** ถึงเป็นสมาชิกใหม่ แต่ไว้ใจได้แน่นอนค่ะ ซื้อมาหลายครั้งค่ะ วันนี้ขออนุญาติขายบ้างค่า
สินค้า ราคาต่อรองได้นิดหน่อยนะคะ
ขายถูกมากแล้วค่ะ ขาดทุนทุกตัวค่ะ
ชอบตัวไหน ลองต่อรองมานะคะ ^^

** สินค้าทุกตัวซื้อมาเพื่อใช้เองนะคะ ไม่ได้เป็นแม่ค้าซื้อมาบวกขายเพิ่มจ้ะ ได้มาแพงเพราะพรีมา หรือซื้อมาจากในนี้ ไม่ได้เป็นเมมเบอร์ หรือ ซุปเปอร์ vip ไม่รู้ราคาป้ายเลยต้องยอมซื้อแพงจ้ะ ไม่เคยโกงใครด้วยนะคะ ไม่ต้องกลัวค่ะ

**
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน รับรองของแท้ 100% นะคะ เพราะส่วนใหญ่พรีมาค่ะ
ขออนุญาติให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อน และไม่ต่อราคาสินค้าก่อนนะคะ

**
โทรหรือวอทแอพมาสอบถามได้นะคะ แม่ค้าใจดีค่า

** สนใจติดต่อ
cherryzazas@hotmail.com /วอทแอพ sms หรือโทรมาเบอร์นี้นะคะ
081-9889401

CF แล้ว รบกวนไม่ CC นะคะ ขอความเห็นใจกรุณา คิดให้ดีก่อน CF และถามเบอร์บัญชีแม่ค้าค่ะ
ได้เบอร์บัญชีแล้ว รบกวนโอนภายใน 1 วันนะคะ หากเลยจากนั้น ขออนุญาติขายให้ท่านอื่นนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

**
ไม่สะดวก pm ค่ะ โทรมาจะติดต่อได้ไวที่สุดค่ะ
ด้านล่างมีของใหม่ลงเพิ่มนะคะ**Sretsis summer love daisy feild /ดำน้ำเงิน /ใหม่พร้อมป้าย US2 ได้มาพร้อมกัน2 ตัวได้มาจากในนี้นะคะ 12,000 บาทขายขาดทุน 9,900 บาทค่ะ สีนี้สวยใส่แล้วผอมเพรียวค่ะ ของจิงไม่ดำมืดนะคะ อันเดอร์โทนน้ำเงินสวยค่ะ

**sretsis little fawn dress/used once like new/us2
ใส่ไปเดินเล่น 2 ชม. ซักแห้งเรียบร้อยค่ะ ไม่มีตำหนิใด ๆ ทั้งสิ้นค่ะพรีมา13,000 นะคะ
ขายเพียง 9,000 ค่ะ Sale>> 6,900!!

** Used once like new!!Sretsis Daisy criss cross new with pre-order tag - พรีมา 15,000 นะคะ สีเหลือง สีเดียวกับในลุคบุ๊คนะคะ น่ารักสดใสมากค่ะ ไซส์ us2 ค่ะ Sale >> 8,900!!

** sretsis dress us4 สีครีม เหมือนคุณชมพู่ใส่ค่ะ
ตัวนี้แพนเทิร์นเล็กและสั้น คนใส่ 2 ใส่ 4 ได้ค่ะ ได้มาจากในนี้เอาไปซักแห้งแล้ว แต่ไม่ได้ใส่ซักทีขอส่งต่อขาดทุนถูกกว่าได้มาค่ะ เจ้าของเดิมบอกว่าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ
ขายเพียง 3,800 ค่ะ

**Summer love skirt size us2 New with tag /forest/ ได้มา 6,500
ขายเพียง sale >>4,500!!ค่ะ

** senada dress freesize
used once like new no defect ตัวนี้น่ารักมาก ๆค่ะ เหมือนที่คุณพีคใส่ในหนังเรื่องรัก7ปีดี7หนค่ะ
ขายเพียง 4,000 บาท

ราคาถูกมากค่ะ ซื้อคู่ ราคาพิเศษเลยค่ะ !! ใครอยากจับคู่ตัวไหนแจ้งได้นะคะ คิดราคาพิเศษให้ค่ะ^^
**Sretsis oh my deer //forevermore //us2//nwt pre-order tag ป้ายพรี
ขายขาดทุนนะคะ พรีมา 28,000 ขายเพียง >> 26,500 ค่ะ
พิเศษ ขายคู่ pumkin pie เพียง 33,000!!! คุ้มมากกกก

เหมือนชมพู่ใส่ในอินสตราแกรมแต่คนละสีค่ะ

** Sretsis oh my deer/ Pumpkin pie us2/peach/ Used once like new ! no defect/ ซักแห้งเรียบร้อยค่ะ ตัวนี้ใส่ไม่กี่ชม.ค่ะ พรีมา 18,000 ค่ะ (แพงมาก) ขาย 12,000 ค่ะSALE!!>>8,900!! พร้อมโอน 8,000 ค่ะ

** Sretsis oh my deer /tie knot silk shirt/NWT /us2 /peach
สีนี้หายากนะคะ ขายเพียง 6,900 ค่ะ(ราคาป้าย) ได้มาแพงกว่านี้ค่า
พร้อมโอน 5,900!! ค่า
พิเศษขายคู่ bambi blouse เพียง 10,000 ถ้วน!!! คุ้มมากกก

**Sretsis oh my deer bambi tank / us2 /new with tag ค่ะ
ขายเพียง 7,000 ค่ะ น่ารักมากๆค่ะ พิเศษ ขายคู่ bambi blouse เพียง 10,000 !!!

**Sretsis dandelion jumpsuit us2/used once like new / สีเหลืองเหมือนเดรสของคุณชมพู่ใส่ สีนี้ใส่แล้วสวยมากค่ะ ซื้อมา 9000
SALE!! 5,900

** New With tag /HM คอลเลคชั่นล่าสุดค่ะ ไซส์34 น่ารักสุด ๆค่ะ
ขายเพียง 2,500 บาทค่ะ SALE >> 1,900

**Sretsis winterbreak /used once like new/us2/peach
ขายทั้งเซทนะคะ น่ารักมาก ๆค่ะ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆ ได้มาเซทละ 17,000 ไม่มีตำหนินะคะซักแห้งเรียบร้อยแล้วค่ะ
ขายเพียง >>>>>11,500 ค่ะ

**Sretsis silver heart dress/used once like new/us2 ไม่มีตำหนิค่ะ
ตัวนี้น่ารักมากค่ะ คนอื่นขายกันเป็นหมื่นนะคะ ขายเพียง >>7,500 บาทค่ะ

พร้อมโอน 6,900 เลยค่า ถูกสุด ๆค่า

**TOPSHOP pearl collar
น่ารัก หวานและไม่โหลค่ะ งานเย็บแบบแฮนด์เมด ในเวบหมดไวมากค่ะ ขายเพียง 1,290-

**Kloset /เดรสตัวนี้สวยมากค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ไม่มีตำหนินะคะ ซักแห้งเรียบร้อยค่ะ
ไซส์ s ราคาป้าย 13,500 ขายเพียง >>>>>9,500 ค่ะ

พร้อมโอน 6,900 เลยค่า!!!! ถูกมากกกกกค่าาาาาา

ขอบคุณ SBN และรูปทุกรูปจากเวบไซด์และอินสตราแกรมค่ะ ขอบคุณค่า