Thinez

ติดต่อทาง PM นะค่ะ

1.รอแม่ค้า confirm ก่อนโอนนะค่ะ
2.ให้คนติดต่อมาก่อนและพร้อมโอนค่ะ
3.หลังจากแม่ค้า cf แล้ว กรุณาโอนภายใน 1-2 วันนะค่ะ
4.ถ้าcf แล้วหายไปเลย ขอ blacklist ค่ะ
5.ทุกชิ้นขอบวกค่าขนส่งเพิ่ม 50 บาทนะค่ะ

Please make sure with yourself before asking for CF naka
ปล. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะจ้ะ
รับประกันเลยค่ะ ว่าสินค้าทุกชิ้นใหม่และแท้ 100% ค่ะ

Marni for HM แบบคุณอั้ม พัชราภา ทั้งชุดค่ะ ของ ใหม่พร้อม tag นะค่ะ เสื้อมาถึงไทยแล้ว แต่ว่ากางเกงกำลังจะถึงค่ะ ใส่แล้วสวย เพรียวมากๆค่ะ ตัวนี้ถือเป็น rare item ของ collection นี้เลยนะค่ะ

เสื้อขอขายที่ 4,700 บาทรวมส่ง ems ค่ะ size us4 EUR34
กางเกงขอขายที่ 3,700 บาทรวมส่ง ems ค่ะ size us4 EUR34

ทั้งชุดเอาไปเลยค่ะ 8,000 บาทรวมส่ง ems ค่ะ >>> 7,000 baht

Milin Shirley dress US2 NEW WITH TAG สีทองนะค่ะ
ราคาป้าย 5,950 >>ขายที่5,000 บาทค่ะ<<

Leopard belt(Gold harware) New with tag
ราคาป้าย 3,650 บาท >>ขายที่ 3,200 บาทค่ะ<<

Milin Lucid pants Size US4
สีเหลืองครีมค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย ไซส์นี้หายากมากๆค่ะ ราคาป้าย 4,250 บาท >>ขาย 4,000 บาท<< >>> 3,500 บาทค่ะ งดต่อนะค่ะ!!

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
Milin Stella top Size US4 สีม่วง ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ราคาป้าย 4,850 baht
>>ขาย 4,600 บาท<< >>> 4,400 baht (งดต่อ งดแลก ราคาสุดท้ายนะค่ะ)

สีตามlookbook ค่ะ

TOPSHOP HAREM SEQUIN PANTS NEW WITH TAG Size US4 UK8 แบบชมพู่ค่ะ
ของใหม่ 100% ค่ะ
ราคา 3800
>>แต่ขอขาย 3500 บาทค่ะ <<

ยืมรูปจาก clubchom คร่าา

Sretsis Sunshine Scout Dress Size US4 New with tag

เดรสบัลเล่ห์สีม่วง โดนแสงแล้วสวยมากค่ะ ของใหม่ ไม่มีตำหนิ พร้อมป้ายนะค่ะ เก็บไว้ในตู้อย่างดีนะค่ะ จะโละตู้เลยเห็นอะค่ะ ราคาป้าย 17,000 บาทค่ะ >> ขอขาย 6,500 บาทค่ะ << >> sales 5,500 บาทค่ะ <<

Munchu's Dress size 38 New ค่ะ
เป็นเดรสและมีสายคล้องคอค่ะ เก๋มากๆค่ะ ตรงวายคล้องเป็นกำมะหยี่สีดำค่ะ สวยมากๆค่ะ ใส่แล้วเหมือนใส่สร้อยเลยค่ะ ราคาจริง 4,500 ค่ะ ลดค่ะ 3500 บาทค่ะ รวมส่งแล้วค่ะ งดต่อนะค่ะ

Dapper Dress Size 2 (M) New with tag

ทั้งสองชุดราคาเท่ากันนะค่ะ

Tag price : 2,700
Selling price : 2,300 baht incl. EMS

NO.1

LOOKBOOK >>

NO.2

LOOKBOOK >>

ขอบคุณพื้นที่ดีๆจาก sbn ค่ะ