ลดราคาลงแล้วค่ะ สวย ถูก และดี เชิญทางนี้ค่ะ ขายถูกๆ เคลียร์ตู้ค่า --------KATE SPADE+++++DKNY+++++ZARA++++ F21 ++++TANGO+++++ FURLA+++++GREYHOUND --------

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    MissPat is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Arrow ลดราคาลงแล้วค่ะ สวย ถูก และดี เชิญทางนี้ค่ะ ขายถูกๆ เคลียร์ตู้ค่า --------KATE SPADE+++++DKNY+++++ZARA++++ F21 ++++TANGO+++++ FURLA+++++GREYHOUND --------

กติกา
    -
    สนใจสอบถามเพิ่มเติมมาทาง pm หรือ email มาที่ misspat589@gmail.com ได้เลยค่ะ
    - ไม่สะดวกทางโทรศัพท์ หรือ นัดดูของ หากมีคำถาม หรืออยากได้รูปเพิ่ม หรือต้องการ CF ติดต่อได้ทาง pm หรือ email เท่านั้น จะรีบตอบกลับหรือถ่ายรูปให้อย่างละเอียดที่สุดค่ะ
    - CF แล้ว ขอความกรุณาอย่า CC นะคะ
    - หลังจากลูกค้าชำระแล้ว จะรีบส่งสินค้าให้ทาง EMS หากราคาสินค้าเท่ากับหรือเกิน 1,000 บาท หากต่ำกว่า 1,000 บาทขออนุญาตส่งลงทะเบียนค่ะ
    - ซื้อแล้ว ถือเป็น final sale ไม่รับคืนทุกกรณี
    - ขออนุญาตให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนค่ะ

NEW รองเท้า Kate Spade รูปโบว์ด้านหน้า พันข้อ สีเงินเมทาลิค ไซส์ 7 ของใหม่ ห่อ และยัดฟองน้ำอย่างดีมาจากช็อป แกะโฟมให้ดูทรงข้างนึงนะคะ อุปกรณ์มีกล่อง+ถุงผ้าสีน้ำตาลให้ค่ะ ซื้อมาราคาเต็ม(เขียนไว้ข้างกล่อง) 19,500 บาท - ขายเพียง 7,500 บาท

ขอยืมรูปจากเว็บนะคะ

รองเท้า DKNY สีครีม หนังแพะไซส์ 7สภาพดีมาก ตกแต่งหมุดทองรอบๆแพลตฟอร์ม เก๋ไก๋ หัวมน ใส่สบาย ทำพื้นกันลื่นให้แล้วนะคะ อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะ - ขายเพียง 3,000 บาท

กระเป๋า Furla หนังสีครีมอ่อน สภาพดี มุมมีรอยดำนิดหน่อย ด้านในสะอาด แบ่งเป็นสองช่องใหญ่ มีซิปตรงกลาง ขนาดยาว 16 นิ้ว x กว้าง 5 นิ้ว x สูง 6 นิ้ว หูสูง 5 นิ้ว อุปกรณ์มีถุงผ้าและป้ายtagให้ค่ะ - ขาย 1,800 บาท

MissPat is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ลดราคาลงแล้วค่ะ สวย ถูก และดี เชิญทางนี้ค่ะ ขายถูกๆ เคลียร์ตู้ค่า --------KATE SPADE+++++DKNY+++++ZARA++++ F21 ++++TANGO+++++ FURLA+++++GREYHOUND --------

กระเป๋า Tango สีดำ ผ้าไหม ปักลายนก สไตล์จีน สภาพดี เบามาก ทรงแบน มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ - ขาย 300 บาท

USED เดรส ZARA Basic สีดำขาวลายขวาง คอตกแต่งสวยงาม ผ้ายืดคอตต้อน ใส่สบายไซส์ M สามารถใส่เสื้อทับด้านในได้นะคะ -ขาย 250 บาท

USED LIKE NEW เดรส Forever 21สีเทา-เหลือง-น้ำเงิน ผ้านิ่ม ใส่สบายมากๆ สภาพดีมากๆๆๆ ไซส์ L ไม่ใหญ่นะคะตัวนี้ คนไซส์ S กับ M ก็ใส่ได้ไม่ดูหลวม -ขาย 250 บาท

USED เดรส ZARA สีดำลายใบไม้ แขนสวยมาก ข้างหน้าเป็นผ้าไหมจีน ข้างหลังเป็นผ้ายืด ไซส์ S -ขาย 300 บาท

USED เดรส ZARA Basic สีดำ สภาพดี แขนกุด ทรงตรง คอปาด ไซส์ S ผ่าด้านหลัง ตัวนี้ทรงเล็กนิดนึงนะคะ -ขาย 350 บาท

USED เดรสผ่าหน้า ZARA Woman ผ้าซาติน สีครีม แขนยาวติดกระดุม ไซส์ S ตัวนี้มีตำหนิตรงแขนทั้งสองข้างผ้าย่นนิดๆ แต่โดยรวมยังสวยอยู่ค่ะ -ขาย 300 บาท

USED เดรส ZARA สีเขียวลายขาว ผูกโบว์ที่ไหล่ ทรงหลวม ใส่สบาย ไซส์ M -ขาย 300 บาท

USED เดรส Zara Trf สีขาว ไหมพรมถัก ซิปหลัง มีกระเป๋า 2 อันตรงชายกระโปรง ไซส์ M ตัวนี้ใส่ไปทะเลสวยมากค่ะ-ขาย 250 บาท

USED กระโปรง Rebecca สีขาว ซิปข้าง ไซส์ M -ขาย 200 บาท

USED กระโปรง Greyhound สีเหลืองอ่อน ชายไม่เท่ากัน ผ้ายืด ซิปข้าง มีตำหนิเป็นรูนิดเดียวด้านหลังตรงที่วงกลมนะคะ ไซส์ M -ขาย 250 บาท

ฝาก ลิงค์ Hi End ด้วยนะคะ มีลงเพิ่มหลายอย่างค่ะ YSL CABAS CHYC medium (tri-color), HERMES Birkin 30 CROC, BIRKIN 35 orange, Clic Clac,
    CHANEL kelly caviar, YSL MUSE II, CHLOE PARATY, GUCCI, TOD'S, รองเท้า SERGIO ROSSI, รองเท้า WALTER STEIGER, รองเท้า LANVIN, รองเท้า Pedro Garcia ...

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2281520

ขอบคุณทีมงาน sbn มากค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ