NEW Blouse and Top JASPAL and USED JASPAL อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยค่า แม่ค้าใจดีมาก ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Sweet_Burberrygirl is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Chiangmai-Thailand

Default NEW Blouse and Top JASPAL and USED JASPAL อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยค่า แม่ค้าใจดีมาก ^^

สวัสดีจ้า สนใจตัวไหนติดต่อแม่ค้าได้ ที่ 080-8570703 หรือ คุยผ่าน Whatapps มาได้เลยค่ะ (LINE ไม่ได้ใช้นะคะ)

ของทุกชิ้นส่งแบบลงทะเบียน คิดค่าส่ง 30 บาทค่ะ

CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงนะคะ

1.ชิ้นแรก NEW with Tag JASPAL ค่ะ เสื้อเชิ้ตสีขาว ผ้าชีฟองเนื้อดีมากๆ ตรงอกและคอเสื้อเป็นลายลูกไม้ค่ะ Size S ขอขายให้ราคา sales ที่ได้มา 50% นะคะ เสื้อใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้นจ้า (ราคาเต็ม 2,295 ลด 50 %แล้วเหลือ 1,147.50 บาท) เราขาย 990 บาทถ้วนนะคะ

Sweet_Burberrygirl is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Chiangmai-Thailand

Default Re: NEW Blouse and Top JASPAL and USED JASPAL อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยค่า แม่ค้าใจดีมาก ^^

4.USED JASPAL Size s จากคอลเล็คชั่นล่าสุดค่ะ เก๋ๆ ไม่ซ้ำใคร ใส่ไป2 ครั้งนะคะ สภาพดีมากเหมือนใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิเลย ขาย 450 บาทค่ะ

5.USED JASPAL เป็นแบบ Crop ลายเสือ size s ค่ะ สภาพดีมาก ใส่แล้วน่ารักนะคะ ขาย 250 เท่านั้นค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ