ

[[Used]] เสื้อ ESPADA สีน้ำตาลอมทอง SIZE S ไม่มีตำหนิ ขอขายถูกๆ >>>>> 500 บาท

NEW เดรสลายเสือเซ็กซี่ FOREVER21 size M ซื้อมาตัดป้ายแล้วแต่ไม่เคยใส่ค่ะ พอดีพรีมาแล้วใส่ไม่ได้ค่ะขอขายแบบขาดทุนสุดๆ >>>>>> 1100 บาท

เสื้อสายเดี่ยว defry 01 SIZE M ขาย >>>>> 800 บาท

เสื้อ Haas Size L ขาย >>>>>> 500 บาท

[[Used]] เสื้อกล้ามมีระบายน่ารักๆ ext freesize ขาย >>>>>>> 500 บาท

ระเป๋า JACOB หนังแท้ ใช้สำหรับคล้องแขน ไม่มีตำหนิ สภาพ 99% (ซื้อมา 7000 กว่าบาท) ขอขาย >>>2500 บาทพร้อมส่งค่ะ (งดต่อ)

ระเป๋า JACOB หนังแท้ ใช้สำหรับสะพาย ไม่มีตำหนิ สภาพ 99% (ซื้อมาเกือบหมื่น) ขอขาย >>>>> 3000 บาทพร้อมส่งค่ะ (งดต่อ)

ระเป๋า JACOB ตัวกระเป๋าเป็นผ้า ใช้สำหรับสะพาย สภาพ 99% ) ขอขาย >>>>> 2000 บาทพร้อมส่งค่ะ (งดต่อ)

กระเป๋า ซื้อมาจาก สยาม ค่ะ ขาย >>>>> 800 บาท มีสายสะพายยาวให้ด้วยค่ะ

รองเท้า ขอส่งต่อให้กับสาวเท้าเบอร์ 38-39-40 โดยเฉพาะจ้า .... รองเท้าทุกคู่ (ขอย้ำว่าทุกคู่) ถูกเก็บใส่กล่องอย่างดีและผ่านการใช้งานไม่เกิน 1 ครั้ง และมีบางคู่ที่ยังไม่เคยใส่เลยซักครั้ง....

[[Used]] รองเท้า oneoneseven สีดำกำมะหยี่มีสายรัดที่ข้อเท้าน่ารักมาก ใส่แค่ครั้งเดียว SIZE 40 มีกล่องให้ ขาย >>>>>>> 1ึึ700 บาท

ราคาจริงที่ซื้อมา

รองเท้า Prettyfit SIZE 39 เป็นรองเท้า Handmade ค่ะ สภาพใหม่เว่อ ซื้อมาเก็บไว้ในกล่องอย่างดี ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขอส่งต่อ >>>>>>> 1000 บาท

รองเท้า bsc ซื้อมาเก็บเช่นเคยค่ะ SIZE 39 แต่เท้า SIZE 40 ก็น่าจะใส่ได้ค่ะ ขอส่งต่อ >>>>>>>> 500 บาท

รองเท้า charles & keith สวยมาก SIZE 39 แต่สาวๆ SIZE 38 ก็ใส่ได้ค่ะ ผ่านการใช้งานเพียง 1 ครั้ง สภาพไม่ต้องพูดถึง....ใหม่มากถึงมากที่สุด!! ขอส่งต่อ >>>>>> 800 บาท

รองเท้า Footfamily ส้นเตารีด SIZE 39 ผ่านการใช้งานเพียง 1 ครั้ง เท่านั้น!!! ขอส่งต่อ >>>>>> 1000 บาท ค่ะ

รองเท้า OTA SIZE 39 แต่น่าจะเหมาะกับสาวๆ เท้า SIZE 38 มากกว่าค่ะ ขอส่งต่อ >>>>>> 800 บาทค่ะ

ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ